Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
nyuznauka.blogspot.kom
nyuzavtorus.blogspot.kom
Mặc dù đã sửa lại thành đuôi .com hết những lên google search vẫn không thấy blog nào như thế này cần pro chỉ dẫn dùm

ọc ,vãi bác này

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

em cũng biết là nó viết lái đi để tránh tình trạng cóp thẳng vô trình duyệt, nhưng mấy cái đấy thì dễ chứ nhiều cái google dịch 1 cái rất oái ăm, chơi cái này em thấy chủ yếu là khoảng cách về ngôn ngữ là khó nhất nếu em học tiếng nga từ nhỏ thì một ngày làm được 100000000000000........n0 rúp cũng hơi ít:binhsua57:

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

mà không thì anh làm như lời llawliet, anh đã làm những nhiệm vụ nào cóp hết ra để bọn em lên nhồi hết vào favorite rồi làm cho nhanh, bọn em là ref của anh, làm được nhiều thì anh cũng ăn được nhiều mà

nhân tiện hỏi anh luôn về cái chế độ mua bán ref là chơi bời kiểu gì đây anh, nó tính % ref như thế nào dzậy????

chủ thớt chưa vào , ai biết trả lời em câu hỏi trên luôn đi, ref riếc của site này chơi bời ra sao đây...????

em cũng biết là nó viết lái đi để tránh tình trạng cóp thẳng vô trình duyệt, nhưng mấy cái đấy thì dễ chứ nhiều cái google dịch 1 cái rất oái ăm, chơi cái này em thấy chủ yếu là khoảng cách về ngôn ngữ là khó nhất nếu em học tiếng nga từ nhỏ thì một ngày làm được 100000000000000........n0 rúp cũng hơi ít:binhsua57:

mà không thì anh làm như lời llawliet, anh đã làm những nhiệm vụ nào cóp hết ra để bọn em lên nhồi hết vào favorite rồi làm cho nhanh, bọn em là ref của anh, làm được nhiều thì anh cũng ăn được nhiều mà

cái này chơi bạn phải tư duy 1 chút , chứ trong đó có hàng nghìn nhiệm vụ chứ đâu ít , mình từ đầu ko biết nhưng mà làm và động não 1 chút là ra hết bạn ah , nhiệm vụ thì dống nhau hết 100% nhưng mà cái Click quảng cáo google mới là quan trọng , ko phải là copy 1 phát là xong đâu , bạn nên nhớ CLick google nó tính 1 click / 1 IP , tránh trường hợp là Click nhiều quảng cáo na ná nhau trong thẻ quảng cáo của google. cố gắng lên nhé

http://newsnauka.blogspot.com
nyuz là cách phát âm. Các bạn nên suy nghĩ 1 tí.

google nó dịch nhiều lúc hơi hâm 1 chút nên mình phải chú ý dống như bạn usadollar9xvnn nói rất đúng , cảm ơn bạn đã góp ý cho những bạn chưa biết

Sao mình đăng kí rồi, lúc đăng nhập lai ko vào được nhỉ :-S

bạn dùng trình duyệt google chorme , đăng ký ok rồi thì khi đăng nhập ko đc dịch tiếng nga sang tiếng việt vì như thế ko login vào đc đâu , sau khi login vào đc bạn mở tính năng dịch của google chorme lại là ok , bạn đọc lại trang 1 nhé

làm gì có liệt vào danh sách đen hử bạn mềnh vẫn làm ngon lành cành đào 200 rub rồi :))

Mấy cái mục mà em đã làm có 2 mục nó ghi : hạn chế danh sách đen gì đó, kick vào không kick được, mà anh bảo là 200rup, trong vòng bao lâu anh được 200rup em bảo anh quay clip cho bon em xem quá trình làm việc của anh ma sao anh lười thế huhuhuhuhuhu

---------- Post added 12-27-2011 at 12:04 AM ---------- Previous post was 12-26-2011 at 10:44 PM ----------

mà em làm ref cho anh thớt thế không biết có được refback không nhỷ???

