Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

taixyz1991

Junior
Reactions
25
MR
0.000
hic! Đã bị tụt xuống còn 90$! sao vậy nhỉ?

ai cũng bị tụt thôi cậu
tầm này là giai đoạn các nhà đầu tư quảng cáo ít trả tiền để pr sản phẩm, thành ra giá trị quảng cáo ít
cái Estimated earning chỉ là thu nhập ƯỚC TÍNH của YT thôi, cpm giảm là điểu đương nhiên
tầm cuối tháng cho đến dịp năm mới thì ng` ta mới đầu tư nhiều, yên tâm là giai đoạn cuối năm tiền tăng mạnh nhé :)))))

shin1994

Junior
Reactions
12
MR
0.064
Em đăng ký xong rồi cơ mà nó gửi thư vào Gmail hay là vào mail yahoo em đăng ký youtube ạ ??
Mà cho em hỏi luôn Dùng hitleap tăng view có việc gì không vậy Bác

nobichi

Junior
Reactions
295
MR
0.000
hồi sáng mình có thử đăng kí cái partner của thớt nhưng nó không cho
minh..... thất Vọng
quaY trở lại Youtube ngồi nghịch Xíu tự nhiên thấY cái mục kiếm tiền nó sáng lên nhấp Vào thử thì nó hiện ra cái mục đăng kí mình làm theo hướng dẫn của nó

sau đó nó bảo mình Vào cài đặt kênh thì thấY thế nàY

nó bảo mình là đối tác của Youtube
rùi mình nhận được mail kick hoạt kiếm tiền của Youtube
phần sau nó bắt mình nhập google adsense
mình không có tài khoản google adsense nên nó kêu mình đăng kí
thế là làm theo hương dẫn của nó đang kí google adsense
không biết có được không nó kêu Xem Xét 1 tuần

Last edited:

xxria

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
sao bạn trên lại phải xóa tên clip đi nhỉ?
bạn đã được làm Youtube Partner rồi đó, đợi đăng ký tài khoản Google Adsense nữa là có thể lấy được $.

hkluan

Junior
Reactions
129
MR
0.309
"You do not seem to have a YouTube channel for this account" ---- Cần một lời giải thích. Điền tên, ngày tháng năm rồi, accept cho lấy thông tin kênh rồi mà bị zầy.
Tạo mới channel luôn cũng bị zầy :confused:

Ps: tý tởn

"You do not seem to have a YouTube channel for this account" ---- Cần một lời giải thích. Điền tên, ngày tháng năm rồi, accept cho lấy thông tin kênh rồi mà bị zầy.
Tạo mới channel luôn cũng bị zầy :confused:

Ps: tý tởn

trước mình teamview cho 1 bạn cũng bị cái lỗi như thế này, thử 1 trong mấy cách sau xem
1. đặt tên rút gọn cho kênh đi youtube.com/user/xxxxx
2. clear cookies hoặc đổi trình duyệt nhé

Code:
trước mình teamview cho 1 bạn cũng bị cái lỗi như thế này, thử 1 trong mấy cách sau xem
yahoo to hoi xiu dc hok

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đăng kí GA k dc đâu bạn,. t
hồi sáng mình có thử đăng kí cái partner của thớt nhưng nó không cho
minh..... thất Vọng
quaY trở lại Youtube ngồi nghịch Xíu tự nhiên thấY cái mục kiếm tiền nó sáng lên nhấp Vào thử thì nó hiện ra cái mục đăng kí mình làm theo hướng dẫn của nó

sau đó nó bảo mình Vào cài đặt kênh thì thấY thế nàY

nó bảo mình là đối tác của Youtube
rùi mình nhận được mail kick hoạt kiếm tiền của Youtube
phần sau nó bắt mình nhập google adsense
mình không có tài khoản google adsense nên nó kêu mình đăng kí
thế là làm theo hương dẫn của nó đang kí google adsense
không biết có được không nó kêu Xem Xét 1 tuần
giống hệt cậu

sangj

Junior
Reactions
19
MR
0.023
Mấy a cho e hỏi là đăng kí thẳng với youtube vs đăng kí qua trung gian thì cái nào hơn và có lợi gì
Vs một câu nữa nó tính tiền trên cơ sở nào.Nhiều ng thì bảo là số lượng click quảng cáo.Nhưng em có xem của một chị tên HôngGấu giới thiệu cách kiếm tiền trên youtube thì nó tính theo lượng view .1k view = 1$ .Ai đúng
ps/ e đã đăng kí vs youtube và đã được chấp nhân adsense qua youtube :( ko qua trung gian

Mấy a cho e hỏi là đăng kí thẳng với youtube vs đăng kí qua trung gian thì cái nào hơn và có lợi gì
Vs một câu nữa nó tính tiền trên cơ sở nào.Nhiều ng thì bảo là số lượng click quảng cáo.Nhưng em có xem của một chị tên HôngGấu giới thiệu cách kiếm tiền trên youtube thì nó tính theo lượng view .1k view = 1$ .Ai đúng
ps/ e đã đăng kí vs youtube và đã được chấp nhân adsense qua youtube :( ko qua trung gian

đk thẳng thì chỉ đc tiền khi người xem click vào quảng cáo hay sao ấy :rolleyes:
đk trung gian thì đc tiền khi có lượng view, cái con Hồng Gấu nói linh ta linh tinh, chả đâu vào đâu. 1k view dao động từ 1-5$ nhé ( hiện tại của mình là 2.3$/1000 views)

Code:
yahoo to hoi xiu dc hok

thanh niên tải skype rồi add taixyz1991 nhé
yh đây nhưng giờ ít vào yh lắm: life_seems_to_be_a_dream_dr

đk thẳng thì chỉ đc tiền khi người xem click vào quảng cáo hay sao ấy :rolleyes:
đk trung gian thì đc tiền khi có lượng view, cái con Hồng Gấu nói linh ta linh tinh, chả đâu vào đâu. 1k view dao động từ 1-5$ nhé ( hiện tại của mình là 2.3$/1000 views)

thanh niên tải skype rồi add taixyz1991 nhé
yh đây nhưng giờ ít vào yh lắm: life_seems_to_be_a_dream_dr
Thế bây h chuyển lại trung gian được ko a hay là phải lập chanel mới.Mà hình như lập cái đây cũng cần phải có điều kiện gì đó như subscribe hay lượng view đúng k a :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week