Got Paid Hướng dẫn kiếm tiền cùng FeaturePoints.com trên Iphone/Ipad/Android (5$--->10$ Day)

nó như làm off download đó có điều fake IP thoải mái hơn, không bị block như site gpt. Nhược điểm là chỉ làm 1 lần :binhsua04:
làm 1 lần có nghĩa là con off đó chỉ down về 1 lần thôi hã bác....xong là làm con khác chứ không làm được con đấy nữa à....mà off nó dễ lắm k ạ

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
nó như làm off download đó có điều fake IP thoải mái hơn, không bị block như site gpt. Nhược điểm là chỉ làm 1 lần :binhsua04:
ko cài phần mên blu lên máy tính, dùng chường trình đóng băng, khi nào làm thì click đóng băng rùi cài blu lên, đảm bảo offer có đầy đủ :)

làm 1 lần có nghĩa là con off đó chỉ down về 1 lần thôi hã bác....xong là làm con khác chứ không làm được con đấy nữa à....mà off nó dễ lắm k ạ
off dễ làm hơn trên pc nhìu. chỉ làm 1 con 1 lần thôi nhưng 1 ngày nó ra con mới nhìu. giá off thì hơi thấp ai rảnh thì làm thôi.

- - - Updated - - -

ko cài phần mên blu lên máy tính, dùng chường trình đóng băng, khi nào làm thì click đóng băng rùi cài blu lên, đảm bảo offer có đầy đủ :)

blue đâu có chạy đc IOS X_X

ney199102

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
cho mình hỏi. hiện giờ thì bluestacks giả lập trên máy tính đã dùng đc lại nhưng mà mình không biết đổi fake ip như thế nào có ai tốt bụng giúp mình kô mình làm newbie nhờ các bạn giúp dùm

Mr.Huy

Junior
Reactions
23
MR
0.000
ai cho em hỏi sao em click vào link ref để đăng ký mà sao nó không cho đăng ký , nó để chữ start now giống như ai đăng ký rồi vậy, vao get point thi down dc nua chùng thi nos hiện thông báo down laif

chicks2608

Junior
Reactions
103
MR
0.373
các bac cho e hỏi e cài BlueStacks-SplitInstaller_native.exe mà nó bị lỗi ntn là làm sao
view
[/url][/IMG]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week