Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

theo mình bạn cứ up hết các mẫu khảo sát lên mediafire rồi... khi up song cậu cứ đặt pass... những ai là ref thì cậu cho họ biết pass để tải về ...còn cập nhật các khảo sát thì cứ cập nhật ở #1 là đc rồi....
P/S: Công nhận làm khảo sát khó quá...làm đc có 1 xíu là no đóng rồi ...hình như điền không đúng những j nó yêu cầu hay sao á.
Ý tưởng hay! Hiện mẫu khảo sát 2 mình bận quá chưa gửi lên được. Sáng mai 3/7 sẽ post lên mediafire kèm pass cho các REF
Khảo sát phải kiên nhẫn và gặp may nữa! Đôi khi điền vào giống ý tưởng nhiều người nên nó không đồng ý, phải khác tí mới thành!

Last edited by a moderator:
Được 300 point rùi, nhưng chưa nhận đc survey nào bùn thế :D

sao mình ko có khảo sát nào nhỉ. chán quá. đăng ký đã mấy ngày nay

Phải kiên nhẫn bạn nhé! Có ngày sẽ về vài khảo sát luôn! Và chờ may mắn nữa, có mấy bạn vừa đăng ký xong chơi trò WIN đã được 400 point, nhận bonus ngay!

Mình vừa nhận được 1 mẫu khảo sát về phương tiện công cộng, và đã được 200 points nhưng chưa về :D ID 28661
Chia sẻ kinh nghiệm lúc vượt qua phần đầu là cứ trả lời đúng profile của mình, nó hỏi có sử dụng phương tiện trong thời gian gần đây không thì bảo có. Đến cuối nó hỏi sử dụng của hãng nào thì nên vào google tìm " bus lines in ....." phần .... là nơi bạn sống. Như mình là QLD ( Queensland ), mình tìm bằng hình ảnh. Thấy 1 cái của hãng suftside bus lines, chọn và thế là qua. 200 points ngon ơ, chờ tiền về là có bonus rồi =p~

Kinh nghiệm hay, lần sau khi khảo sát bạn nên chụp hình lại để dễ minh họa!

đủ bonus rồi nhé chủ thớt :D
id : windlyu
mail pp: [email protected] bonus.jpg

Hức xui ghê, sáng nhận đc cái survey hí hửng làm thử, mà nửa đường nhớ ra đang tắt hiển thị hình ảnh, set lại rùi đi bấm f5 :D trời ơi mất luôn cái sv =)

250 điểm đã được ghi có vào tài khoản của bạn.

Thêm vào đó, bạn đã nhận được 10 mục tiền thưởng bốc thăm cạnh tranh. là sao đây thớt ?????? đề nghị giải thích sớm + thớt chơi cái chi mà nói hỏi nhiều thế ? mà sao hk giống dù là 1 tý bài đầu thớt gởi thế???? gởi cho t bài test 2 nó đi thớt tks ! ji đâu mà 1 day nó làm lun 3 cuộc khảo sát thế ????????:binhsua57::m084: dịc google mù đầu. yh: tien.tinh2 khi nào thớt lên pm t hỏi cái đây xí. tks

Hức xui ghê, sáng nhận đc cái survey hí hửng làm thử, mà nửa đường nhớ ra đang tắt hiển thị hình ảnh, set lại rùi đi bấm f5 :D trời ơi mất luôn cái sv =)

Chia buồn!Cẩn thận là trên hết mà. Chúc bạn sắp có bonus. Mình vừa bonus cho 2 bạn nữa. Dạo này bà con khảo sát tốt quá!

250 điểm đã được ghi có vào tài khoản của bạn.

Thêm vào đó, bạn đã nhận được 10 mục tiền thưởng bốc thăm cạnh tranh. là sao đây thớt ?????? đề nghị giải thích sớm + thớt chơi cái chi mà nói hỏi nhiều thế ? mà sao hk giống dù là 1 tý bài đầu thớt gởi thế???? gởi cho t bài test 2 nó đi thớt tks ! ji đâu mà 1 day nó làm lun 3 cuộc khảo sát thế ????????:binhsua57::m084: dịc google mù đầu. yh: tien.tinh2 khi nào thớt lên pm t hỏi cái đây xí. tks

Bạn viết tắt khó dịch quá, không hiểu nổi. Như trên là bạn được thành công 1 khảo sát rồi, được 250 điểm và 10 bốc thăm xổ số ấy mà.
Khảo sát mẫu mình gửi là tham khảo thôi. Còn quá trình làm có nhiều khảo sát khác mỗi người nhận được khác nhau.
Àh mà bạn đăng ký REF mình địa chỉ email là gì để được hỗ trợ?

Last edited by a moderator:
Mấy hôm nay quên mất, mình đã đủ điểm để cashout từ ngày 28/6/2012 nhưng quên chưa post lên cho bà con xem và yên tâm chiến! Sau khi cash khoảng 5 tuần tiền về PAYPAL. Trang này nó làm bài bản lắm, có mail về đàng hoàng sau khi cash. Chúc bà con nhanh được như mình!

Mấy hôm nay quên mất, mình đã đủ điểm để cashout từ ngày 28/6/2012 nhưng quên chưa post lên cho bà con xem và yên tâm chiến! Sau khi cash khoảng 5 tuần tiền về PAYPAL. Trang này nó làm bài bản lắm, có mail về đàng hoàng sau khi cash. Chúc bà con nhanh được như mình!

Chúc mừng bác chủ thớt. Hy vọng mìn cũng nhah được thế này! Qua đọc bài này mà thấy bài của ông lomoto j đó thật là thảm họa VPOP.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week