Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
lại giống hiện tượng cũ khi đang nhập trên chorme ko đc, đặt câu hỏi va trả lời trên ff lại đc, biết làm thế nào nhỉ?

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

có ai biết cách add adron vào đẻ ff tự động dịch ko nhỉ, giup mình với, đang xai ff 3.6
không dịch đc làm vất vả quá mà chưa đc j hết :(

Dùng chrome thì lúc đầu bạn phải tắt dịch đi thì vào bình thường. vào rồi lại bật lên. câu hỏi bí mật lúc đăng kí đã có rùi, do mình tự đặt mà. các bạn xem lại hoặc reg lại đi.

lại giống hiện tượng cũ khi đang nhập trên chorme ko đc, đặt câu hỏi va trả lời trên ff lại đc, biết làm thế nào nhỉ?

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

có ai biết cách add adron vào đẻ ff tự động dịch ko nhỉ, giup mình với, đang xai ff 3.6
không dịch đc làm vất vả quá mà chưa đc j hết :(

=> Khi đăng nhập ban đầu bạn tắt chế độ dịch đi hoặc bạn reload trang lại 1 lần nữa để nó chuyển về tiếng Nga xong bạn điền thông tin và đăng nhập vào nhé. sau khi đã đăng nhập xpng thì bạn thoải mái mà dịch sau . chúc bạn thành công.

@ZzhoanghungzZ : cho mình hỏi tí là nhấp GA đó, là mình nhấp 1 ads GA quảng cáo trên blog rồi mở thêm 3 tab nữa từ site GA vừa click hay mình click 3 ads quảng cáo GA vậy.
chiều qua mình click 3 ads quảng cáo GA hôm nay vào thấy có 1 số job nó chặn IP rùi.

mẹ kiếp ,nhiều đoạn nó cố tình viết lái đi cho mọi người đỡ cóp & páte lên trình duyệt làm cho mình đọc không hiểu gì cả , google dịch thì nó dịch thằng luôn cả tên web mới sợ chứ

@ZzhoanghungzZ : cho mình hỏi tí là nhấp GA đó, là mình nhấp 1 ads GA quảng cáo trên blog rồi mở thêm 3 tab nữa từ site GA vừa click hay mình click 3 ads quảng cáo GA vậy.
chiều qua mình click 3 ads quảng cáo GA hôm nay vào thấy có 1 số job nó chặn IP rùi.

mình nhấp 1 ads GA quảng cáo trên blog rồi mở thêm 3 tab nữa từ site GA vừa click đúng rồi đấy , chỉ có thế thôi , làm các nhiệm vụ khác chú ý về quảng cáo goolge có thể trùng nhau

you came to beat me,???? hahhaha,

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

Thớt đẹp zai cho em hỏi, mấy cái ít tiền mà nó đặt autopay ấy ạ... lúc mình click xong nó còn bắt mình trả lời câu hỏi của nó rồi nó mới cho điền link vào là sao ạ, anh thớt đến đoạn đấy trả lời như thế nào, hay bỏ luôn không thèm làm vì ít tiền quá

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

ThỚt bỎ Đi chƠi rỒi chán quá, Ứ làm nỮa

oh`, thanks mọi người giúp đỡ, chưa thử nữa nhưng thanks nhiều nhiều

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

rất ok luôn ;))

có bạn nào hảo tâm thống kê tất cả các job mà bạn làm đc trong 1h đc ko, vậy mình làm theo mới nhanh

you came to beat me,???? hahhaha,

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

Thớt đẹp zai cho em hỏi, mấy cái ít tiền mà nó đặt autopay ấy ạ... lúc mình click xong nó còn bắt mình trả lời câu hỏi của nó rồi nó mới cho điền link vào là sao ạ, anh thớt đến đoạn đấy trả lời như thế nào, hay bỏ luôn không thèm làm vì ít tiền quá

