Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

Để khỏi mất công các REF phải post yêu cầu lên 4rum, mình đã gửi các bạn mẫu khảo sát thành công mới làm ngày 30/6/2012 để các bạn tham khảo theo đúng quyền lợi REF.
Đề nghị các bạn sử dụng cá nhân, không share cho người khác không liên quan, nếu phát hiện mình sẽ không share mẫu khảo sát khác tiếp theo và không bonus nữa.
Thông báo: Ngày 01/7/2012, trang myoponions lại reset sang tuần mới, anh em nhanh nhanh vào chơi trò Install Win để kiểm point may mắn, mình vừa nhấn được 50 point. Biết đâu được 200-500 point là các bạn trên 400 point, được nhận bonus từ mình rồi!
Các bạn được 400 point trở lên Email cho viettienvn để nhận bonus nhé!

Ôi! Xem xong chung kết EURO buồn ngủ quá. chúc mừng TBN. Hy vong ngày mai tươi sáng sẽ nhận nhiều khảo sát mới!
Thông thường ngày cuối và đầu tháng sẽ ít khảo sát. Ngày hôm nay khảo sát sẽ bắt đầu về. Chuẩn bị tinh thần làm nha bà con!

Tin HOT: Sáng nay 02/7/2012 mình vừa nhận 1 khảo sát mới.
Thông tin khảo sát như sau, các bạn để ý mã ID: 28654, nếu nhận được khảo sát có mã thế này thì làm tương tự nhé.
Khảo sát nội dung hỏi về tình trạng tội phạm, ngày hòa hợp ở Úc, tình trạng người già thất nghiệp...

Thời gian làm khảo sát rất nhanh khoảng 15 phút, thành công được 120 point.

Các bạn chú ý khó nhất mấy câu hỏi phải điền nội dung, các bạn có thể dùng google translate để dịch cũng được, đừng làm giống như mình sợ bị out đấy. VD: Nó hỏi: Bạn cho biết tại sao lại nghĩ thời gian tới tội phạm sẽ tăng, mình trả lời: vì tội phạm ngày càng tinh vi, sau đó dịch sang Tiếng Anh như thế này.

Mình sẽ gửi email cho tất cả REF, ai không nhận được PM nhé! Ai chưa là REF hãy đăng ký nhanh!

Last edited by a moderator:
Bác viettien ơi, phòng mình còn 2 người nữa, dùng máy khác nhau nhưng chung 1 modem thì liệu 2 đứa kia nó muốn chơi có được k nhỉ? Hay chỉ mình dc chơi thôi

Bác viettien ơi, phòng mình còn 2 người nữa, dùng máy khác nhau nhưng chung 1 modem thì liệu 2 đứa kia nó muốn chơi có được k nhỉ? Hay chỉ mình dc chơi thôi

Được bạn! Nhưng khi đăng ký phải fake IP cho khác nhau nhé. CÒn khi khảo sát thì không sao. Hoặc nếu an toàn mỗi lần mỗi người khảo sát reset lại modem!

theo mình bạn cứ up hết các mẫu khảo sát lên mediafire rồi... khi up song cậu cứ đặt pass... những ai là ref thì cậu cho họ biết pass để tải về ...còn cập nhật các khảo sát thì cứ cập nhật ở #1 là đc rồi....
P/S: Công nhận làm khảo sát khó quá...làm đc có 1 xíu là no đóng rồi ...hình như điền không đúng những j nó yêu cầu hay sao á.

Mình vừa nhận được 1 mẫu khảo sát về phương tiện công cộng, và đã được 200 points nhưng chưa về :D ID 28661
Chia sẻ kinh nghiệm lúc vượt qua phần đầu là cứ trả lời đúng profile của mình, nó hỏi có sử dụng phương tiện trong thời gian gần đây không thì bảo có. Đến cuối nó hỏi sử dụng của hãng nào thì nên vào google tìm " bus lines in ....." phần .... là nơi bạn sống. Như mình là QLD ( Queensland ), mình tìm bằng hình ảnh. Thấy 1 cái của hãng suftside bus lines, chọn và thế là qua. 200 points ngon ơ, chờ tiền về là có bonus rồi =p~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week