Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Theo kinh ngiêm chơi của mình thì thấy thằng khác $ về mà mình sau nửa ngày ko thấy thì xác định luôn bác à :)
Kể cả CPM > 0 hả thím?

phét vãi căcc. cho cái ngày tháng với :)) pl xác định rồi:D đôi tuần chắc đến lượt ex đi trú đông
Phét làm chi bác, proof thằng này e vẫn show đều mà. Nếu có tuần nào mà e ko show nữa thì các bác tự hiểu lý do tại sao =)). Còn ngày tháng của bác đây.

Attachments

72.8 KB · Views: 80
Các pro cho mình hỏi làm sao cheat được mấy net shortlink vậy, bot link như cpm hay còn phải làm gì khác không?
hầu như các net đều check proxy+ cạp cha cạp mi lập cập :D qua cái cạp cha cạp má thì qua :D có mấy bác bỏ tiền ra mua cạp ko biết ra sao

Có em, nhưng em đi làm rồi mới chiến. Hàng tuần tiền về thấy cũng vui :D:D:D
Thì e cũng thế bác ợ.Đi làm 2-3 tháng mua ẻm lap.rồi gia nhập mmo.
Sau 2-3 tháng lung tung.Quay ra quay vào.Thì e cũng nhận đc 5$ từ cpm đầu tiền.từ net mà 1 bác trên này bị ban acc nữa chứ(Lần đó k biết chiến net nào.thấy bác ấy show tên net.và cái dòng bị ban nick).e reg thử.rồi đc paid.
:D
Từ đó hàng tuần tiền lại về.5$.rồi 20$.rồi 45$.Rồi e làm phát cuối.200$ thì nó hỏi thăm.E khai thật là traffic lậu.RỒI xin nó đừng ban nick e.Nó suy xét.rồi này nọ.quyết định giữ nick và paid cho 38$.(Nét việt nam ta ạ) :D

Em thì chỉ chơi mấy net cơ bản share ở trang 1, tuy không nhiều $ nhưng chả phải nghĩ. Một ngày bỏ ra 5 phút kiểm tra vps, còn lại xem các pro chém gió trên này ;););)

Em thì chỉ chơi mấy net cơ bản share ở trang 1, tuy không nhiều $ nhưng chả phải nghĩ. Một ngày bỏ ra 5 phút kiểm tra vps, còn lại xem các pro chém gió trên này ;););)

khổ nỗi mấy bố new mới vào cái là phang liền câu : net nào còn ăn ngon ko vậy ?
khi nói thì cứ gân cổ lên cãi là cái topic này lâu rồi ai biết còn ăn đc ko. Kêu đọc thì bảo topic mấy trăm trang ai mà đọc. Thế mà cứ đòi ăn ngon cơ. Lúc đầu mình còn thấy tội trả lời, riết chán trả lời là vài bữa lại có mấy bố today , yesterday vào inbox xin net ngon. cách kiếm nhiều siềng, cách chạy nhiều $ mà ko bị ban . Khổ nỗi mình có biết đâu mà chỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week