Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
Bác vô tình thế.......tập hợp anh em, tìm chủ hộ mà xử chứ.......

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

Ủng hộ bác....thêm 1 triệu nữa:D
tình hình là đã có 8tr cho pro nào tìm ra được thằng này ... pro nào ra tay đi kìa :))

Tên: nguyễn hoàng công danh tuổi 27
Công việc
-Quản lý hệ thống OHSAS, EMS
Được tuyển dụng và hiện làm tại:
-Địa chỉ: Công ty Nidec Viet Nam Lô I1 Khu Công Nghệ Cao , Quận 9, TP.HCM
cái này mình nghĩ có mà tìm bằng tài thánh. mà giả sử nếu tìm được thì bạn làm được gì hắn ta chứ chẳng lẽ lại gọi công an à. hay thuê mấy thằng côn đồ giải quyết

cái này mình nghĩ có mà tìm bằng tài thánh. mà giả sử nếu tìm được thì bạn làm được gì hắn ta chứ chẳng lẽ lại gọi công an à. hay thuê mấy thằng côn đồ giải quyết
mình thích phương án thứ 2 bạn à nhanh gọn nhẹ :)
P/s: $ mình có thể k cần đòi lại chỉ cần nó nằm viện là đủ rồi :)

thằng vua webmoney nó ở Việt Nam chứ đâu phải ở nước ngoài mà không tiềm ra thằng đó được dễ ăn ớt ^^^

thằng vua webmoney nó ở Việt Nam chứ đâu phải ở nước ngoài mà không tiềm ra thằng đó được dễ ăn ớt ^^^
Hiện tại là 9tr đang đợi bạn
Gluck :)

Gieo nhân nào thì nhận quả ấy thui bạn ạk

ĐÂY LÀ DẠNG MÀ THẰNG VUAMONEY nó có thể làm số tiền ảo để lừa anh em cũng nên, tớ cũng có thể làm được xem đi :)) Biết đâu tài khoản thằng này nó có vài trăm ngàn, dùng html viewsource chỉnh sửa chụp lại và dùng photoshop để dán vào

d0942ae4e386bf4604c376226228074d_38912312.nguyendongdanhvcb.700x0.jpg

Ở trên với ở dưới, các bác xem nhé =))

Last edited by a moderator:
Mình bik các bác rất tức giận ... Nhưng thay vì rút kinh nghiệm cho nhau lại đòi xử thằng *** đó . Thử hỏi các bác tìm ra nó được thì bằng chứng đâu ? Nó nói có người giả mạo info của nó thì làm được gì nhỉ ? Mà nếu nó chủ động scam thì ông trời kiếm ra , ngu mới đưa info thật .

Chỉ còn cách là báo CA , dùng công nghệ cao để tìm ra nó , mà cái này hơi khó à nha ,CA có chịu giải quyết ?

Các bác cứ yên tâm ,dù k xử dc nó , thì nó cũng ko sống yên thân đâu ,đúng như bác dương già nói đấy ^^

Tìm được thông qua vài mối quan hệ nhờ mấy ông xã hội tối xử nó là ok.Chứ để nó lấy không thế sao được !

Tìm được thông qua vài mối quan hệ nhờ mấy ông xã hội tối xử nó là ok.Chứ để nó lấy không thế sao được !
quan trọng là có tìm đc info nó k mà xử bạn à :)

quan trọng là có tìm đc info nó k mà xử bạn à :)

ra ngân hàng vietcombank xin info thật của tên "NGUYEN HOANG CONG DANH" với lý do chính đáng là nhân viên họ cho thôi. :)

Chỉ còn 1 cách nữa là ra bank vietcombank hỏi thông tin tên "NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH" ở TP.HCM là ra liền. Nhân viên vcb họ hỏi: "Tại sao các chú lại tìm người này đây là thông tin mật cho khách hàng, ko share bậy". Thì mình bảo là: "Cần thông tin để công an đi bắt". Giả vờ nói thế là nhân viên vcb họ chịu cho thông tin liền.

Last edited by a moderator:
ra ngân hàng vietcombank xin info thật của tên "NGUYEN HOANG CONG DANH" với lý do chính đáng là nhân viên họ cho thôi. :)
1- NGUYEN HOANG CONG DANH sao biết cái tên này ko phải là fake
2- Những người trùng tên k thiếu
P/s: 9tr đợi bạn đó
Thanks! :)

Chỉ còn 1 cách nữa là ra bank vietcombank hỏi thông tin tên "NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH" ở TP.HCM là ra liền. Nhân viên vcb họ hỏi: "Tại sao các chú lại tìm người này đây là thông tin mật cho khách hàng, ko share bậy". Thì mình bảo là: "Cần thông tin để công an đi bắt". Giả vờ nói thế là nhân viên vcb họ cho thông tin liền.
Mình ủng hộ, nhưng sợ ko dc:(

"các bạn trẻ làm tôi thất vọng quá":binhsua41: câu nói của xếp hữu tài trong camera công sở. hic

vụ daigai như thế mà vẫn có vụ này to hơn, các bạn trẻ thật là...

1- NGUYEN HOANG CONG DANH sao biết cái tên này ko phải là fake
2- Những người trùng tên k thiếu
P/s: 9tr đợi bạn đó
Thanks! :)

Tự tin lên, nói chung sinh sống ở TP.HCM là được, chắc là sẽ có 1 và duy nhất 1. hihi
Dù biết trước sẽ k thành công hay thành công, thì vẫn phải đi 1 lần các bác à

Chỉ còn 1 cách nữa là ra bank vietcombank hỏi thông tin tên "NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH" ở TP.HCM là ra liền. Nhân viên vcb họ hỏi: "Tại sao các chú lại tìm người này đây là thông tin mật cho khách hàng, ko share bậy". Thì mình bảo là: "Cần thông tin để công an đi bắt". Giả vờ nói thế là nhân viên vcb họ chịu cho thông tin liền.
Cái này chắc khó ah.Nhưng anh em up jup chắc sẽ có cách tìm ra thông tin từ TK của nó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week