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

ThỚt bỎ Đi chƠi rỒi chán quá, Ứ làm nỮa

bạn nên đọc kỹ lại đi nhé rất dễ làm mặc dù mới đầu thấy là hơi khó nhưng hiểu rồi nhanh cực , nói đơn giản là bạn nên chú ý đến cái đoạn dịch nó cần đến trang wep nào hay Blog nào => Click chuyển đổi ( mở mấy tap cửa sổ mới của trang , Blog đó ) + bạn Click vào 1 cái quảng cáo của google và cũng mở 3 tap cửa sổ mới => và hoàn thành copy lại link của blog , web , quảng cáo google ( 3 link ) bạn đã Click và post vào => nhận $ thôi , 90% các nhiệm vụ đều làm như thế

có bạn nào hảo tâm thống kê tất cả các job mà bạn làm đc trong 1h đc ko, vậy mình làm theo mới nhanh

thông thường 1 job ( nhiệm vụ ) làm chưa quá 30 giây và giao động khoảng 0.5rub 1 ngày bạn có làm đc 5000 job ( nhiệm vụ ko ? )

bạn mở nhiều tap lên mà làm cho nhanh 1 ngày 3$ là ít => xong reset modem là có IP mới => chiến lại từ đầu và kiếm $

cái này copy nhiệm vụ của nó ra trang translate.google.com dịch dễ hiểu hơn là dịch tự động hay xài addon

cái này copy nhiệm vụ của nó ra trang translate.google.com dịch dễ hiểu hơn là dịch tự động hay xài addon

thíck cái nào thì dùng cái đấy bạn ah , vì thằng này làm hết nhiệm vụ reset modem có IP mới là ta lại chiến ngon lành mà ko hề cheat

1 job 30 giây ????

==> hack gọi = bố , 1 cái nhiệm vụ em ngồi chờ nó load,chờ google dịch , cố gắng hiểu được cái nhiệm vụ, vào web mò mẫm sợ nhầm lẫn, vừa làm vừa nghe nhạc, làm xong cái bài nhạc nó cũng vừa hết mà bài nhạc của em 3p, trừ hao đi 1 job em làm mất gần 4p...

thớt 1 job 30 giây??? ===> lie tốc mái nhà

1 job 30 giây ????

==> hack gọi = bố , 1 cái nhiệm vụ em ngồi chờ nó load,chờ google dịch , cố gắng hiểu được cái nhiệm vụ, vào web mò mẫm sợ nhầm lẫn, vừa làm vừa nghe nhạc, làm xong cái bài nhạc nó cũng vừa hết mà bài nhạc của em 3p, trừ hao đi 1 job em làm mất gần 4p...

thớt 1 job 30 giây??? ===> lie tốc mái nhà
Bạn làm chưa quen tay thì thế. Chứ những bạn quen tay thì 30s/job là bình thường nha.
Mình mở 4job làm 1 lúc. Sau khi hoàn tất chỉ 2p50s. Kém chủ thớt chút xíu. :binhsua58:

mà nhân tiện thớt cho em xin cái yh và nếu thớt hảo tâm thì quay cái clip đang làm việc để cho bọn ref này mở rộng tầm mắt về "phong cách làm việc của " sếp

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

Bạn làm chưa quen tay thì thế. Chứ những bạn quen tay thì 30s/job là bình thường nha.
Mình mở 4job làm 1 lúc. Sau khi hoàn tất chỉ 2p50s. Kém chủ thớt chút xíu. :binhsua58:

:binhsua53:

mà nhân tiện thớt cho em xin cái yh và nếu thớt hảo tâm thì quay cái clip đang làm việc để cho bọn ref này mở rộng tầm mắt về "phong cách làm việc của " sếp

đôi khi google nó dịch hơi điên rồ 1 chút VD như truy cập blog : abcd.blogspot.kom thì bạn phải hiểu là .com chứ ko phải là .kom , đôi khi chơi cái này phải tư duy đầu 1 chút bạn ah , vì kiếm $ ko dễ đâu

em cũng biết là nó viết lái đi để tránh tình trạng cóp thẳng vô trình duyệt, nhưng mấy cái đấy thì dễ chứ nhiều cái google dịch 1 cái rất oái ăm, chơi cái này em thấy chủ yếu là khoảng cách về ngôn ngữ là khó nhất nếu em học tiếng nga từ nhỏ thì một ngày làm được 100000000000000........n0 rúp cũng hơi ít:binhsua57:

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

mà không thì anh làm như lời llawliet, anh đã làm những nhiệm vụ nào cóp hết ra để bọn em lên nhồi hết vào favorite rồi làm cho nhanh, bọn em là ref của anh, làm được nhiều thì anh cũng ăn được nhiều mà

nhân tiện hỏi anh luôn về cái chế độ mua bán ref là chơi bời kiểu gì đây anh, nó tính % ref như thế nào dzậy????

nyuznauka.blogspot.kom
nyuzavtorus.blogspot.kom
Mặc dù đã sửa lại thành đuôi .com hết những lên google search vẫn không thấy blog nào như thế này cần pro chỉ dẫn dùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week