Got Paid Hướng dẫn kiếm tiền cùng FeaturePoints.com trên Iphone/Ipad/Android (5$--->10$ Day)

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
1 ngày 5-10$ cái cục sh*t....
thớt thứ lỗi cho e nói thẳng, tuyển ref thì tuyển cũng đừng chém gió quá, chủ yếu là ăn tiền từ ref chứ còn tải app thì vài ngày mới có 2-3 app mới.
Bonus là e xài VPN bằng HMA luôn nhé, ngày nào cũng đổi đủ thứ IP mà kiếm k ra 4 app nữa là...
Bác nào mới chơi thì lần rút đầu là nhanh nhất, sau thì chịu khó mà chờ...

escgame

Junior
Reactions
627
MR
0.002
Chat with me via Skype
1 ngày 5-10$ cái cục sh*t....
thớt thứ lỗi cho e nói thẳng, tuyển ref thì tuyển cũng đừng chém gió quá, chủ yếu là ăn tiền từ ref chứ còn tải app thì vài ngày mới có 2-3 app mới.
Bonus là e xài VPN bằng HMA luôn nhé, ngày nào cũng đổi đủ thứ IP mà kiếm k ra 4 app nữa là...
Bác nào mới chơi thì lần rút đầu là nhanh nhất, sau thì chịu khó mà chờ...

Có TUT hướng dẫn thì kô chịu đoc:

Có cách add mới đây. Điều kiện là máy đã jailbreak nhé:
1- Sign up để có 1 acc chính kiếm điểm dạng như các link ở bài 1 và láy cái code ref, clear toàn bộ cookie safari và reset. Những bạn đã có acc rồi thì không cần làm bước này, sử dụng luôn code ref của mình hiện tại.

2- Vào cydia, cài UDID faker, sau đó fake UDID cho Safari và Settings, add code ref của cái acc chính mình vào và tải 1 game (chọn game nhẹ thôi cho nhanh). Vào reset safari, vào UDID tiếp tục fake phát nữa tương tự, làm bao nhiêu lần fake cũng được nhưng nhớ mỗi lần fake redium xong, nhớ reset safari, add code acc chính và tải đi tải lại 1 game đều đc (tải, mở lên 30s lại xoá). Nguyên lý của cách làm này là cùng một lúc có thể tạo ra nhiều UDID giả (làm cho website nhận như nhiều iphone) để add 1 code của acc chính kiếm điểm ref.

Cái này làm với mục đích kiếm 50 point từ ref clone . Đang test thử nếu lấy acc clone này chiến luôn cho đủ min pay thì thế nào, Bác nào chiến ok thì đưa lên đây cho anh em học hỏi với ạ...

Nếu mà dể kiếm thế thì ai chả nhào vô, lúc đó chẳng còn shit cho cậu ăn đâu...Phải mày mò tìm cách chứ ngồi nói như cậu ak ;))

Có TUT hướng dẫn thì kô chịu đoc:

Nếu mà dể kiếm thế thì ai chả nhào vô, lúc đó chẳng còn shit cho cậu ăn đâu...Phải mày mò tìm cách chứ ngồi nói như cậu ak ;))
hjx
tớ fake udid của safari và setting nhưng nó vẫn vô cái cũ à cậu, cậu chỉ rõ cho mình với, đứg chựg 1k4 r

goodluck

Senior
Reactions
73
MR
0.119
Scammmmmmmmmmmmmmmmmmm
làm được 5$/ngày đi đầu xuống đất.........................
Mosd đóng mấy topic nhảm nhí này đi:) đây là topic off mà chơi cái gì thế này.......................

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
đừng ai down mất công, bản lừa tình đó cái này có từ 2010 và nghe bảo là bản iso của hirentboot 8.3, mình cũng vừa test trên w8 và xp ko chạy đc nhé , ai ko tin cứ thử .

thông báo: đã có giả lập IOS trên PC .. mình mới mò ra trang nó hướng dẫn..
- khổ nỗi nó bắt down file 306MB.. mình sài dcom nên không down được.. ngày kia xuống trường có mạng dây sẽ thử xem sao..!
ai có muốn thử không..:D
:binhsua07:
P/S: thấy AE ý kiến nhiều quá nên mình cũng không giữ... nếu thấy có ich xin mỗi người 1 cái thank nhé::binhsua06:
( vs lại cũng muốn có ai đó làm chuột bạch xem thế nào :m146 )
các cậu vào: http://www.vn88.com/dj/showthread.php?t=393024 ( đã có hướng dẫn cụ thể ):binhsua06:
- nếu ai đó không tìm được irmware của Iphone 3Gs phiên bản 3.1.2 thỳ vào đây nhé: chuẩn bị hết cho AE rồi :
quái.không không up link lên được nhỉ.. chẳng lẽ 4r không cho up 2 link.. tào lao quá đi :binhsua08:
http://www.redmondpie.com/download-the-new-iphone-os-firmware-3.1.2-aga809

( em nó ở gần cuối trang ).. ai gì thắc mắc hay không down được BUZZ Y!H: kudo.online
nếu biết gì mình sẽ chỉ..:binhsua02:
- Mọi người test thử,có gì đưa ra cho AE cùng thảo luận nhé.. :binhsua14:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week