Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.

tf1005426

Junior
Reactions
23
MR
0.000
bác ui cho hỏi , thấy ở ngoài nhìu topic ghi là tuyển REF , vậy REF ở đây là rì thế , REFBACK 90% nghĩa là sao ( mới tham gia nên ko rõ >.< )

Last edited by a moderator:

hoaxuongrong

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
có pro nào cho mình hỏi, làm sao phân biệt được giữa job mình chưa từng làm và job đã làm không thành công. những job đã done được đánh sao thì mỗi ngày lập đi lập lại dể dàng . nhưng làm xong favorites thì cứ phải mất thời gian quay đi quay lại với mấy job không thể gặm.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
có pro nào cho mình hỏi, làm sao phân biệt được giữa job mình chưa từng làm và job đã làm không thành công.những job đã done được đánh sao thì mỗi ngày lập đi lập lại dể dàng . nhưng làm xong favorites thì cứ phải mất thời gian quay đi quay lại với mấy job không thể gặm.

job bạn làm rồi thì bạn CLick vào nút kiểm tra nó sẽ báo là công việc ngày hôm nay của bạn đã làm rồi :D đơn giản ấy mà , còn bạn hỏi là

những job đã done được đánh sao thì mỗi ngày lập đi lập lại dể dàng

bạn chỉ cần reset modem và có IP mới là bạn sẽ làm đc ngon lành từ đầu hết vì đa phần quảng cáo CLick nó cần là Google Ads mỗi ngày từ IP mới mà

còn bạn chú ý là Job nào bạn cảm thấy là làm đc có cái ông sao + màu xanh ấy bạn CLick vào để nghi nhớ Job mà bạn đã làm đc VD :

Reactions
84
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hôm qua vào diễn dàn của nó thấy mấy thằng Nga nó nói cái gì mà cũng có liên quan đến VN ta
Không biết là có phải nó định ban IP việt nam không????

thì mấy người mem mới biết nhưng mà lười làm ẩu quảng cáo GA ko CLick riêng Ads toàn Click dống nhau , nó có bộ lọc IP nên thấy IP VN nhiều mà CLick ít

ko trả đâu vì quảng cáo google nó tính 1 quảng cáo / ip / Click nếu Click nhiều nó tính nhưng mà thằng đặt quảng cáo nó cho là dan lận

Minh làm thế nay nhé:
IP...
3 tab trang web họ yêu cầu...
Mở tiếp 3 quảng cáo GG trên trang web đó nhưng là 3 quảng cáo GG khác nhau
.....

Như vậy có dc không??

LLawliet

Senior
Reactions
217
MR
0.001
ai biết làm job này ko lằng nhằng quá nhưng mà giá cao (tận 0.98rub)
tìm dc đến trang này của nó rồi (hix ở tận page 3) http://big-rebate.blogspot.com, rồi vào mục "Ребейт на Инстафорекс", rồi nó bảo click vào link cuối của cái j đấy, chả hiểu

Minh làm thế nay nhé:
IP...
3 tab trang web họ yêu cầu...
Mở tiếp 3 quảng cáo GG trên trang web đó nhưng là 3 quảng cáo GG khác nhau
.....

Như vậy có dc không??

VD Job đầu bạn Click trang : quangcaoA1.ru

Job 2 bạn Click trang : abcdfg.com

Job 3 trở đi bạn nhằm những quảng cáo nào mà chưa Click hãy Click 1 lần vào nó tránh Click nhiều lần vào 1 quảng cáo

hoặc bạn làm 1 cái file New Text Document.txt nghi lại hết những trang nào mà Click rồi , nếu đến Job nào mở cái New Text Documen .txt ra xem nào nó có trùng ko nếu ko trùng Click mà trùng thì kiếm cái khác Click

