Warning Hôm nay mình bị gửi giấy mời về vấn đề giao dịch tiền ảo

Status
Not open for further replies.
wmz thì em chỉ bán cho cuipap,dảrklight và bác daikin
mình nghi là do bạn bán họ tra ra thông tin của bạn, chứ toàn website nước ngoài sao có thông tin gửi giấy mời cho bạn được. cố nhớ xem chỉ 3 người đó giao dịch bạn à?

Cái này đi tù từ 12-24 tháng đó bác , đợt trước bạn em cũng chơi PTC có ít $ mà ở 12 tháng . Chia buồn. Muốn làm gì làm đi chứ xuân này con ko về rồi đó.

mình nghi là do bạn bán họ tra ra thông tin của bạn, chứ toàn website nước ngoài sao có thông tin gửi giấy mời cho bạn được. cố nhớ xem chỉ 3 người đó giao dịch bạn à?
vâng chỉ có 3 người,nên em đoán vụ này là do mua bán LR với bác gì đó trong 4rum,trước em cũng bán cho bác đó

vâng chỉ có 3 người,nên em đoán vụ này là do mua bán LR với bác gì đó trong 4rum,trước em cũng bán cho bác đó
uh hơi lạ nhỉ, LR đã yên thời gian lâu rồi. cũng có thể bây giờ họ cần thêm thông tin để truy tố lên gọi những người đã giao dịch lên. chắc lr thôi chứ Z ko đến nỗi. bạn biết gì khai đấy thôi, có gì về báo a e còn cẩn thận :D

uh hơi lạ nhỉ, LR đã yên thời gian lâu rồi. cũng có thể bây giờ họ cần thêm thông tin để truy tố lên gọi những người đã giao dịch lên. chắc lr thôi chứ Z ko đến nỗi. bạn biết gì khai đấy thôi, có gì về báo a e còn cẩn thận :D
vậy là chỉ hỏi thôi đúng ko,vậy mà mấy bác trên bảo đi tù nên em lo quá

Chắc mình khai thiệt là gõ captcha kiếm tiền đóng học phí thời sinh viền thôi. Có bác nào bị mời như vậy chưa,cho mình lời khuyên với,mình lo quá
bạn ở đâu...contact mình nói rõ mình giúp cho.

Không có gì phải lo nha bạn, họ chỉ lấy thêm bằng chứng để kết tội người thu mua LR, WMZ của bạn thui. Người thu mua LR, WMZ của bạn thì cao lắm chỉ bị phạt hành chính, còn bạn chỉ vô tình có vai trò là nhân chứng, không bị phạt gì nhé.

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week