Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
nếu con biết tiếng nga thi 50000 job cũng chiến, mà thế cụ sinh năm 89 à, con đoán cụ có quan hẹ gì đó ngoài đời với cụ danny tuấn, hôm nọ pm yh cụ tuấn mà cuói cùng cụ Hùng rep ngay tức thỳ trong 4rum, bây h` hỏi tuổi lại cũng = cụ tuấn thỳ 80% đúng rồi hahahahahaha,....

Vụ reset modem thì con đoán là phải vào truy cập = trình duyệt vào modem từ máy nhà mình rồi điều khiển nó, cụ cứ hỏi hộ con

Còn cái nữa là cụ rất thích đánh trống lảng hoặc cố tình không đọc kỹ câu hỏi , con muốn hỏi cụ chủ yếu về làm ăn, học hành và những cái liên quan đến mmo của cụ nữa mà , mong trong rep sắp tới cụ sẽ không "quên" cái dòng này

thì con bảo có quan hệ gì cơ mà, như bạn bè chả hạn, mà cụ lại lấp lửng thần chưởng à, cụ nguy hiểm hơn con tưởng

thì con bảo có quan hệ gì cơ mà, như bạn bè chả hạn, mà cụ lại lấp lửng thần chưởng à, cụ nguy hiểm hơn con tưởng

ko bạn ko bè gì mừ ? lạ nhỉ ta ở Thái bình cơ mà , để ta hỏi vụ Fpt cho con nhé , để tết mà lỳ xỳ cho gái :))

ừm, thỳ đây là con đoán mà , nếu không phải thỳ thôi,......mà thằng hàng xóm nó thấy con down nhiều kinh quá mạng lag, nó rút giây ra 1 lúc rồi cắm lại để con không resume được nữa hay sao ý, không biết phải không

thỉnh thoảng thằng ôn vật lại thích tạo xì căng đan đây mà

ừm, thỳ đây là con đoán mà , nếu không phải thỳ thôi,......mà thằng hàng xóm nó thấy con down nhiều kinh quá mạng lag, nó rút giây ra 1 lúc rồi cắm lại để con không resume được nữa hay sao ý, không biết phải không

thỉnh thoảng thằng ôn vật lại thích tạo xì căng đan đây mà

DKM nó sao ko dùng Netcut cắt mạng nhà nó đi cho nó ngồi khóc ?

nó giỏi máy tính lạ gì mấy trò mèo đấy hả anh,nhà nó antinetcut thỳ sao, với cả cũng không chắc vì con 1 nữa dùng chung nên không biết nó dám không, với lại vẫn vào modem được, nó báo chấm than chứ không báo gạch chéo đỏ .....

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

mà cũng vừa có Ip mới rồi, em chơi nốt ván điện tử rồi làm tiếp, vừa ăn bát phở tái lăn xong, ngon quá

nó giỏi máy tính lạ gì mấy trò mèo đấy hả anh,nhà nó antinetcut thỳ sao, với cả cũng không chắc vì con 1 nữa dùng chung nên không biết nó dám không, với lại vẫn vào modem được, nó báo chấm than chứ không báo gạch chéo đỏ .....

mà cũng vừa có Ip mới rồi, em chơi nốt ván điện tử rồi làm tiếp, vừa ăn bát phở tái lăn xong, ngon quá

ok có IP mới chịu khó mà cày nhá cu , nếu cần thì anti-Kìm cắt cho nó 1 phát là :))

mà anh biết đổi WMR==> WMZ như thế nào không, chỉ cho em ( Em biết ấn vào đâu để đổi rồi , ý em là đổi như thế nào để khỏi nhầm lẫn dòng trên ấn bao nhiêu dòng dưới ân bao nhiêu ) Em ngại google lắm hỏi anh cho tiện

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

chén đc 5000 job chú là thiên tài rồi , a ngồi mọt đít ra mà còn chưa đc Phờ rô như thế

thế ngày anh ăn được bao nhiêu ??????????

nãy giờ đã xong 20 job

chú ý quảng cáo google nhé , chú nên làm 1 cái New Text Document.txt , khi mà Click vào 1 cái trang nào rồi thì lưu địa chỉ trang lại , nếu mở job khác ra còn biết ADS mới mà CLick

Mình đăng ký ủng hộ cho bạn nhưng khi tới công đoạn click vào link blog thì nó hiện cái quái quỷ này hichic,vậy là bó tay thiệt rùi :(

chú ý quảng cáo google nhé , chú nên làm 1 cái New Text Document.txt , khi mà Click vào 1 cái trang nào rồi thì lưu địa chỉ trang lại , nếu mở job khác ra còn biết ADS mới mà CLick

thường thì làm nhiều em sẽ nhớ, nhưng nếu lỡ dính thì sao anh????

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

mà có vài job nó ghi thế này( đã dịch gôgle ra tiếng anh ) và cũng không click vào được là sao anh: job available (you blacklisted)

"nói đơn giản là 1 nhiệm vụ 1 quảng cáo google tránh Click nhiều nhiệm vụ trùng link google"
bạn nói sai òi,mình làm nhìu mình thấy chả bị zậy đâu,chứ nói như bạn ko lẽ 1 ngày làm 50job (1IP) là phải click 50ads google à,ai mà bik cái nào click òi cái nào chưa,mình làm >200jobs mình thấy bt chả bị sao cả,nghĩa là job1 click vào ads G đó,job2 click vào ads G đó cũng ko sao,vì 2 job khác nhau mà

"nói đơn giản là 1 nhiệm vụ 1 quảng cáo google tránh Click nhiều nhiệm vụ trùng link google"
bạn nói sai òi,mình làm nhìu mình thấy chả bị zậy đâu,chứ nói như bạn ko lẽ 1 ngày làm 50job (1IP) là phải click 50ads google à,ai mà bik cái nào click òi cái nào chưa,mình làm >200jobs mình thấy bt chả bị sao cả,nghĩa là job1 click vào ads G đó,job2 click vào ads G đó cũng ko sao,vì 2 job khác nhau mà

chuẩn , từ trước tới giờ mình click trùng trả sao, tiền pay đều đều, mọi người đe dọa kinh quá nên hỏi lại cho chắc, chức ads google quay đi quẩn lại cũng chỷ toàn mấy site giống nhau, làm 5000 job mà cũng phải đủ 5000 GÀ khác nhau thì có mà.....

Mình đăng ký ủng hộ cho bạn nhưng khi tới công đoạn click vào link blog thì nó hiện cái quái quỷ này hichic,vậy là bó tay thiệt rùi :(

View attachment 5862

bạn xem lại đi vì bạn đang dùng mạng VNPT nên nó chặn đuôi .blogspot.com rồi nên ko đc đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week