Job 3 trở đi bạn nhằm những quảng cáo nào mà chưa Click hãy Click 1 lần vào nó tránh Click nhiều lần vào 1 quảng cáo

hoặc bạn làm 1 cái file New Text Document.txt nghi lại hết những trang nào mà Click rồi , nếu đến Job nào mở cái New Text Documen .txt ra xem nào nó có trùng ko nếu ko trùng Click mà trùng thì kiếm cái khác Click

Lấy đâu ra nhiều quảng cáo GG thê mà click 1 lần, các web ở mỗi job họ yêu cầu đều có các quảng cáo gg giống nhau mà. Nếu mỗi job mà click mỗi cái GG khác nhau thi chắc chỉ làm dc khoẳng hơn chụ Job thôi

Lấy đâu ra nhiều quảng cáo GG thê mà click 1 lần, các web ở mỗi job họ yêu cầu đều có các quảng cáo gg giống nhau mà. Nếu mỗi job mà click mỗi cái GG khác nhau thi chắc chỉ làm dc khoẳng hơn chụ Job thôi

bạn có nhìn thấy hai cái dấu < > ở chân hay đầu của thanh quảng cáo goolge ko ? hãy di chuyển nó sang phải là có ADS mới mà ko thì bạn chuyển tiếp trang đấy là quảng cáo nó thay đổi mà

ai biết làm job này ko lằng nhằng quá nhưng mà giá cao (tận 0.98rub)
tìm dc đến trang này của nó rồi (hix ở tận page 3) http://big-rebate.blogspot.com, rồi vào mục "Ребейт на Инстафорекс", rồi nó bảo click vào link cuối của cái j đấy, chả hiểu
trả lời giùm mình cái

job nào mình cũng chọn cái GAds đầu tiên cho nhanh chứ làm thế này lâu lắm

NguyenThanhTu

Banned
Reactions
96
MR
0.000
nghe mà nản,VN mình làm j cái j cũng bị nói,nếu jả sử nó ban IP Vn chỉ vì vụ click nhìu ads google jống nhau thì thôi nghỉ cũng chả tiếc,chơi zậy chơi khó nhau,1 ngày làm >100job,đào đâu ra khác nhau nhìu thế,cái dấu bấm wa < > cũng dc mấy trang thôi,ko có nhìu đâu :|,ban thì thôi wa Seos làm ít tiền hơn nhưng chả bao h thấy nói j :|

bạn có nhìn thấy hai cái dấu < > ở chân hay đầu của thanh quảng cáo goolge ko ? hãy di chuyển nó sang phải là có ADS mới mà ko thì bạn chuyển tiếp trang đấy là quảng cáo nó thay đổi mà

Nếu vậy thì mình toàn click quảng cáo GG giống nhau roài, nhưng sao nó vẫn chả tiền. Làm 1124 Job rồi mà mới khong hài long có 60 job thôi
Mà nhiều treng web yêu cầu ở trên Job còn không có quảng cáo GG mà Click, chả hiểu sao nó vẫn dòi link GG

trả lời giùm mình cái

job nào mình cũng chọn cái GAds đầu tiên cho nhanh chứ làm thế này lâu lắm

đấy chính như thế này mới là làm hỏng site nó tính IP Click google chứ có bảo các bạn Click 1 Click site nào cũng đc đâu trong google , bạn post cái dòng dịch của VN lên tớ xem nào

nghe mà nản,VN mình làm j cái j cũng bị nói,nếu jả sử nó ban IP Vn chỉ vì vụ click nhìu ads google jống nhau thì thôi nghỉ cũng chả tiếc,chơi zậy chơi khó nhau,1 ngày làm >100job,đào đâu ra khác nhau nhìu thế,cái dấu bấm wa < > cũng dc mấy trang thôi,ko có nhìu đâu :|,ban thì thôi wa Seos làm ít tiền hơn nhưng chả bao h thấy nói j :|

