Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
3) Bạn có được kết quả, vào passportvolocita.ru trang web (khoảng 2-3 trên trang web tài khoản)

Hôn hiểu câu (khoảng 2-3 trên trang web tài khoản)

ngố thế như thế này nhé

vào trang wepsite http://passportvolocita.ru/

chuyển đổi ( mở 3 cái tap của trang để đấy ) + nhìn thấy quảng cáo của google chọn lấy 1 cái Ads Click nó vào => nó chạy ra 1 trang mới ( mở 3 tap của trang vừa Click để đấy )

quay về web-ip ấn vào hoàn thành và điền VD

3 cái link của trang passportvolocita.ru
Google
3 cái link vừa mở của trang google

xong rồi ấn ok => đợi 1h hay nhanh 30 phút nhận $

ngố thế như thế này nhé

vào trang wepsite http://passportvolocita.ru/

chuyển đổi ( mở 3 cái tap của trang để đấy ) + nhìn thấy quảng cáo của google chọn lấy 1 cái Ads Click nó vào => nó chạy ra 1 trang mới ( mở 3 tap của trang vừa Click để đấy )

quay về web-ip ấn vào hoàn thành và điền VD

3 cái link của trang passportvolocita.ru
Google
3 cái link vừa mở của trang google

xong rồi ấn ok => đợi 1h hay nhanh 30 phút nhận $

Nói chung, google quảng cáo thì nó tương tự giống nhau như thía à ;)
Hỉu rùi đấy, sắp mầng được 3000 đồng rùi, mua gói phở hít 4,500 đồng, lỗ hơi nặng :(

chưa dc 4 ngày nè :D,làm dc 300job là chán òi =))

có ai rãnh send mấy cái list làm giống google với 4 ngày đc từng ấy send với bạn ơi

có ai rãnh send mấy cái list làm giống google với 4 ngày đc từng ấy send với bạn ơi
ặc :|,ko lẽ h mình post lên cái favorite cho bạn à :|,thôi =)),kiu chủ thớt mần đi =)),mình làm zậy nè : đầu tiên mình xem já tiền trước >1rup ko ham :|,nhìn thấy 0.5-0.8rup là cư click zô,rồi lúc đó mới xem phải google hay yandex ko,zới lại lcú làm job đọc tắt - lướt thôi :|,nên mình click nhanh lắm :D

ặc :|,ko lẽ h mình post lên cái favorite cho bạn à :|,thôi =)),kiu chủ thớt mần đi =)),mình làm zậy nè : đầu tiên mình xem já tiền trước >1rup ko ham :|,nhìn thấy 0.5-0.8rup là cư click zô,rồi lúc đó mới xem phải google hay yandex ko,zới lại lcú làm job đọc tắt - lướt thôi :|,nên mình click nhanh lắm :D

uhm cám ơn bạn nhé

à mà xóa hystory của webip ở đâu để xóa cooker rồi reset modem mà làm tiếp vậy

uhm cám ơn bạn nhé

ko bạn,mình ko có xóa his j cả,cũng ko reset j lun,chả bik nhưng mà mỗi job chỉ cho làm trong 1 ngày,bạn xóa his zoi reset modem thì ko bik có làm dc ko,mà thôi mình chả dại,lỡ ban nik mệt lắm :|

Nói chung, google quảng cáo thì nó tương tự giống nhau như thía à ;)
Hỉu rùi đấy, sắp mầng được 3000 đồng rùi, mua gói phở hít 4,500 đồng, lỗ hơi nặng :(

kiếm tiền đâu có dễ hả cưng trừ khi Scam hay là có vốn nhé , còn công việc này quá là nhàn hạ rồi còn chờ gì nữa ? cứ làm đi rồi sẽ hiểu và $ sẽ nhiều :))

Thía này chắc thành công rùi nhỉ :binhsua11:

chưa dc 4 ngày nè :D,làm dc 300job là chán òi =))
View attachment 5887

bệnh lười của bạn đấy chứ , chịu khó mà cày mới có $ chứ , nếu chán chơi capcha đi có mà lòi mắt ra , cái gì của nó cũng có giá hết bạn ah

uhm cám ơn bạn nhé

bạn nên dùng phần mềm Cclean ( dọn rác ) lên google tìm từ Cclean rồi tải về mà dùng , reset modem rồi chiến lại từ trang 1 quá là ngon

1 máy tạo nhiều ID cùng 1 ví được không bác

1 máy 1 ID 1 ví thôi bạn ah , chứ ref nhiều làm gì cho mệt 1 ngày kiếm 5 WMZ là ok quá rồi còn gì nhưng phải chịu khó là ok

Hoàng hùng mình đã làm in như thế sao mà vẫn ghi là là ngày mai làm nhỉ CCleaner và reset model mà vẫn ko dc

vẫn chưa làm thử cái này :D

Hoàng hùng mình đã làm in như thế sao mà vẫn ghi là là ngày mai làm nhỉ CCleaner và reset model mà vẫn ko dc

khổ quá IP là khác mà Acc của bạn dù có thay hàng trăm IP thì ngày mai mới làm đc , bạn để ý cái đồng hồ nó nghi là ngày ấy bên cạnh cái tỷ giá , Acc làm rồi sau 24h chiến tiếp bạn hiểu chứ ? Job đầy ra ấy chứ

vẫn chưa làm thử cái này :D
chưa thử thì thử đi bạn vì kiếm $ ko đơn giản bỏ công sức của mình ra mới quý , nhàn thì ko có $ đâu

Cho hỏi anh Hùng rơm nhé, ví dụ làm 2 cái blog 2jobs mà có cùng 1 GAds thì như thế nào, kích vào có bị gì ko, cùng IP với chưa dọn cookie??

zzhoanghungzzz ZzhoanghungzZ :binhsua12::binhsua06:

minh` thấy cũng chẵng có ji khó hiểu mình làm 60job thì chỉ 6job ko nhận được tiền
tại lười quá nện làm 10-15job là nghỉ
mình thấy trang này được làm các job làm ăn >70% hồm bữa làm được cái job 3.5 đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week