Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi cái job Type in google "rebeyt" (no rebate) without quotes. Find a site big-re ****. blog ****. com
mình tìm mãi ko ra site, bạn giúp mình với

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

http://dthf-com-ua.1gb.ua/
site này mình tìm mãi ko thấy link GA đâu

cho mình hỏi cái job Type in google "rebeyt" (no rebate) without quotes. Find a site big-re ****. blog ****. com
mình tìm mãi ko ra site, bạn giúp mình với

site này mình tìm mãi ko thấy link GA đâu

nhầm hàng rồi nó cần bạn đến trang kia sao lại chơi trang khác vậy ? bạn nên chỉ cái phần nó dịch là thấy tiếng nga , coppy đoạn nó bảo là tìm kiếm tên cần tìm chứ đừng tiếng anh nhé

VD đây này ko biết có đúng ko vì thường thì nó sẽ cho gọi là VD và gợi ý mà

http://www.google.com.vn/#hl=vi&cp=....,cf.osb&fp=66bddd8304f4d39b&biw=1024&bih=675

ơ mình hỏi 2 job khác nhau mà

cái job đầu thì mình cũng chả thấy trang em nó đâu chỉ có trang gần giống thế thôi, chắc em nó đổi tên blog quá.

còn cái job thứ 2 thì cái ads GA nằm ở thanh bên phải đó bạn, chỉ có 1 ads thì phải.

còn cái link GA trang http://dthf-com-ua.1gb.ua/ nằm ở góc bên phải có một cái GA nằm trơ trọi sắp chết

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Mà có cái thủ đoạn dịch russian ==> english dễ đọc hơn nhiều , ông google học ngu tiếng việt còn thích ti toe, xin vô cùng chân thành cảm ơn bác nào phát minh ra thủ đoạn này =))

còn cái link GA trang http://dthf-com-ua.1gb.ua/ nằm ở góc bên phải có một cái GA nằm trơ trọi sắp chết

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Mà có cái thủ đoạn dịch russian ==> english dễ đọc hơn nhiều , ông google học ngu tiếng việt còn thích ti toe, xin vô cùng chân thành cảm ơn bác nào phát minh ra thủ đoạn này =))

Sao lại chửi go ngu :)) .kom đâu phải là nó dịch sai mà là do thằng đặt task cố ý ghi như vậy bằng tiếng Nga luôn mà :D! nó chơi adsense làm sao mà dám đặt thẳng link và yêu cầu mình nhấp quảng cáo cho nó :)

xin lỗi vì tội lắm mồm, không hỏi liền 1 mạch mà cứ nghĩ ra cái gì là phóng lên đây hỏi ( lắm mồm không phải là cái tội , nếu là cái tội thì có lẽ suốt đời này ta phải sám hối )

-NHiều job yêu cầu click ít thôi , 2-3 click trang chủ , 2-3 click gu lèo,nhưng để chắc ăn click 1 phát 4-5 click , như vậy có sao không ?????,( click nhiều thỳ tốt cho nó chứ sao , vẫn thấy tiền về đều nhưng bất an nên hỏi )

-nhiều khi click GA ở trên site chúng nó là click như thế này :

+click GA ==> asdfgh.com =>>> asdfgh.com/zxc123 ==> asdfgh/jkl456 ==>>> asdfgh/iop678

nhưng nhiều khi lười click mấy trang trên GA luôn như thế này :

+click GA ==> asdfgh.com , click GA tiếp ==>iopklm.com , click GA tiếp nữa ==> bnmv.com

Cho em hỏi như vậy thỳ có bị sự trừng phạt đau đớn nào không ,( em sợ phạt lắm )

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

Sao lại chửi go ngu :)) .kom đâu phải là nó dịch sai mà là do thằng đặt task cố ý ghi như vậy bằng tiếng Nga luôn mà :D! nó chơi adsense làm sao mà dám đặt thẳng link và yêu cầu mình nhấp quảng cáo cho nó :)

khổ thỳ em bảo nó dịch tên web không đâu, nội dụng nv nữa , nhiều khi nó dịch theo kiểu phong cách rất "chơi chữ" vd : hãy đút 2-3 thìa ơm vào mồm thằng con cả cuả tôi X_X

Thường thường nó chỉ yêu cầu blog nó là từ 2->3 click quảng cáo từ 3->4! đa số nhiệm vụ nào cũng vậy nên click nhiều thì bất lợi cho mình tốn thời gian thêm thôi mà :D:D

à tốn thời gian thỳ chả đáng bnhiêu, nhưng cái chính lại nằm ở thằng hàng xóm khốn nạn, mọi khi thì nó toàn tắt modem vào những lúc đang làm giở việc tự nhiên 2 hôm nay nó chưa thèm tắt modem lần nào, 2 ngày nay đều dùng 1 ip nên job nó không cho làm , còn dùng phần mềm fake ip thì tốc độ mạng đừng hỏi xem đây