Clip có nhiều mà. quan trọg mình nắm đc k ấy. các bạn lười vận động wá. tự tìm hiểu sẽ thấy dễ thôi. ngu như mình còn làm đc 30rub. mình k tin mấy bạn kém thế đâu. mình khuyên nên dịch tiếg anh. qtrọg là phần tìm web thôi. tìm đc thì mở 2, 3 bài viết trên web. mở ad google trên site, mở tiếp mấy pài trên ad vừa load xog nữa. copy paste. tên web thj cứ đúng 80% thj chọn.

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:28 AM ----------

Mình thấy k nên mua ref trên site vì đắt bỏ xừ. ref xịn tầm 3k rub. mà mìng chỉ ăn đc 10% tiền ref nhận đc. hx. tức là thằng ref kiếm 30k rub. với tốc độ 30rub 1h thì là 1000h làm việc. hx

Mấy cái mục mà em đã làm có 2 mục nó ghi : hạn chế danh sách đen gì đó, kick vào không kick được, mà anh bảo là 200rup, trong vòng bao lâu anh được 200rup em bảo anh quay clip cho bon em xem quá trình làm việc của anh ma sao anh lười thế huhuhuhuhuhu

ko phải là hạn chế danh sách gì đâu mà nhiệm vụ của thằng đấy nó hết $ hay là nó ko làm nữa nên nó thôi , chứ VN Click nhiều quảng cáo google cho nó , nó sướng còn gì nữa :)) , bạn nên động não đi vì bày sẵn ra ăn ko ngon khi mà mình tự mò sẽ ngon hơn :))

Clip có nhiều mà. quan trọg mình nắm đc k ấy. các bạn lười vận động wá. tự tìm hiểu sẽ thấy dễ thôi. ngu như mình còn làm đc 30rub. mình k tin mấy bạn kém thế đâu. mình khuyên nên dịch tiếg anh. qtrọg là phần tìm web thôi. tìm đc thì mở 2, 3 bài viết trên web. mở ad google trên site, mở tiếp mấy pài trên ad vừa load xog nữa. copy paste. tên web thj cứ đúng 80% thj chọn.

Mình thấy k nên mua ref trên site vì đắt bỏ xừ. ref xịn tầm 3k rub. mà mìng chỉ ăn đc 10% tiền ref nhận đc. hx. tức là thằng ref kiếm 30k rub. với tốc độ 30rub 1h thì là 1000h làm việc. hx

bạn này nói đúng đấy nên động não , từ đầu mềnh ko hiểu một tý gì làm có 2 nhiệm vụ là hiểu liền

ở đây chắc toàn thần đồng xúm lại chửi mình ngu , huhuhuhu, mà có vụ refback không anh, mấy hôm lười lười cũng được 30rup rồi

ở đây chắc toàn thần đồng xúm lại chửi mình ngu , huhuhuhu

ko phải là thần đồng gì đâu bạn cứ làm và biết tư duy cái là ok liền , muốn giỏi phải học mà , bạn cứ làm đi , tránh Click ADS của google trùng nhau mà phải khác nhau nhìn vào cái phần di chuyển < > của quảng cáo Google mà Click nhé

đểu thật , thôi thỳ ref ủng hộ vậy, =))

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:36 PM ----------

mà sau này học viết blog hoặc làm web, lên đây thuê người cũng được nhỷ

đểu thật , thôi thỳ ref ủng hộ vậy, =))
mà sau này học viết blog hoặc làm web, lên đây thuê người cũng được nhỷ

hì bạn có ý tưởng ? bạn có nhiều $ ? bạn muốn giàu ? bạn muốn ăn cam ? lên mmo4vn này có hết :)) , thank bạn ủng hộ

mình sử dụng chrome để dịch sang tiếng anh nhưng khi click vào bất kỳ link nào thì ko thấy gì hết :(
ai giúp mình với

mình sử dụng chrome để dịch sang tiếng anh nhưng khi click vào bất kỳ link nào thì ko thấy gì hết :(
ai giúp mình với
F5 lại cho nó về trang nguyên bản tiếng Nga là ấn đc mà

ai giúp mình với

google có thể dịch lỗi nên copy lại đoạn link đấy rồi bật 1 cửa sổ wep mới google chorme lên rồi chạy lại ok , hoặc như bạn LLawliet là đúng rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week