Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mình vừa làm dc code auto popup cho popcash.net bạn nào cần hú mình nhé, chạy dc trên hitleap.com
p/s: ko free đâu nhe :)
Bác cho em hỏi tí, popcash này còn pay điều ko bác. đang có vài acc đủ min mà đợi cả tuần nay chưa thấy pay. thanks

khổ nỗi mấy bố new mới vào cái là phang liền câu : net nào còn ăn ngon ko vậy ?
khi nói thì cứ gân cổ lên cãi là cái topic này lâu rồi ai biết còn ăn đc ko. Kêu đọc thì bảo topic mấy trăm trang ai mà đọc. Thế mà cứ đòi ăn ngon cơ. Lúc đầu mình còn thấy tội trả lời, riết chán trả lời là vài bữa lại có mấy bố today , yesterday vào inbox xin net ngon. cách kiếm nhiều siềng, cách chạy nhiều $ mà ko bị ban . Khổ nỗi mình có biết đâu mà chỉ
bác cho e cái nick yahoo tâm sự với

kinh thiệt chứ, mình vừa xem bên ddth.com nè :eek:
Bác cho em hỏi tí, popcash này còn pay điều ko bác. đang có vài acc đủ min mà đợi cả tuần nay chưa thấy pay. thanks

Ý là chình cái con số 3000$ ấy. Để dễ bán code bắt link popup. Bản chất popup là popup. Có bắt được popup dùng Hitleap cũng ban account. :). Nó chỉ có lợi khi dùng traffic thật. Chơi cái này lâu rồi. Nghe Hitleap ăn được các net lớn thì cảm thấy nực cười

Ý là chình cái con số 3000$ ấy. Để dễ bán code bắt link popup. Bản chất popup là popup. Có bắt được popup dùng Hitleap cũng ban account. :). Nó chỉ có lợi khi dùng traffic thật. Chơi cái này lâu rồi. Nghe Hitleap ăn được các net lớn thì cảm thấy nực cười
http://www.ddth.com/showthread.php/1317044-PopAds-là-phải-như-thế-này
cậu xem lại nhưng gì mình nói nhé, mình đang test, chưa dám bán cho ai cả.... còn cái hình mình qua bên này xem rồi khoe cho anh em, có đễ rõ cái link 4rum nhé cậu
@haioption o_O

Hàng về hôm qua. Popcash là nét rất khó ăn. Các nét dẽ tính như popmyads, dùng Hitleap ban ngay account khi yêu cầu Withdraw, Hitleap mà ăn được popcash em lạy bằng cụ

mình chơi popcash với popmyads bằng tool bot ko qua nổi, chắc 2 thằng này phải real

oh, thanks cậu nhiều, acc thì $ vẫn lên điều cho đến hiện tại. chỉ có điều là chưa thấy pay thôi cậu ah. vậy cố gắng hóng thêm vậy.

mình dùng Hitleap lấy ip thôi, còn reflink thì dùng cách khác có reflink thật, chứ ko dùng thẳng Hitleap, nếu mình test nó pay thành công, thì bán cho bạn 1k$ mua ko? xem kỷ lại nhửng gì mình nói nhe cậu @haioption :mad:

mình dùng Hitleap lấy ip thôi, còn reflink thì dùng cách khác có reflink thật, chứ ko dùng thẳng Hitleap, nếu mình test nó pay thành công, thì bán cho bạn 1k$ mua ko? xem kỷ lại nhửng gì mình nói nhe cậu @haioption :mad:
Mình không mua bởi vì mình bot bằng SSH vẫn đươc pay. Vấn đề là chỉ có bắt popup thôi thì chưa đủ. Mình bị ban nhiều lần rồi nên hiểu rõ.

Mình không mua bởi vì mình bot bằng SSH vẫn đươc pay. Vấn đề là chỉ có bắt popup thôi thì chưa đủ. Mình bị ban nhiều lần rồi nên hiểu rõ.
mình đang test thử thôi xem ntn, rồi mò tiếp :D
Uh. Có hiểu lầm thì xin lỗi cậu :) Mình ko tin bot tech ga vậy mà nét nó ko xem xét Site :)
bên này mình thấy người ta nói là chơi trafic thật, chứ ko boot đâu cậu...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week