Got Paid Hóng quiz update và pay tháng 8

Nói sinh một đứa con bằng năm năm làm mà. :D
Nói sinh một đứa con bằng năm năm làm mà. :D
Lúc nào thím có vợ con rồi biết nhiều vấn đề lắm! nếu dễ dàng vậy sữa sơ sinh nó bán cho ai ! Mới sinh cho uống sữa ngoại, sau 2 tuần thấy tốn quá , nhiều thứ cần tiêu mà lương cty thôi ko lo đủ cho 2 mẹ con e chuyển cho dùng sữa VN cho rẻ, uống vô 2 ngày này chẳng thấy con ị , xót cả ruột . 20 này mà pay e mua luôn 20 hộp ngọai luôn, khỏi lo :(
thôi, e k dám lấy vk nữa đâu. tán mãi mới đc gấu, h các bác nói vậy

thôi, e k dám lấy vk nữa đâu. tán mãi mới đc gấu, h các bác nói vậy

Gì cũng có mặt tốt của nó mà, hồi ở 1 mình tiền làm nhiêu cũng hết, có vợ vào nhiêu cũng .. vẫn hết nhưng đc cái thấy đồng tiền mình tiêu nó đáng, thấy lợi . Giờ sinh thêm 1 cục về ôm ấp thích hơn nhậu nhẹt, tụ tập nhiều . Cũng nhờ lấy vợ áp lực kiếm thêm thu nhập e mới biết đên MMO, mới làm đc 4 tháng, thu nhập chưa thấy đâu nhưng đau đầu thì tăng dần rồi đấy ! he he ! Chúc thím có quyết định đúng đắn

Gì cũng có mặt tốt của nó mà, hồi ở 1 mình tiền làm nhiêu cũng hết, có vợ vào nhiêu cũng .. vẫn hết nhưng đc cái thấy đồng tiền mình tiêu nó đáng, thấy lợi . Giờ sinh thêm 1 cục về ôm ấp thích hơn nhậu nhẹt, tụ tập nhiều . Cũng nhờ lấy vợ áp lực kiếm thêm thu nhập e mới biết đên MMO, mới làm đc 4 tháng, thu nhập chưa thấy đâu nhưng đau đầu thì tăng dần rồi đấy ! he he ! Chúc thím có quyết định đúng đắn
hehe đứa đầu tốn kém là vì chưa bik nên lo lắng đủ thứ ! đứa thứ 2 là ổn liền ! :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,960
174,133
Latest member
hello88cco

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back