[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
mình thấy hình như chủ topic được các bạn bán vps chia % hoa hồng hay gì ấy mà cứ đề cập đến vấn đề mua vps ko vậy hehe

ko đc chút hoa hồng nào bạn nhá :D

no thanh toán nhanh ko pro !! đợi nhiêu ngày tiền vể

2-4 ngày bạn ah nó check xem PP có phải verry ko

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
thớt cho hỏi phát nhỉ vậy ví dụ thế này mình Dùng VPS thế thì 1 máy 6 con VPS được hả hay phải cần 6 máy với lại 1 thẻ VISA làm đc 6 cái PP ko:( Ve Ri ấy chứ ko lẻ 6 nick chơi luôn 6 cái thẻ :( Với lại cái này chạy nặng ko vậy hiện tại đang Chạy Ram 1G nên ko ôm nổi nói chung nó chạy mình ko làm gì nên cũng ổn nhưng tội cái máy thôi:( :binhsua76:

thớt cho hỏi phát nhỉ vậy ví dụ thế này mình Dùng VPS thế thì 1 máy 6 con VPS được hả hay phải cần 6 máy với lại 1 thẻ VISA làm đc 6 cái PP ko:( Ve Ri ấy chứ ko lẻ 6 nick chơi luôn 6 cái thẻ :( Với lại cái này chạy nặng ko vậy hiện tại đang Chạy Ram 1G nên ko ôm nổi nói chung nó chạy mình ko làm gì nên cũng ổn nhưng tội cái máy thôi:( :binhsua76:

1 PC sẽ vẫn kết nối đc 6 con VPS nhé vì VPS nó tự như dạng teamviewer chỉ là ảo thôi thực ra nó là máy ảo mà , PP cho Add tối đa 7 tài khoản chung vào 1 cái PP thì cũng coi như là 7 cái rồi nhưng mà chiến 1 acc dồn tiền về cũng đc lắm rồi

kabigon9112

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Mình chưa biết sài VPS thế nào có bác nào biết viết 1 bài hướng dẫn cho newbie với (tranh thủ site đang ko ổn định)

Announcements

Forum statistics

Threads
424,492
177,020
Latest member
HThinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back