Tutorial Hướng dẫn đăng kí YouTube Partner với mạng Maker Studios/RPM Network

check lại ở analytics xem 30 ngày trước hay là tháng 8
sợ 105 là tổng tất cả
Hix! Kiểm tra lại thì thấy nó bị tụt bác ạ! Tụt từ 105 xuống còn 88. hic!
Một cái nản nữa là từ ngày 19 đến 27 tháng 9 thì ở trong channel thấy cập nhật tiền khác hẳn với trong Dashboard! hic! trong Dashboard thấy tụt hẳn, riêng ngày 19 còn không thấy có đồng nào cơ. Hic! Có phải RPM cập nhật sai hay là có gì sai sót ở đây ko nhỉ?

mới ngồi lục lại top bác, vẫn ko thấy network nó hơn gì ga :-s, mình tưởng network là video ko sáng $ cũng đc, phải sáng $ thì chơi ga cho rồi x_X,

mới ngồi lục lại top bác, vẫn ko thấy network nó hơn gì ga :-s, mình tưởng network là video ko sáng $ cũng đc, phải sáng $ thì chơi ga cho rồi x_X,

GA thì phải click vào quảng cáo mới đc tiền nhé, trong khi chơi network thì chỉ cần có người xem là đc tiền

GA thì phải click vào quảng cáo mới đc tiền nhé, trong khi chơi network thì chỉ cần có người xem là đc tiền
chỉ cần $ sáng mà ko hiện QC đc ko nhỉ :-s, chìu làm kênh thử acc xem sao, có điều chưa có pp :)|

đang mới nuôi một con GA mà chả thấy nó lên tiền gì cả! chán! Đang không biết nuôi sao cho lớn đây? Có bác nào chơi GA không chỉ báo giùm em tí với

đang mới nuôi một con GA mà chả thấy nó lên tiền gì cả! chán! Đang không biết nuôi sao cho lớn đây? Có bác nào chơi GA không chỉ báo giùm em tí với

GA YT khó nuôi lắm, muốn ăn đc nhiều thì phải kèm theo SEO + 1 số skill khác
cho nên mình trung thành với network trung gian này thôi :))))))

Unfortunately, your channel has been rejected. If you have any further questions, please

bị 1 gậy đăng kí thế này , http://www.youtube.com/user/MultimediaVietNam

180 sub , 50k view , sao h nhỉ , nên đợi sub cao chút r đăng kí hay chuyển kênh h

khả năng bị từ chối là do 1 gậy, giờ bác thử tăng thêm chút sub nữa rồi đăng kí xem có đc k

bạn ơi, reg thành công rồi. mình có thể up những video của mình, hoặc up phim lên có đc tính ko bạn. mình sợ youtube nó xóa clip và khóa luôn tk của mình quá

Mình đăng kí được với thằng RPM này được hơn 1 tháng rồi, mà thấy mới được có 2$, mặc dù mình đã bật quảng cáo trong luồng ở dòng thứ 3 rồi, mà chẳng thấy hiển thị quảng cáo gì cả. :( Mọi người biết tại sao ko?

Mình đăng kí được với thằng RPM này được hơn 1 tháng rồi, mà thấy mới được có 2$, mặc dù mình đã bật quảng cáo trong luồng ở dòng thứ 3 rồi, mà chẳng thấy hiển thị quảng cáo gì cả. :( Mọi người biết tại sao ko?
lượng view là bao nhiêu, nguồn view từ vn hay nước ngoài, video có sử dụng tài nguyên của bên thứ 3 ko ???

bạn ơi, reg thành công rồi. mình có thể up những video của mình, hoặc up phim lên có đc tính ko bạn. mình sợ youtube nó xóa clip và khóa luôn tk của mình quá

up phim thì cẩn thận đấy, nhiều thằng nó gato nó cắm cờ report là đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week