Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Fullscreen thì mình ko nhớ tỉ lệ ăn chia của nó là bao nhiêu
nhưng mà chơi với network an toàn hơn với GA nhé :">
Thế bác cho em hỏi là em đã có một channel là đối tác rồi, giờ muốn tạo thêm một channel nữa, theo link giới thiệu của mình thì có được không nhỉ?

taixyz1991

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Thế bác cho em hỏi là em đã có một channel là đối tác rồi, giờ muốn tạo thêm một channel nữa, theo link giới thiệu của mình thì có được không nhỉ?
ko cần, bạn mở 1 support ticket rồi bảo bọn RPM add 2 channel vào 1 cái dashboard thôi là đc

lehoang92

Senior
Reactions
102
MR
0.037
Mình đang làm 1 chanel toàn nhạc, chỉ đi down lại trên mạng rồi dùng mấy trang tăng view thôi. Mới up đc 2 clip mỗi cái cũng hơn 1k view rồi, sub thì đc 300 :)) Ko biết là có khả năng kiếm chác gì ko nhỉ :D

Mình đang làm 1 chanel toàn nhạc, chỉ đi down lại trên mạng rồi dùng mấy trang tăng view thôi. Mới up đc 2 clip mỗi cái cũng hơn 1k view rồi, sub thì đc 300 :)) Ko biết là có khả năng kiếm chác gì ko nhỉ :D
reg thoải mái bác ơi, unlimit luôn đến khi nào được thì thôi

Mình gửi yêu cầu và bị từ chối vì vi phạm bản quyền rồi, đã xóa hết mấy cái video đó. Bh làm gì tiếp nhỉ, gửi thư cho nó kiểu gì đây

Hôm nay online thì không biết có bác nào "tốt bụng" quá, gắn cờ 1 Video vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Bây giờ thì không còn 3 chấm xanh như ngày nào nữa mà là một chấm đỏ ngày đầu. Lý do là một video vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Như thế thì liệu có bị làm sao không vậy các bác? Nó báo là cảnh báo này sau 6 tháng mới hết! Bây giờ em phải làm sao? Mọi người chỉ giùm em với.

Mình gửi yêu cầu và bị từ chối vì vi phạm bản quyền rồi, đã xóa hết mấy cái video đó. Bh làm gì tiếp nhỉ, gửi thư cho nó kiểu gì đây

gửi đăng kí lại như bước đầu thôi

bác thớt cho mình hỏi cái này kiếm tiền thế nào vậy, đăng kí partner, video được xem càng nhiều thì càng được tiền ah

chuẩn sơn, đc click vào quảng cáo nữa thì càng nhiều $

bác thớt đc pay nhiêu up lên ae ngưỡng mộ với nào :x

ừa ok :))

Hôm nay online thì không biết có bác nào "tốt bụng" quá, gắn cờ 1 Video vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Bây giờ thì không còn 3 chấm xanh như ngày nào nữa mà là một chấm đỏ ngày đầu. Lý do là một video vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Như thế thì liệu có bị làm sao không vậy các bác? Nó báo là cảnh báo này sau 6 tháng mới hết! Bây giờ em phải làm sao? Mọi người chỉ giùm em với.

đã reg với rpm chưa bác:-?

post cái payment cho nó hào hứng

vpcvbb

nếu bị từ chối thì chắc phải làm kênh khác thôi
kênh này để đấy, 6 tháng sau quay lại với nó :(
trong thời gian 6 tháng này thì channel của mình có là Parnter của nó không nhỉ? Có nghĩa là trong thời gian 6 tháng này thì mình có thu nhập hay không nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week