Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
Huhuhuhu, không hiỂu tẠi sao nó cỨ bẢo là wmr chƯa Đúng là thỂ nào , vào tẬn ví copy :z173906692112 mà bao không Đúng là sao, thỚt iêu cỨu em

ví WMR thì chữ R ở đầu nha bạn.
Chữ Z ở đầu là WMZ ko phải WMR.

Ơ thế làm sao cho ra ví WMR ạ, anh thông cảm, hnay em ăn chưa no, não bị thiếu chất

Ơ thế làm sao cho ra ví WMR ạ, anh thông cảm, hnay em ăn chưa no, não bị thiếu chất

nhấn vào dấu + kế bên cái ví WMZ đó. rồi chọn tạo 1 ví WMR bạn ah.

nhấn vào dấu + kế bên cái ví WMZ đó. rồi chọn tạo 1 ví WMR bạn ah.

vâng, em cũng đã tìm ra rồi, nhưng bây giờ em vào làm việc rất chăm chỉ nhưng mãi chả thấy ai cho xu nào cả , hì hục từ chiều đến giờ được mấy chục nhát rồi mà chưa ai trả em là sao??????

vâng, em cũng đã tìm ra rồi, nhưng bây giờ em vào làm việc rất chăm chỉ nhưng mãi chả thấy ai cho xu nào cả , hì hục từ chiều đến giờ được mấy chục nhát rồi mà chưa ai trả em là sao??????

làm đúng nó mới trả tiền yêu cầu đọc kỹ những gì mình viết , nếu hiểu cực dễ 1 ngày 3 WMZ là quá bình thường

làm đúng nó mới trả tiền yêu cầu đọc kỹ những gì mình viết , nếu hiểu cực dễ 1 ngày 3 WMZ là quá bình thường

có mấy cái job nó trả cũng cao mà làm ko đc! bạn biết cái nào làm ngon ko chỉ với chiều h hì hục chưa đc 50R nữa!

có mấy cái job nó trả cũng cao mà làm ko đc! bạn biết cái nào làm ngon ko chỉ với chiều h hì hục chưa đc 50R nữa!

đừng chơi mấy cái cao vào nó là theo kiểu ref cho site nào đấy , nó bắt Click VD đạt 50 click rồi PM nó mới trả VD site đó trả 50rub , cứ chơi đi rồi sẽ hiểu , mở mấy cái tap trình duyệt lên là ok làm nhanh mà

ua ? no` cập nhật lương liền ko anh ? sao em làm 2 task rồi . NÓ báo bảng màu xanh lên rồi mà vẫn 0 WMR thế nhỉ ~~!

EM thừa hiểu cái kiểu chơi của nó rồi, đây toàn là bọn Nga lên site đấy để rao vặt PR web của chúng nó thôi, đừng nói là 3tab + 3 tab gôgle, để trừ hao 1 -2 tab( sợ có gì nhầm lẫn ), em click nhoay nhoáy gần chục tab cho chắc copy & paste liên tay, em không cần chơi hêt 155 trang, chỷ cần đủ sống thôi mà nó vẫn chưa chả xu nào hết

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

oh` đã cập nhật lương, em được 5,78 wmr :binhsua57:

Các bác làm xong đợi từ từ nó cộng. Không có mất đâu.
Thằng này tớ rút hơn 800Rub rồi nhá. Có post proof bên topic tớ đàng hoàng.
Anh em cứ yên tâm mà chiến. Dạo này có 1 số Job band IP Việt Nam. Đề nghị anh em làm cẩn thận.
Sút tóp dùm bác Hùng

các pro ơi, em thiếu máu lên não không có hiểu, nhiều khi nó bắt cóp cả đoạn văn bản từ quảng cáo google là cóp ở đâu vậy, cóp mấy cái dòng dưới links quảng cáo hay click vào quảng cáo cho lên tab mới rồi cóp mấy chữ trên web của google vậy

---------- Post added at 01:00 AM ---------- Previous post was at 12:54 AM ----------

các pro vd luôn cho em hiểu cái này:

1) Bạn thấy mình trong một thư mục với một liên kết đến trang web) Ssylke.Na Click vào trang web mà đã được mở sau khi nhấp vào làm cho 2-3 perehoda.S trang chính không kích zachtu.Zhmem không phải là một liên kết từ một khối quảng cáo trên Google.. Khai trương trên trang web làm cho 2-3 perehoda.Dalee làm cho một nhấp chuột lên quảng cáo của bạn trả tiền (nếu sau khi nhấp vào Tak.RU ném không hiệu số) và nhấp vào một trong một khối quảng cáo WMlink (WMlink tính chỉ một cú nhấp chuột mỗi ngày mỗi IP để làm cho kết luận của riêng) Chúng tôi mong muốn nhấp chuột stranits.Vse đầy tải được. trên sayte.A cùng trên chính xác nơi bạn được sau khi nhấp vào liên kết trong thư mục.
Để hỗ trợ của trang IP của bạn, nơi nhấp vào Google và chuyển hướng các liên kết sau khi một nhấp chuột trên Google. 2 )

Chứ em đến pó tay với chình độ ngoại ngữ của ông google , các bác dịch cho em 1 lần, lần sau dính vào em còn biết

sao của tớ chạy gg chorme lai ko dc vậy? chay = ff thì toàn tieng Nga, khó nhin chết dc?

các pro ơi, em thiếu máu lên não không có hiểu, nhiều khi nó bắt cóp cả đoạn văn bản từ quảng cáo google là cóp ở đâu vậy, cóp mấy cái dòng dưới links quảng cáo hay click vào quảng cáo cho lên tab mới rồi cóp mấy chữ trên web của google vậy

các pro vd luôn cho em hiểu cái này:

1) Bạn thấy mình trong một thư mục với một liên kết đến trang web) Ssylke.Na Click vào trang web mà đã được mở sau khi nhấp vào làm cho 2-3 perehoda.S trang chính không kích zachtu.Zhmem không phải là một liên kết từ một khối quảng cáo trên Google.. Khai trương trên trang web làm cho 2-3 perehoda.Dalee làm cho một nhấp chuột lên quảng cáo của bạn trả tiền (nếu sau khi nhấp vào Tak.RU ném không hiệu số) và nhấp vào một trong một khối quảng cáo WMlink (WMlink tính chỉ một cú nhấp chuột mỗi ngày mỗi IP để làm cho kết luận của riêng) Chúng tôi mong muốn nhấp chuột stranits.Vse đầy tải được. trên sayte.A cùng trên chính xác nơi bạn được sau khi nhấp vào liên kết trong thư mục.
Để hỗ trợ của trang IP của bạn, nơi nhấp vào Google và chuyển hướng các liên kết sau khi một nhấp chuột trên Google. 2 )

Chứ em đến pó tay với chình độ ngoại ngữ của ông google , các bác dịch cho em 1 lần, lần sau dính vào em còn biết

bạn nên chọn những cái nào mà nó nói về google ấy chứ đừng chọn cái nào mà nó trả công cao là ko xơi đc đâu , bạn hiểu là nó cần bạn truy cập vào trang wep của nó và Click vào mấy đường link trong trang wep và quảng cáo của google
VD là trong mmo4vn bạn mở 3 tap ( cửa sổ mới ) box capcha - other - Hyip
quảng cáo google bạn chỉ nhấp 1 link trong quảng cáo => và cũng mở 3 tap mới
xong rồi bạn copy tất cả các đường link của 6 tap đấy và làm như bài 1 là ok mà

sao của tớ chạy gg chorme lai ko dc vậy? chay = ff thì toàn tieng Nga, khó nhin chết dc?

sao ko đc là sao hả bạn , google chorme nó có tự động dịch tiếng mà , nếu ko đc bạn gỡ google chorme ra cài lại là ok

sao ko đc là sao hả bạn , google chorme nó có tự động dịch tiếng mà , nếu ko đc bạn gỡ google chorme ra cài lại là ok
ừm, mình đã cài đc rùi, thanks
nhưng khi đăng nhập làm nhiệm vụ, thì nó bắt đặt và trả lời câu hỏi bí mật, hicc, không vượt wa đc chướng ngại này??? help mình với

ừm, mình đã cài đc rùi, thanks
nhưng khi đăng nhập làm nhiệm vụ, thì nó bắt đặt và trả lời câu hỏi bí mật, hicc, không vượt wa đc chướng ngại này??? help mình với[/QUOTE]

bạn đã đặt câu hỏi bí mật chưa thì trả lời là ok mà ko quên thì Click vào chỗ nó nhắc lại MK cho

bạn đã đặt câu hỏi bí mật chưa thì trả lời là ok mà ko quên thì Click vào chỗ nó nhắc lại MK cho

chưa, mình chưa đặt câu hỏi gi hết, mà bjo đă câu hỏi, thì nó ko chấp nhận, mà lúc đk đâu có hỏi gì đâu phải không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week