Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

Không biết các bác thế nào chứ biểu tượng kiếm tiền trong Channel của em nó thay đổi. Nó Không phải là chữ C nữa mà là dấu $ màu xnh. Hover chuột qua thì nó hiển thị Chú thích kiếm tiền. Và cũng không thấy hiển thị Tab "Tùy chọn xác nhận quyền sở hữu" nữa, mà thay vào đó là tab "Kiếm tiền".
Tab này chỉ hiển thị có thế này.
http://s1279.photobucket.com/user/senbohung/media/ukuku_zpsd77d82f0.jpg.html
Hiện tại thì mình đang bị report, cho nên ko biết thế nào?

Không biết các bác thế nào chứ biểu tượng kiếm tiền trong Channel của em nó thay đổi. Nó Không phải là chữ C nữa mà là dấu $ màu xnh. Hover chuột qua thì nó hiển thị Chú thích kiếm tiền. Và cũng không thấy hiển thị Tab "Tùy chọn xác nhận quyền sở hữu" nữa, mà thay vào đó là tab "Kiếm tiền".
Tab này chỉ hiển thị có thế này.
http://s1279.photobucket.com/user/senbohung/media/ukuku_zpsd77d82f0.jpg.html
Hiện tại thì mình đang bị report, cho nên ko biết thế nào?

chuản r, giờ nó đổi thành chữ kiếm tiền, ko rõ thế nào
mình có quyền khiếu nại, nếu đúng thì ko bị sao đâu

tăng view bằng surf đc ko thớt ơi, đang mày mò đăng ký mà khó tăng view quá

chuản r, giờ nó đổi thành chữ kiếm tiền, ko rõ thế nào
mình có quyền khiếu nại, nếu đúng thì ko bị sao đâu
Thế là tất cả các tài khoản đều như nhau ah! Mình tưởng là mỗi tài khoản của mình bị, vì đang bị report nên hơi lo lo!

nếu chỉ view mà họ ko nhấn vào qc trong video thì m có tiền ko nhỉ .
m cũng có 1 kênh trên ytb khoảng 30k view , 40 sub ko bt đủ điều kiện qua vòng gửi xe ko nhỉ ;)

m cũng có 1 kênh trên ytb khoảng 30k view , 40 sub ko bt đủ điều kiện qua vòng gửi xe ko nhỉ ;)
hình như nghe nói là GA click mới có tiền còn cái này chỉ xem cũng được tiền, mà cường đô la giàu lắm rồi con kiếm tiền gì nữa trời :D

hình như nghe nói là GA click mới có tiền còn cái này chỉ xem cũng được tiền, mà cường đô la giàu lắm rồi con kiếm tiền gì nữa trời :D
GA thì gặp IP us với IP eu sẽ hiện ra một đoạn quảng cáo 30S xem đến 5s thì tắt đi được để xem video. Chỉ có IP châu á khong được tiền thì phải.

hix , view mình toàn 10 20k trở lên , đc 1k5 sub rồi , nhưng là video game nên có vài cái vi phạm bản quyền nên ko kiếm $ đc

dùng 2 site exchange views của thớt. Liệu GA nó có ban ko nhỉ ?
bị ban đấy :))

hix , view mình toàn 10 20k trở lên , đc 1k5 sub rồi , nhưng là video game nên có vài cái vi phạm bản quyền nên ko kiếm $ đc

sao lại bị dính bản quyền, chắc record cả nhạc nền của nó chứ j :))))

Last edited:

được nhé, thêm ít sub nữa rồi tàu chiến thôi =))))))))

GA thì cậu đừng có nghĩ là cheat nhé :)) Lúc nó thả đến gần cuối tháng rồi ban có lúc 1 2 ngày ban luôn

chết mẹ, ko để ý là bác ấy nói là GA
GA mà cheat nó ban ngay đấy :v edit lại post trên thôi

Youtube mới update lại, giờ nó là $ chứ ko còn là chữ C nữa

Biểu tượng này cho biết mỗi video có chính sách kiếm tiền hay không. Giờ đây việc đặt chính sách bất kì sẽ tự động xác nhận quyền sở hữu video

sao thế nhỉ, t đki bằng acc dc youtube kiem duet co chuc nang kiem tien roi mà k dc nga tu buoc 1
con acc k dc outube kiem duyet thi lại dc

sao thế nhỉ, t đki bằng acc dc youtube kiem duet co chuc nang kiem tien roi mà k dc nga tu buoc 1
con acc k dc outube kiem duyet thi lại dc
đã có chức năng kiếm tiền rồi thì 1 là vào network rồi, 2 là chơi với GA, còn đăng kí làm j nữa =)))))))

hức 250 sub 1k2 view rồi mà đăng ký vẫn ko đc nó cứ báo

Code:
Low Viewership
[LIST]
[*]Copyright Issues
Strikes
mình có 1 video cứ bị 301+ view ko biết có phải do thế ko nhỉ
[/LIST]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads