Matrix [Hot-hacked] Zeek có lỗ hổng -- cầu chúa đi !!

Status
Not open for further replies.
cha này chém gió kinh quá, username nè giải dc thì nói nhé : calcio9 - Pass trên 20 ký tự. Tool scan đến kiếp sau thì giải mã dc. tài khoản 6k vip đấy, có giỏi thì làm, chém gió làm anh em sợ quá.

Cài này được nè. up lên cho hacker pro hack của bác này đi cho zui :m121: Mà lỡ zeek nó dùng chế độ md5 đơn giản nhất giống mấy code hyip thì tội nghiệp bác quá

hack của bác này đj xem sao

http://md5this.com/

tức là homepage của Zeek đang bị soi code ngầm ---- 1 phần do scan acc Zeek , nên tốt nhất là ko login , mình cũng bị mất pass Zeek 1 lần nên mới biết

:m082: thế bạn nghĩ tôi lập 2pic tìm người thách thức hack acc hay khuyên mọi người bảo vệ acc của mình cẩn thận

Mọi ng đang ăn ngon ngủ yên, giờ ông viết cái bài này, mà thực ra có hack dc đâu, khiến cho thuốc trợ tim giờ nó lên giá ào ào, Nhà Ông có kinh doanh bán thuốc ko vậy.
Anh em ko nên lo lắng, cái này ko có thực và mãi mãi ko có thực, nếu pass tiếng việt và tren 20 ký tự.
Chỉ có con trojan thì may ra

Mọi ng đang ăn ngon ngủ yên, giờ ông viết cái bài này, mà thực ra có hack dc đâu, khiến cho thuốc trợ tim giờ nó lên giá ào ào, Nhà Ông có kinh doanh bán thuốc ko vậy.
Anh em ko nên lo lắng, cái này ko có thực và mãi mãi ko có thực, nếu pass tiếng việt và tren 20 ký tự.

:m020: lo mà way về với mớ cc đâm zeek + bảo vệ acc zeek của mình đi ~~ tôi ko rảnh mà cãi nhau vs cậu

Tớ thấy mồm bạn to nhỉ :) Cái chuyện Database của zeek bị hack là có đó :) Ng ta báo cho mà phòng tránh. lại còn lên mặt ta đây.Đến lúc bị rồi lại kêu la.
Kô bỏ đc cái tôi cao quá xá cao của bạn với cái thái độ nói chuyện đó thì acc còn lên thớt đều đều =)) Khoe ID ra cho nó hack à =))

Chém gió vk, cảnh báo mọi người để pass zeek an toàn là đc. Ông crack mấy cái mã đấy = niềm tin à? nhìn cái ảnh là biết fake trắng trợn rồi. Tưởng mọi người là con gà à?
Ông crack đc md5 hay như thế thì chắc đã giàu to rồi nhỉ?

Chém gió vk, cảnh báo mọi người để pass zeek an toàn là đc. Ông crack mấy cái mã đấy = niềm tin à? nhìn cái ảnh là biết fake trắng trợn rồi. Tưởng mọi người là con gà à?

Chắc bạn ko biết evorlet là ai nhờ =))

Khiếp vãi cả ra quần. Cảm ơn Recar đã cảnh báo. Quyết bảo vệ cái acc 97 VIP của mình đến cùng. :binhsua160:

Chắc bạn ko biết evorlet là ai nhờ =))
tôi ko biết evorlet là ai nhưng tôi biết bạn lập nick mới vài tháng, và spam cùng vào hùa với rất khi thế :binhsua58: cứ spam cho tốt và làm quen nhiều người bạn sẽ đc lên pro và chúc bạn sớm sờ... hiệu quả :binhsua159:

đưa 1 đoạn mã md5 đây ~~ tôi có thể crack được 50% :m020:

Ac mình hem có vip nào nên hem lo gì cả :binhsua166:

cái topic này là để thể hiện :binhsua159:còn cái việc lỗi này, thì bọn nó đã lợi dụng từ lâu rồi recar88 có cần tôi cho xem log chát của tôi với 1 người đang scan acc zeek kiểu lỗ hỏng này ko :binhsua157: nếu cần thì comment bên dưới tôi sẽ chat và gửi log chat cho cậu xem :binhsua58: nó còn pro hơn cậu nhiều mà scam cả trăm acc may ra ăn đc 1 acc nên nó mới nản đó ông nội, scan thì dễ nhưng rút về đc mới khó đấy, nó còn hack vào hệ thống của zeek để kiếm acc ngon rồi scan kìa :binhsua58:

ông cũng cùi bắp thôi, cái zeek này ko dễ ăn đâu nên mọi người khỏi lo lắng lung tung nhé :binhsua159:

cái topic này là để thể hiện :binhsua159:còn cái việc lỗi này, thì bọn nó đã lợi dụng từ lâu rồi recar88 có cần tôi cho xem log chát của tôi với 1 người đang scan acc zeek kiểu lỗ hỏng này ko :binhsua157: nếu cần thì comment bên dưới tôi sẽ chat và gửi log chat cho cậu xem :binhsua58: nó còn pro hơn cậu nhiều mà scam cả trăm acc may ra ăn đc 1 acc nên nó mới nản đó ông nội, scan thì dễ nhưng rút về đc mới khó đấy, nó còn hack vào hệ thống của zeek để kiếm acc ngon rồi scan kìa :binhsua58:

ông cũng cùi bắp thôi, cái zeek này ko dễ ăn đâu nên mọi người khỏi lo lắng lung tung nhé :binhsua159:
hihi! cho cậu biết đều này! PRO ZEEK toàn ẩn mình ko ah! Ko ai lên đây chém gió hết! hihi! :binhsua172:
Chắc cậu cũng biết vụ acc 251k vip chứ! người scan acc đó cũng là 1 pro zeek đấy! là pro của 4r nhưng khi report scam thì lại clone nick! Tại ko muốn lộ diện! :binhsua166:

:m082: mục đích 2pic là bảo vệ acc chú ko phải hack acc mà

297c3534d99d8774a3edef5a44861862
8b1af0de18416fc9b88f17a0814fbee3
9cc6db77c458e69974c307067cdd8e6f
Toàn số đấy có hơn 10 cs thôi thử crack coi

bác chỉ em crack MD5 xem nào :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads