• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Hướng giải quyết vụ aitra scam

Status
Not open for further replies.
Mọi người không phải cãi nhau nữa. acc aitra và quanqt1999 đều pass 123456 mình vào được nên tạo cảnh scam. Bạn hadoi không hiểu sao lại tin mình thái quá như vậy. Bạn davidha chắc nếu không có sự việc này chắc cũng k nhớ tới sự tồn tại của id aitra. Run rủi thế nào mình lại tìm được pass 2 acc đó. mong 2 bạn cho mình thời gian. Mình không muốn ai mất uy tin hay liên lụy vì mình :(

Còn trò gì nữa đây? Cứ làm bt thôi. Tra theo số tk nhận tiền chả liên quan gì đến 1999 cả :)
cái proff send VCB mình copy trong topic doitiente rồi chỉnh sửa time đó bạn số VCB ghi bừa nên mới có xxx ở chỗ giữa, mình nghĩ ra tên NGUYEN TRUNG QUAN vì id mmo là: quanqt :(

mình thấy tên nick đó ở topic nào ấy rồi mình thử pass 123456 vào được. mình xl bạn rất nhiều :(
Mình cũng k định comment nhưng thấy bạn bảo sẽ làm tới cùng với chủ nick quanqt1999 chắc sinh năm 1999. ảnh hưởng tới em nó. Mình làm mình sẽ chịu bạn cho mình time được không :(
4rum biết bao là nick sao ko thử mà lại thử ngay 2 nick đó ???

Chào mọi người đầu tiên mình xin gửi lời xin lỗi chân thành tới bạn hadoi và davidha. Mình chính là người hack nick aitra và quanqt1999 (2 acc pass đều dễ 123456)
và scam bạn hadoi. thực ra mình ko muốn như vậy nhưng mình đã nỡ nướng toàn bộ số tiền học phí bm cho vào ***. trời run rủi thế nào mình lại mò được pass 2 acc đó rồi tạo ra cảnh tung hứng cho nhau như trong topic mua z. proff vcb mình copy từ thớt doitiente.com cua canawan.
Mình rất xin lỗi 2 bạn nhưng thực sự là mình đường cùng nên mới làm vậy
Mình sẽ xin đi làm để trả lại 2 bạn số tiền mình sẽ scam trong time sớm nhất vì giờ trên người mình cũng k còn tiền nữa.Mong 2 bạn thứ lỗi cho mình

Mình vào rep như này vì cũng k muốn người khác vì mình mà mang tiếng oan, mình xl 2 bạn rất nhiều, mong 2 bạn hiểu cho
trong time tới mình sẽ chủ động ll với bạn davidha để trả lại số tiền này

Nghe thấy bị lộ bank là sợ.... Tớ có thể điều tra chi tiết thông tin, số dth của tài khoản VCB kia, và co thể điều tra cái VCB đã nhận tiền nếu có giao dịch thật..

run rủi đó bác
Nghe thấy bị lộ bank là sợ.... Tớ có thể điều tra chi tiết thông tin, số dth của tài khoản VCB kia, và co thể điều tra cái VCB đã nhận tiền nếu có giao dịch thật..
vâng em đã nói là proff copy rồi chỉnh sửa bác có thể kiểm tra

Mọi người không phải cãi nhau nữa. acc aitra và quanqt1999 đều pass 123456 mình vào được nên tạo cảnh scam. Bạn hadoi không hiểu sao lại tin mình thái quá như vậy. Bạn davidha chắc nếu không có sự việc này chắc cũng k nhớ tới sự tồn tại của id aitra. Run rủi thế nào mình lại tìm được pass 2 acc đó. mong 2 bạn cho mình thời gian. Mình không muốn ai mất uy tin hay liên lụy vì mình :(
Vào trại cải tạo mà ngồi suy ngẫm nếu chưa đủ 18. Còn quá 18 thì bóc lịch 1 thời gian cho thông suốt. OK ?

Vào trại cải tạo mà ngồi suy ngẫm nếu chưa đủ 18. Còn quá 18 thì bóc lịch 1 thời gian cho thông suốt. OK ?
thực sự là quá túng quẫn bác ơi. em mơi năm thứ 1. davidha mong a hiểu và cho em 1 time

Có gì đó không ổn nhưng không dám nói ra. Thôi lót jav hóng cao nhân!

muốn nó hiểu cho thì post infor lên, bảo đảm sẽ trả thì ngại gì :) túng quá người ta cũng ko chém đâu :D, còn lên nói cho sướng cái miệng thì té đê

Nghe thằng @aitravnn rên thảm quá. Chắc được đạo diễn đúng kịch bản rùi cũng nên.
Thằng nào làm thằng đó chịu. Các bố đừng nghe nó rên mà động lòng trắc ẩn. Rùi lại giống thằng @kieplangthang thui. Ông @hadoi cứ nhận 100% tiền từ @davidha đi rùi để ông @davidha đợi thằng kia làm có tiền trả. Vì ông @davidha đánh mất nick gây scam thì ông đó phải chịu. Chứ biết tìm thằng *** nào mà trả lại được.
P/S: Ngày trước tôi ước ao mua được những cuốn tiểu thuyết từ thập niên 60, 70 để đọc những tiểu thuyết chiến tranh. Ước mơ đó đã theo tôi suốt hơn 10 năm. Thế nhưng, từ ngày đọc những mẩu chuyện scam, ước mơ ấy của tôi đã thay đổi hẳn và được đáp ứng. Đọc chuyên mục scam report trên này nó lôi cuốn, hấp dẫn, ly kỳ hơn những cuốn tiểu thuyết kia. Nhất là tôi lại được đọc nó hàng ngày. Xin cảm ơn !

thôi em xin hết. sự việc em tóm tắt lại
1. em dò được pass 2 acc aitra và quanqt1999 (pass 123456)
2. em tạo topic tung hứng. batch vcb copy từ topic doitiente rồi chỉnh sửa
3. bác hadoi tin tưởng send z

em vào comment thế này vì trong lòng thấy có lỗi quá.
em không muốn bác davidha mất uy tin. quanqt1999v vì em mà bị liên lụy. hadoi bị người khác nghi ngờ
em xin hết em hứa sẽ liên lạc với bác davidha để trả bác tiền trong time sơm nhất có thể

Mình đọc kỹ rồi, bạn không phải bồi thường gì cả, thằng kia nó lập 3 nick , bị scam , tung hô để giả vờ là có ng sẽ tin là giao dịch an toàn mà không cần bảo hiểm, 3 đưa 1 nikc ra gửi $ vào tk khác của nó lấy bằng chứng. Kể cả thằng kia nó bị scam thật nữa cũng là do nó chẳng liên quan tới bạn, cho dù nick fake ip là của bạn đi nữa nhưng: 1 nick scam không có nói bạn là người đóng bảo hiểm, 2 không có lý do gì để người bị scam gửi 150$ mà gửi những 2 lần cho 1 người không quen biết cả, 3 nick fake đó k sử dụng thông tin gì của bạn đang có cả,

Cho nên không bồi thường .

Thôi mình đi ngủ đã .. mấy hôm nay mệt mỏi lắm rồi .. ko làm đc chuyện gì cả ... mai còn đi đám ma cách nhà 70km nữa :(

4rum kì rày nhiều vụ scam có liên quang đến các pro có bảo hiểm nhỉ , mà có nhiều vụ lại hài hước mang tính chất trâu tinh trì quớ , băt đầu quan tâm tới 4 rum đc gần 2 tuần mà thấy nhiều điều thú vị thật :D

Quá kịch tính, quá ly kỳ và hấp dẫn, em đã bỏ đọc one piece để qua đây theo dõi câu chuyện trinh thám dài kỳ và cảm động này :(:(
Và giờ nhìn ai cũng thấy 2 chữ "nghi ngờ" :oops:

thôi em xin hết. sự việc em tóm tắt lại
1. em dò được pass 2 acc aitra và quanqt1999 (pass 123456)
2. em tạo topic tung hứng. batch vcb copy từ topic doitiente rồi chỉnh sửa
3. bác hadoi tin tưởng send z

em vào comment thế này vì trong lòng thấy có lỗi quá.
em không muốn bác davidha mất uy tin. quanqt1999v vì em mà bị liên lụy. hadoi bị người khác nghi ngờ
em xin hết em hứa sẽ liên lạc với bác davidha để trả bác tiền trong time sơm nhất có thể
ng bạn scam là ổng rp scam kìa..vậy cmt nào cũng nói là chủ động ll davidha để trả tiền..có nghĩa là ý bạn để davidha bồi thường cho c kia đúng k?có gì đó k ổn..sao c k nói sẽ sẽ ll vs ng bị scam trong thời gian sớm nhỉ :D hình như thấy mọi hướng giải quyết đều là hướng davidha trả $ ng rp scam thỳ phải :)

Đã bao giờ nghe đến công nghệ scan chưa? Forum này có thể scan được nhé, nên cũng hiểu tại sao lại nhiều bác bị hack nick như vậy. Cứ đặt pass dễ quá hoặc pass của các bác có trong lis scan của nó thì cũng vỡ mồm nhé! Cách tốt nhất là đặt pass dài và khó vào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week