Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

khổ nỗi mấy bố new mới vào cái là phang liền câu : net nào còn ăn ngon ko vậy ?
khi nói thì cứ gân cổ lên cãi là cái topic này lâu rồi ai biết còn ăn đc ko. Kêu đọc thì bảo topic mấy trăm trang ai mà đọc. Thế mà cứ đòi ăn ngon cơ. Lúc đầu mình còn thấy tội trả lời, riết chán trả lời là vài bữa lại có mấy bố today , yesterday vào inbox xin net ngon. cách kiếm nhiều siềng, cách chạy nhiều $ mà ko bị ban . Khổ nỗi mình có biết đâu mà chỉ
em ko phải new xin bác tí bí quyết đc ko :D

em ko phải new xin bác tí bí quyết đc ko :D
em đã bắt đầu nghỉ cheat rồi bác ơi, đang bắt đầu con đường real bằng spam facebook. :D:D mà bữa nay bị khóa tạm thời chức năng post group của 2 acc face mợ nó rồi. hjx, con đường gian nan qá

em đã bắt đầu nghỉ cheat rồi bác ơi, đang bắt đầu con đường real bằng spam facebook. :D:D mà bữa nay bị khóa tạm thời chức năng post group của 2 acc face mợ nó rồi. hjx, con đường gian nan qá
E Join Group nó cũng khóa tạm thời đây. :D:D

^^
em còn đang tạp làm web bang WP mà :))

ssh lụm của các bác share trên này,check được khoảng 30k fresh, chơi mấy net dễ thì chả cần mua hay scan. Mới đầu chơi thì lỗ, vì em không có sư phụ :(, cũng chả thèm hỏi ai :D, giờ thì có lãi rồi :p:p:p
có mà hỏi méo được ấy.:D em xin thề trước khi tự biết việc của ai người đó giải quyết. thì e có 1 time dài dài đằng đẳng như kiểu sống cộng sinh =)) hoa mĩ là vậy chứ nói trắng ra là la liếm:D

e làm công nhân thôi bác ạ.Tháng hơn 200$ thui.
Còn Chơi chơi vài nét cùi cùi cùng ae cho vui.Đầu tư có hơn chục con vps ý mà.Tuần làm 20$ :D đủ tiền trả vps
Chém gió vãi @@ ông chiến yesup mạnh vậy mà kêu 20$/tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week