Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

mình ref cho bạn rồi id phanpham96
lephamduong@ gmail.com
gửi link báo cáo cho mình nhé, thanks bạn nhiều

Hì. Mới sáng dậy đã thấy cái khảo sát, làm thử xem nào
Rewards
Maximum RewardsUp to 480 points and up to 15 chances to win a share of $5,000!
Screened Out20 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.
Survey Information
Survey ID28666
LengthAverage of 30 minutes
TopicAlcoholic Beverages
Available Until2012-07-10 or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1588394 This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

[email protected]:
tình hình là vừa làm xong 3 cái khảo sát hk có mẫu nên chất lượng hk cao. thậm chí có mẫu được 5 đ. và đang có thêm 3 mẫu nữa nhưng hk làm chờ C cho mấy cái mẫu cho chắc ăn. Hk bít sao nó thương t thế gởi cả đống. Y chắc cũng hưởng từ t ít nhất 400đ rồi nên gởi cho t mẫu khảo sát nhanh nha C. tks

Mình đã gửi bạn 2 mẫu khảo sát rồi! Để tham khảo thôi. Chứ chưa chắc mẫu đã giống nhau đâu nhé!

mình ref cho bạn rồi id phanpham96
lephamduong@ gmail.com
gửi link báo cáo cho mình nhé, thanks bạn nhiều

vừa ref id snow2101
mail: [email protected]
Bác sent em link với nhé

mình đã reg rồi
firtsname :duong
last : nguyen
LR : U3337462
YH : [email protected]

Bác gửi dùm em mẫu khảo sát mới với nhé!
ID : kimphung21188
Mail : [email protected]
Thanks

Mình đã gửi cho tất cả REF đăng ký trước 12h ngày 4/7/2012 2 mẫu khảo sát qua email kèm pass nhé! Chúc các bạn thành công!
Riêng REF nào mới đăng ký từ 12h ngày 4/7/2012 thì post lên diễn đàn để mình gửi mẫu sau.

Đã reg cho thớt.
Username: khuetinhdatviet
Nguyen Thanh Vu
Mail: [email protected]

Qua kiểm tra không thấy REF nào có thông tin như trên nhé! Bạn xem lại đã REF của ai?

Last edited by a moderator:
em nhận BN qua LR đc hok anh ! em hok có PP :binhsua09:
Rất tiếc. Mình chỉ BN qua PP thôi! Với lại yêu cầu khi đăng ký Myopinions chỉ thanh toán bằng PP mà. Nếu bạn không có PP thì sao chiến đấu được?

đã đăng ký
email: [email protected]
cho xin cái mẫu khảo sát nhé
đã đk
email: [email protected]
id: khmt1k6
gửi cho mình cái khảo sát nhé
có BN cho mình thì qua LR nhé ở chữ ký ý
Mình đã gửi khảo sát cho các bạn qua email đăng ký rồi nhé! Còn bonus chỉ qua Paypal thôi, khi nào đạt trên 400 điểm, chụp hình tài khoản của bạn post lên 4rum mới có BN nhé!

Có mẫu khảo sát mới ID 28674 chưa bạn , có mail m với nhé : [email protected]

levietanh0301:
Mình có 2 cái khảo sát về car/automotive và technology/mobile bạn có form không? những 250+350 point lận
Các mẫu này mình làm rồi! Hồi trước thành công mấy cái toàn 350 point không à. Nhưng hồi trước toàn làm 1 mình, chưa nghĩ tới việc REF nên không chụp hình lại tiếc quá! Có gì gặp lại mẫu này mình sẽ chụp lại gửi các bạn!

Thông báo: Vừa nhận được 1 khảo sát tức thì làm rất dễ, nhưng có 50 point àh. Mình sẽ gửi mẫu lên sớm!

Rewards
Maximum RewardsUp to 50 points
and up to 5 chances to win a share of $5,000!
Screened Out5 points and 1 entry
Incomplete SurveyNil
Allow up to 2 months for your points to be credited to your account.

Survey Information
Survey ID28480
Length5 minutes
TopicAttitude & Behaviour
Available Until2012-07-08
or sooner if we reach our target for number of respondents
Survey Participant ID1586936
This number may sometimes be required at the end of the survey for you to get your rewards

gấp gấp bác ơi ! nó đòi mã bưu chính ko biết điền gì .... điền đại nó kêu ko thể làm khảo sát vì điền saiiiiiiiiiiiiiii giupspppppppppp mình gấp :((((((( :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week