bạn nản nhanh thế của tớ làm đây này
rb.tv

fxclub.com

lawfirmuk.net

biggo.pro

opalubka-info.ru

dyalex.ru

misys.com/banking

zorgbiogas.ru

kromevye.com.tr

larssen.ee

alpha-armouring.com

cnlaw.co.il

mayrandmore.com

christophor.ru

hosting-obzor.ru

wm-center.ru

it-grad.ru

fotoshkola.net

enjoyniigata.com

CreditProsto.ru

cashprom.ru

forex4you.org

sprypay.ru

forum.raufr.ru

Expo.all.biz

crimean-transfers.com

beerinnovations.ru

cityrent.lv

ZagranPrava.ru

irisegypt.com

admintech.ru

esmt.org

blupac.com

da-dom.com

ecotel-nivki.kiev.ua

greendoorenterprises.com

israglobus.com

missionbookrussia.com

zakup.vl.ru

doba.ua

woodbridgenn.com.au

hotel-econom.com.ua

pkcy.com/russian/index.html

status-expert.ru

i-ntvs.ru

bacmy.vn

EuroFlat.com.ua

Aviacassa.ru

global-blue.com

sprypay.com

bistrotdevenise.com

galintour.lviv.ua

avrora.tom.ru

ru.jxjq.com

jetpark.co.nz

citypension.de

hotel-opera.com.ua

cvety.by

5ugol.ru

ru.coffee-service.eu

Sabalpack.it

eskort.com.tr

neodry.com.tr

austriarealt.com

a-bus.de

picasaweb.google.com

longshort.ru

asi-astro.com

vakantiewoningcostablanca.be

atollparadise.com

svea-tour.ru

skiverleih-zugspitze.com

ves4.TankiOnline.com

tourbina.ru

Facebook.com

stonemap.ru

travel.imonte.com

om3.org

alliance-quality.ru

tvoihelsinki.info

moscowsamovar.ru

biggo.pro

metratec.com

HotelRoom24.ru

7floor.ru

house26.ru

petersenproducts.com/lifting_air_bags.aspx

laitman.ru

Cái này chơi vui mau có tiền mà google nó dịch chả hiểu làm một báo không hoàn thành 10 nhiệm vụ :(

ừm nên đọc kỹ nội dung Job ko phải cái nào cũng IP : 3 ADS , Google ; 3 ADS đâu nó còn có thêm VD như WMlink hay tak.ru nữa
cho mình hỏi bị blacklist là sao thế bồ, mình làm sai thì ít blacklisted thì nhìu

ko phải Blacklist là cho toàn dân VN động đến trang wep-ip ăn cháo hết :)) , ko phải làm sai mà lười

tên job 342 390 (giá 0.98 rub)

văn bản gốc
1)Наберите в гугле "ребейт" (не рИбейт) без кавычек. Найдите сайт big-re****.blog****.com (он примерно на 3 странице)
2)На сайте переходим на страницу"Ребейт на Инстафорекс", клик по ссылке ченджмоней в конце статьи и один переход по ченджмоней ОБЯЗАТЕЛЬНО. 3)Один клик по рекламе так.ру и один переход по открывшейся странице ОБЯЗАТЕЛЬНО. (справа в низу любой страницы big-re****.blog****.com). 4) Один-два клика по рекламе рулерКлик (в низу любой страницы big-re****.blog****.com) и один переход по открывшейся странице.
УБЕДИТЕЛЬНАЯ ПРОСЬБА ПОСТАВИТЬ ОЦЕНКУ ЗАДАНИЮ!

bản tiếng anh
1) Type in google "rebeyt" (no rebate) without quotes. Find a site big-re ****. blog ****. com (it's about on Page 3) 2) On the site go to the page "on Rebeyt InstaForex", click on the link at the end of chendzhmoney articles and a transition to chendzhmoney MUST . 3) One click advertising tak.ru and one transition to the next page MUST. (Right at the bottom of any page in big-re ****. blog ****. com). 4) One or two clicks on advertising rulerKlik (at the bottom of any page in big-re ****. blog ****. com) and a transition to the next page. kindly requested to rate tasks!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,026
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week