Got Paid Hướng dẫn kiếm tiền cùng FeaturePoints.com trên Iphone/Ipad/Android (5$--->10$ Day)

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
Giả lập iOS tìm mãi ko thấy đâu ~.~.
Giờ thì ai có vốn mua con Iphone 3Gs về chiến thôi =)) Còn nghèo như mình thì..............ngó

hanyauns

Junior
Reactions
30
MR
0.003
các pro cho e hỏi thế 1 ngày down hết các apps đủ min r qua ngày sau làm j ạ
e là e k hỉu cái đấy ai chỉ e với

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

escgame

Junior
Reactions
627
MR
0.002
Chat with me via Skype
Giả lập iOS tìm mãi ko thấy đâu ~.~.
Giờ thì ai có vốn mua con Iphone 3Gs về chiến thôi =)) Còn nghèo như mình thì..............ngó

ĐÚng vậy, nhưng vẫn có thể giả lập trên MACOS, Tớ thuê 1 thằng code trên fiverr.com để làm trên PC.. Nó nói tháng sau sẽ hoàn thành mà bây giờ mail lại đòi thêm tiền vì công việc khó hơn nó tưởng :(

Cập nhật cách kiếm thêm point:

Có cách add mới đây. Điều kiện là máy đã jailbreak nhé:
1- Sign up để có 1 acc chính kiếm điểm dạng như các link ở bài 1 và láy cái code ref, clear toàn bộ cookie safari và reset. Những bạn đã có acc rồi thì không cần làm bước này, sử dụng luôn code ref của mình hiện tại.

2- Vào cydia, cài UDID faker, sau đó fake UDID cho Safari và Settings, add code ref của cái acc chính mình vào và tải 1 game (chọn game nhẹ thôi cho nhanh). Vào reset safari, vào UDID tiếp tục fake phát nữa tương tự, làm bao nhiêu lần fake cũng được nhưng nhớ mỗi lần fake redium xong, nhớ reset safari, add code acc chính và tải đi tải lại 1 game đều đc (tải, mở lên 30s lại xoá). Nguyên lý của cách làm này là cùng một lúc có thể tạo ra nhiều UDID giả (làm cho website nhận như nhiều iphone) để add 1 code của acc chính kiếm điểm ref.

Cái này làm với mục đích kiếm 50 point từ ref clone . Đang test thử nếu lấy acc clone này chiến luôn cho đủ min pay thì thế nào, Bác nào chiến ok thì đưa lên đây cho anh em học hỏi với ạ...

các pro cho mình hỏi
id apple nó dính khi tải apps
nó chỉ hiện ô cho mình đánh mật khẩu thôi
z làm s có thể đổi id để fake sang các nước khác được vậy

thông báo: đã có giả lập IOS trên PC .. mình mới mò ra trang nó hướng dẫn..
- khổ nỗi nó bắt down file 306MB.. mình sài dcom nên không down được.. ngày kia xuống trường có mạng dây sẽ thử xem sao..!
ai có muốn thử không..:D
:binhsua07:
P/S: thấy AE ý kiến nhiều quá nên mình cũng không giữ... nếu thấy có ich xin mỗi người 1 cái thank nhé::binhsua06:
( vs lại cũng muốn có ai đó làm chuột bạch xem thế nào :m146 )
các cậu vào: http://www.vn88.com/dj/showthread.php?t=393024 ( đã có hướng dẫn cụ thể ):binhsua06:
- nếu ai đó không tìm được irmware của Iphone 3Gs phiên bản 3.1.2 thỳ vào đây nhé: chuẩn bị hết cho AE rồi :
quái.không không up link lên được nhỉ.. chẳng lẽ 4r không cho up 2 link.. tào lao quá đi :binhsua08:
http://www.redmondpie.com/download-the-new-iphone-os-firmware-3.1.2-aga809

( em nó ở gần cuối trang ).. ai gì thắc mắc hay không down được BUZZ Y!H: kudo.online
nếu biết gì mình sẽ chỉ..:binhsua02:
- Mọi người test thử,có gì đưa ra cho AE cùng thảo luận nhé.. :binhsua14:

Last edited by a moderator:
thớt ơi cho mình hỏi idud faker radom safari vs setting là ngẫu nhiên fảj k
nếu xài fake mà chưa đủ min thì fải chờ qa ngày đủ min r mới qay về cái id thật để down fải k
và fake thì chuyển vào cùng 1 paypal đc k

tungsctn

Junior
Reactions
100
MR
0.002
Chat with me via Skype
- khổ nỗi nó bắt down file 306MB.. mình sài dcom nên không down được.. ngày kia xuống trường có mạng dây sẽ thử xem sao..!
e là e kết bác à nha! :binhsua07: e mới nghe chạy máy ảo mac os xài cái bộ xcode j` đó để lập trình ios thui nhưng máy e ram quá bé ko kham nổi nên chẳng thử! bác chơi chi mà có 306mb là quá good rùi:m021:

Reactions
55
MR
0.000
share đi cậu!thanks!

tớ xin đi đầu test đây ^^
Quăng qua đi

hungvp

Hero
Reactions
535
MR
0.015
e là e kết bác à nha! :binhsua07: e mới nghe chạy máy ảo mac os xài cái bộ xcode j` đó để lập trình ios thui nhưng máy e ram quá bé ko kham nổi nên chẳng thử! bác chơi chi mà có 306mb là quá good rùi:m021:

Mac OS k vào đc site này thì phải:binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week