Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

mới reg cái adsen
kênh bác thớt là gì e học hỏi?

Thằng này khốn nạn vãi @@ sau một ngày tick cho nó.
Nó gửi mail thế này:
Track, analyze and actively focus on the growth of your YouTube channel all in one place...
Features Include:

• See how your audience is trending - As a content creator, see how your total audience is trending over time by tracking the performance of all of your YouTube channels, Facebook Fan Pages, and Twitter Accounts.
  • Want to get paid? - Fill out your tax and payment information through our secure online wizard.
  • Invite your community - The Talent Referral Program provides simple options on Facebook, Twitter and YouTube for you to give others in your community an opportunity to join the network.
  • View your earnings - See monthly statements of your earnings online through the royalties section.
  • Access on the go - View Maker Central on your tablet and mobile device to keep up to date with your channel’s growth.
Getting started:

Start accessing the tools you need to help grow your audience now!
Maker Central
Maker Studios
If you'd like to unsubscribe and stop receiving these emails click here.
Hý hửng vào :)) Hóa ra vẫn chưa xóa cho mình cái status bản quyền @@! Chấp nhận rồi mà ko xóa để mình vào ký hợp đồng @@!

trong thời gian 6 tháng này thì channel của mình có là Parnter của nó không nhỉ? Có nghĩa là trong thời gian 6 tháng này thì mình có thu nhập hay không nhỉ?
đã đc RPM đồng ý chưa bác, ở trong dashboard youtube còn phần thu nhập ko

đã đc RPM đồng ý chưa bác, ở trong dashboard youtube còn phần thu nhập ko
Chưa thấy nó rep lại bác ạ! Nhưng mà trong Dashboard vẫn thấy hiển thị đang là đối tác, thu nhập thì vẫn thấy hiển thị của ngày 30, chứ ngày hôm qua thì ko biết thế nào, vì ngày mai mới cập nhật. Để chờ ngày mai xem thế nào! Hy vọng là nó ko dis! Hoang mang! Vì mình mới bị report ngày hôm qua. Ko biết sau này thế nào nữa? Đành chờ xem kết quả thôi

Chưa thấy nó rep lại bác ạ! Nhưng mà trong Dashboard vẫn thấy hiển thị đang là đối tác, thu nhập thì vẫn thấy hiển thị của ngày 30, chứ ngày hôm qua thì ko biết thế nào, vì ngày mai mới cập nhật. Để chờ ngày mai xem thế nào! Hy vọng là nó ko dis! Hoang mang! Vì mình mới bị report ngày hôm qua. Ko biết sau này thế nào nữa? Đành chờ xem kết quả thôi

bác đc bao nhiêu thì nó sẽ gửi bấy nhiêu trong trường hợp bị hủy hợp đồng :))
pm mình inbox tên channel để mình check xem nhé ;)

Last edited:
e có phần thu nhập roi bác ơi, nhưng phải kết noi vs ac adsen mới rut dc tiền

có nên két hợp với rpm này knhi

bác đc bao nhiêu thì nó sẽ gửi bấy nhiêu trong trường hợp bị hủy hợp đồng :))
pm mình inbox tên channel để mình check xem nhé ;)
OK bác!
Àh mà nếu như mình Nếu như mình đăng kí mới thì là thêm Channel mới hay là đăng kí Dardboad mới nhỉ?
Trên Channel thì vẫn đang hiển thị là Đối tác của Youtbue, còn cập nhật thu nhập thì hiện giờ chưa thấy của ngày 1/9 đến nay.

e có phần thu nhập roi bác ơi, nhưng phải kết noi vs ac adsen mới rut dc tiền

có nên két hợp với rpm này knhi

chơi với network thì phải bỏ GA nhé

OK bác!
Àh mà nếu như mình Nếu như mình đăng kí mới thì là thêm Channel mới hay là đăng kí Dardboad mới nhỉ?
Trên Channel thì vẫn đang hiển thị là Đối tác của Youtbue, còn cập nhật thu nhập thì hiện giờ chưa thấy của ngày 1/9 đến nay.

nếu bác vẫn vào đc DASHBOARD RPM như bình thường thì lập cái cái support ticket để nó add luôn channel mới vào, đỡ tốn công đăng kí từ đầu, lâu lắm
dùng 1 trang quản lý 2 tài khoản cho tiện

vậy hả bất tiện nhỉ,. chơi GA đỡ bị chia lợi nhuận k @@

vậy hả bất tiện nhỉ,. chơi GA đỡ bị chia lợi nhuận k @@
thấy chủ thread nói chơi GA không có tiền khi xem quảng cáo thôi

ko, đc bao nhiêu bác giữ hết :cool:
bác có refback gì k thế he,
e có trong youtube panel đc tính thu nhập r, nhưng k có acc adsen để liên kết

bác có refback gì k thế he,
e có trong youtube panel đc tính thu nhập r, nhưng k có acc adsen để liên kết

ớ tưởng bác chơi Ga mà
cái này chịu ko thể rb, coi như các bác ủng hộ mình hoạt động duy trì topic này :(

ớ tưởng bác chơi Ga mà
cái này chịu ko thể rb, coi như các bác ủng hộ mình hoạt động duy trì topic này :(
k, e choi GA dau, k co adsen nen k ket noi dc, nhung tai khoan youtube van dc chap nhan kiem tien

- Thứ nhất, tài khoản youtube của bạn phải trong trạng thái tốt Để kiểm tra, bạn click vào tên tài khoản>> Trình quản lý video (Video Manager)>> nhìn xuống tab Cài đặt kênh (Channel settings) phải có 3 chấm xanh lá cây.
- Thứ hai, tất cả video trong channel của bạn ko đc vi phạm bản quyền về hình ảnh/âm nhạc. Tức là bạn ko đc sử dụng hình ảnh hoặc âm nhạc đã đc ký bản quyền với youtube. Nếu kênh của bạn có tab này thì phải delete video đó đi
- Thứ ba, channel youtube của bạn phải trung bình có ít nhất là 5 video, khoảng 1000 lượt views trở lên (tổng views của các video cộng lại) và 1 ít subs khoảng 150-300 sub--> cái này hên xui, mình cũng ko rõ

đủ đk mà không cho đăng kí, cái này phải trên 10k views chắc

Cái này thì còn phải tùy vào mình nữa bác ạ! Trong thời gian mình chờ reply thì mình phải tìm cách tăng view nhanh nhất, vì chắc là bọn RPM theo dõi kênh. Nếu như không. Mình lần đầu đăng kí thì được, lần sau gửi ticket để add thêm channel, mà ko được! Channel thứ 2 của mình đến 50k view, 45 subs mà cũng ko được nữa là!

cái này nhiều lúc nó ảo lắm bác ơi, ko rõ
như lúc mình đăng kí thì view tầm 3k, sub khoảng 300 và có khoảng hơn 20 video

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week