Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

exo chính thức nát rồi nhé các bác

Nát vẫn có ng kiếm ăn đc ngon nhở
nhìn cái nick là biết rồi :)))) AI ăn được thì cứ ăn thôi, toàn rung cây nhát nhau không, có ảnh hưởng đến tiền ăn sáng đâu mà mấy bác dọa dữ quá
F12 hay thật vậy bác.paid đến 9k Thì net nó cũng dè chứ trả tin đc mấy.
cứ lấy hình làm động lực cũng được mà bác :D

Các pro cho mình hỏi làm sao cheat được mấy net shortlink vậy, bot link như cpm hay còn phải làm gì khác không?

Các pro cho mình hỏi làm sao cheat được mấy net shortlink vậy, bot link như cpm hay còn phải làm gì khác không?
uốn lưỡi 69 lần trước khi hỏi..hỏi những câu như thế này thì kể cả có câu trả lời cũng k thằng ngu nào nó trả lời nhé =))

uốn lưỡi 69 lần trước khi hỏi..hỏi những câu như thế này thì kể cả có câu trả lời cũng k thằng ngu nào nó trả lời nhé =))
Bác nói thế còn ai dám trả lời nữa =))

ý mình hỏi là ,shortlink nói chung nó khác cpm chỗ nào ấy mà.chứ có hỏi cách chiến cụ thể 1 net đâu.

ý mình hỏi là ,shortlink nói chung nó khác cpm chỗ nào ấy mà.chứ có hỏi cách chiến cụ thể 1 net đâu.
thì cứ lao vào chiến là biết nó khác như nào thôi...shortlink nói chung có 2 kiểu...một là view xong skip ad thì nhiều $ hơn, 2 là chỉ view thì ít $ hơn. Ngoài ra các net shortlink còn có code dạng popup thì nó lại là pop rồi, không khác gì cpm cả.

thì cứ lao vào chiến là biết nó khác như nào thôi...shortlink nói chung có 2 kiểu...một là view xong skip ad thì nhiều $ hơn, 2 là chỉ view thì ít $ hơn. Ngoài ra các net shortlink còn có code dạng popup thì nó lại là pop rồi, không khác gì cpm cả.
Thế thì dùng tool cho noó skip dễ thôi mà :v. Tưởng nó check các kiểu real mới chơi dc

Nếu Cpm Chưa Bằng 0 thì khả năng pay vẫn cao nhé
Theo kinh ngiêm chơi của mình thì thấy thằng khác $ về mà mình sau nửa ngày ko thấy thì xác định luôn bác à :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week