ọc, mà có ai có ebook luyện óc không cho em mượn, tương lai muốn được như tiền bối scoftfield mà mình thì ngu quá, toàn bị người ta bức nạt

à tốn thời gian thỳ chả đáng bnhiêu, nhưng cái chính lại nằm ở thằng hàng xóm khốn nạn, mọi khi thì nó toàn tắt modem vào những lúc đang làm giở việc tự nhiên 2 hôm nay nó chưa thèm tắt modem lần nào, 2 ngày nay đều dùng 1 ip nên job nó không cho làm , còn dùng phần mềm fake ip thì tốc độ mạng đừng hỏi xem đây

View attachment 5851

bạn dùng mạng gì ? nếu mà VNPT thì mình có thể dúp bạn đc 1 ngày đổi hàng trăm IP chỉ với 1 cú Click cũng đc bạn ah , đừng nên dùng HSS fake IP làm gì vì thằng web-ip này nó chỉ là Click quảng cáo google là chính thôi

nói đơn giản cho bạn hiểu n.thế này

job ( nhiệm vụ ) cần bạn đi đến 1 Blog , 1 wepsite thực hiện chuyển đổi ( mở 3 tap trình duyệt ) và để đấy + Click 1 Ads Google ( mở 3 tap trình duyệt ) xong rồi vào phần kiểm tra NV và làm như ở bài 1 , lưu ý là tư duy 1 chút nhé sẽ hay hơn là vẽ đường cho hươu chạy :)) đấy , mình ko chê bạn như thế nào nhưng cứ đọc kỹ và hiểu + làm là đc
cái quan trọng nhất đó là quảng cáo google mỗi job nên chọn 1 Ads google VD nhé
Job 1 bạn Click Google Ads là : http://anhdepzai.ru
Job thứ 2 là Job mới nhưng mà cái quảng cáo Google có thể nó đặt trùng nhau nhưng có cái nút < > bạn Click làm sao cho khi bạn CLick là 1 Ads Google mới là ok

ôi vãi lộc, mình suốt ngày click trùng GÀ , nhất là cái forex.ru hay cái gì đó không nhớ , mình cứ tưởng thế không làm sao nên cả chục job có khi cũng ấn 1 cái đấy, mình dùng mạng Fpt , bạn biết thay ip thay cho mình, ngại gặp anh google lắm

ôi vãi lộc, mình suốt ngày click trùng GÀ , nhất là cái forex.ru hay cái gì đó không nhớ , mình cứ tưởng thế không làm sao nên cả chục job có khi cũng ấn 1 cái đấy, mình dùng mạng Fpt , bạn biết thay ip thay cho mình, ngại gặp anh google lắm

Fpt thì mềnh chịu rồi , VNPT còn đc chứ FPT bạn hỏi đứa nào nó rành mạng ấy , lần sau chú ý nhé may mà job nó đầy , hay bạn cúp điện nhà thằng kia chắc là có IP mới ngay :))

mà hỏi cá nhân tí , cụ thớt sn năm bnhiêu... có học hành làm ăn gì chưa..... chơi mmo những " trò " gì??? thu nhập từ mờ mờ o????

con sinh năm 1995, đúng tuổi là học lớp 11, nhưng vì một số lí do nên phải học bổ túc lớp 10 và cũng vừa bỏ xong sau khi có điểm học kỳ 1,.... Đừng khing con oắt
con pé tí chạy lông nhông mà bố láo, con tuy vô học nhưng vô cùng nguy hiểm , tương lai sẽ thay đổi cả thế giới ........:binhsua172:
đừng hắt hủi con mà sau này hối không kịp

mà hỏi cá nhân tí , cụ thớt sn năm bnhiêu... có học hành làm ăn gì chưa..... chơi mmo những " trò " gì??? thu nhập từ mờ mờ o????

con sinh năm 1995, đúng tuổi là học lớp 11, nhưng vì một số lí do nên phải học bổ túc lớp 10 và cũng vừa bỏ xong sau khi có điểm học kỳ 1,.... Đừng khing con oắt
con pé tí chạy lông nhông mà bố láo, con tuy vô học nhưng vô cùng nguy hiểm , tương lai sẽ thay đổi cả thế giới ........:binhsua172:
đừng hắt hủi con mà sau này hối không kịp

95 hả cu trẻ quá kém cụ 6 tuổi nhá cu , :)) ai hắt hủi cu đâu chỉ vì cu đầu óc GÁI nó chiếm hết rồi nên ta nói cũng hơi khó hiểu nên cứ đọc kỹ vào nhá , còn vụ reset modem để ta hỏi xem nào mà Job => 5000 Job 1 ngày cu có chiến đc hết ko :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week