Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
làm thử mấy phát, mai dậy xem thành quả luôn!

ừm bạn cứ thử đi nhé

vì 1 ngày chỉ rút được 100wmr ~ 3.2 wmz , thế rút lên 10 wmz kiểu rì vậy ???

quy định nó cho max là 100 WMR thôi bạn ah chứ ko rút đc nhiều đâu , WMR ( rup ) đổi ra WMZ là USD

trời ơi !!!!!!!!!
í mình muốn hỏi là làm sao để kiếm đc 10$ / ngày , mà bạn đã bảo là kiếm đc
nhưng sao bạn trả lời toàn là max 100 wmr thế T___T

trời ơi !!!!!!!!!
10$/day thì dùng 3acc. Mỗi acc làm 100Rub/day là được.

trời ơi !!!!!!!!!
zô ziên,bạn mà làm dc 10$ 1 ngày nếu chơi 1 nik thì tk của bạn đã sớm nâng cấp lên thành cái khác òi,khi đó max là 1000rup,còn h mún 10$ thì cứ choi nhìu nik nhưng nó ban IP thì ráng chịu =))

có bác nào thanh toán tiền chậm trong web-ip ko, mình pay dc 1lan ve tui rồi nhưng pay 2 lần sau ko thay về đơi cả hum wa
ví R thì đúng ko sai

ui dời , vậy là lên " silver " mới được rút max 1000 rúp per day T__T

còn 200 job nua là lên Light =))

bạn cày đc đấy mình đi làm nên ít có thời gian cày xấp xỉ 1k7 nhiệm vụ là lên chức mới nên cố gắng mà cày thì rút max cao

có bác nào thanh toán tiền chậm trong web-ip ko, mình pay dc 1lan ve tui rồi nhưng pay 2 lần sau ko thay về đơi cả hum wa
ví R thì đúng ko sai

bạn có thể đợi vì nó cũng báo có thể do hệ thống cập nhật chậm nữa mà

ui dời , vậy là lên " silver " mới được rút max 1000 rúp per day T__T

có công mài sắt có ngàty nên kim bạn ah , ko làm lười thì lấy đâu ra $ cái này là ngon nhất rồi đấy , mà nó lên lever cho mình free còn gì nữa

Có việc cho các bác rồi, đây, sắp tới em chuyển sang chơi acc khác, em có mấy job bị backlist các bác sem giùm, để em còn làm lại đc
337251
Comment: НЕ ВЕРНО

342440
Comment: В описании написано большими буквами написано, что нужно кликать по рекламе гугл и делать переходы на открывшемся сайте, а также то, что такие клики как прислалм вы оплачиваться не будут, потомучто вы могли их скопировать правой кнопкой не переходя по ссылкам

319550
Comment: НЕ ВЕРНО

341576
Comment: надо кликать только по одному объявлению гугла

340461
Comment: По одной рекламе!!!

308770
Comment owner of the job:Кликать по одному рекламному объявлению!!!

342440
Comment: В описании написано большими буквами написано, что нужно кликать по рекламе гугл и делать переходы на открывшемся сайте, а также то, что такие клики как прислалм вы оплачиваться не будут, потомучто вы могли их скопировать правой кнопкой не переходя по ссылкам

127783

sao job 299696 lại cấm IP Vn nhỉ,hy vọng Vn đừng zô ds đen của nó :((

hehe , mình gặp 1 cái đại loại thế bùn cười gần chết , nó ghi No VietNam , mặc dù đang pake IP nước ngoài nhưng cũng ko thèm vào =))

hehe , mình gặp 1 cái đại loại thế bùn cười gần chết , nó ghi No VietNam , mặc dù đang pake IP nước ngoài nhưng cũng ko thèm vào =))
có j` buồn cười đâu, những cái job đấy đầy ra, thằng chủ job nó cấm thôi, nó đã ghét VN thì job nào của nó nó cũng cấm

có j` buồn cười đâu, những cái job đấy đầy ra, thằng chủ job nó cấm thôi, nó đã ghét VN thì job nào của nó nó cũng cấm

tại lần đầu gặp mới thế
làm hơn 400 job hnay mới gặp cái đầu tiên

Last edited by a moderator:
trắc thành cáo hết rồi nên không cần hưỡng dẫn nữa :binhsua146:

cáo thì thành cáo Già vẫn hơn chứ nhỉ :))

sao job 299696 lại cấm IP Vn nhỉ,hy vọng Vn đừng zô ds đen của nó :((

biết sao đc quảng cáo GA nó rate thấp cho Click bởi IP VN mà :))

kệ nó chứ bạn làm hay ko là ở bạn :))

như đã nói trên GA rate cho Click từ VN ít tiền mà ông VN có truyền thống Chét rồi :))

tại lần đầu gặp mới thế
làm hơn 400 job hnay mới gặp cái đầu tiên

ôi trời húp đc bao nhiêu thì húp đi kệ nó

còn bạn LLawliet đừng nên bỏ Acc làm gì Danh tiếng cao + làm khoảng 1k6 NV là đc úp Free lên 1 cấp cao nữa thì NV càng dễ ăn và nó duyệt nhanh cho bạn đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week