Hyip hội và cổ đông đã SCAM! Vuamoney không xứng đáng là con người!

Status
Not open for further replies.
ra ngân hàng vietcombank xin info thật của tên "NGUYEN HOANG CONG DANH" với lý do chính đáng là nhân viên họ cho thôi. :)

Chỉ còn 1 cách nữa là ra bank vietcombank hỏi thông tin tên "NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH" ở TP.HCM là ra liền. Nhân viên vcb họ hỏi: "Tại sao các chú lại tìm người này đây là thông tin mật cho khách hàng, ko share bậy". Thì mình bảo là: "Cần thông tin để công an đi bắt". Giả vờ nói thế là nhân viên vcb họ chịu cho thông tin liền.
bạn này nói như kiểu cho kẹo trẻ con đó nhỉ,nhân viên ngân hàng có phải bọn gà đâu mà nói gì nó cũng tin,ngay cả công an đến làm việc,thì nó cũng phải hỏi cấp trên trực tiếp quản lý của nó để xem sẽ làm việc với công an như nào,sẽ cung cấp thông tin nào.
Ko tin bạn cứ ra hỏi thử đi,xem có đc ko.

ra ngân hàng vietcombank xin info thật của tên "NGUYEN HOANG CONG DANH" với lý do chính đáng là nhân viên họ cho thôi. :)

Chỉ còn 1 cách nữa là ra bank vietcombank hỏi thông tin tên "NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH" ở TP.HCM là ra liền. Nhân viên vcb họ hỏi: "Tại sao các chú lại tìm người này đây là thông tin mật cho khách hàng, ko share bậy". Thì mình bảo là: "Cần thông tin để công an đi bắt". Giả vờ nói thế là nhân viên vcb họ chịu cho thông tin liền.
ai quen ông công an nào nhờ ra cùng hỏi tí là đc ngay ý mà

ai quen ông công an nào nhờ ra cùng hỏi tí là đc ngay ý mà
Chuẩn k cần chỉnh, hay là cố gắng tra cứu thông tin IP 4rum mà thằng vuamoney thường hay đăng nhập, đem ra C50 TP.HCM xử. Đây cũng là 1 cách, biết đâu từ thông tin IP này sẽ giúp ích trong việc tìm ra nhà mạng cung cấp cho thằng đó vào thời điểm nó truy cập, từ đó biết được địa chỉ nó ở thì sao :D

Nói chung 1 điều là có ai giao dịch bằng tài khoản ngân hàng với thằng vuamoney không nhỉ, nếu có thì đó là 1 tín hiệu đáng mừng, lâu ngày cũng lòi ra mặt chuột mà, các bác cứ xem đi, nếu được như thế thì cho dù nó mượn tk ngân hàng khác thì công an cũng điều tra ra thôi.

Giờ muốn điều tra 1 cái gì cũng phải đút lót cho công an vài trăm thì may ra mới có hy vọng cho anh em mmo4vn.

Last edited by a moderator:
mò kim đáy biển thôi mấy bác, một khi đã muốn scam thì chả ai dại gì mà show info thật. TK ngân hàng cũng fake được mà :(
Cũng may mình cũng chỉ lỗ tổng cộng 2.8$.
Chia buồn cùng chủ thớt nhé.

các bẠn Ơi , tìm ra nó thì làm dc gì nó , bẰng chỨng Đâu ?, hay lẠi chém nhẦm ngƯỜi ? Mà kiẾm Ở Đâu ra ? BỘ vcb nó ngu ĐẾn nỖi nói cái cho biẾt ngay , có gì trách nhiỆm sao gánh nỔi.

Mong các bẠn chƯa hiỂu ngỌn ngành vẤn ĐỀ , thì ko nên chém gió Ở Đây ,làm lãng topic , ngƯỜi bỊ scam cŨng bí kích ĐỘng và rỐi thêm

nhẤn mẠnh Ở dây chỈ có công an là giẢi quyẾt dc, ai có cao kiẾn gì thì tẬp trung vào Đây

bỘ chém thẰng scammer là các bác ko vào
tù ?

Chuẩn k cần chỉnh, hay là cố gắng tra cứu thông tin IP 4rum mà thằng vuamoney thường hay đăng nhập, đem ra C50 TP.HCM xử. Đây cũng là 1 cách, biết đâu từ thông tin IP này sẽ giúp ích trong việc tìm ra nhà mạng cung cấp cho thằng đó vào thời điểm nó truy cập, từ đó biết được địa chỉ nó ở thì sao

1 KIẾN HAY

check IP thằng vuamoney rồi limit tìm kô đc , có nói với chủ thớt nhờ các ex uy tín giúp đỡ truy tìm nhưng bạn vẫn còn tin nó sẽ trở lại cơ giờ tìm gì nữa . Coi như của đi thay người vậy

Tự tin lên, nói chung sinh sống ở TP.HCM là được, chắc là sẽ có 1 và duy nhất 1. hihi
Dù biết trước sẽ k thành công hay thành công, thì vẫn phải đi 1 lần các bác à
khổ cái chính là em ở ngoài hn ko trong đó chứ ko thì nói làm gì nữa :-<
P/s: Chả nhẽ trong số bị scam ko có bác nào trong đó à :|

Cái vụ từ tên suy ra số tk ko đơn giản đâu ,ngân hàng nó bắt phải đọc số CMT chủ tài khoản này nọ . Haiz mình thử rồi

:binhsua45: cuối năm CAM nhiều quá! chia buồn cùng bạn

Cái vụ từ tên suy ra số tk ko đơn giản đâu ,ngân hàng nó bắt phải đọc số CMT chủ tài khoản này nọ . Haiz mình thử rồi

Ngoài truy vấn stk thì cần CMT, thế truy vấn địa chỉ cũng phải cần CMT chủ tài khoản này nọ sao !?!!?

Anh em gọi thử lên ACB ,đặt vấn đề là kiểm tra hộ số tk của chủ tk NGUYEN HOANG CONG DANH

Số đt : 1800 577 775 , cố gắng nói khéo nhờ nhân viên check giùm tên stk xem sao ,còn đừng nhờ VCB , ngân hàng này khó chơi lắm

Nhưng mà thông tin chưa xác thực thì sao mà tìm :-s

Bác cứ ra trình báo công an quận, tìm ra người có tên NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH hiện tại đang lừa mất số tiền của anh em MMOVN >100 triệu, nói thế công an vào cuộc tìm người ngay, manh mối đầu tiên là dò tìm các tên mang tên NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH (hy vọng và hy vọng chỉ 1 tên này thôi), sau đó lần ra manh mối nếu k phải là thằng NGUYỄN HOÀNG CÔNG DANH scam thì cũng tìm lây qua đồng bọn của nó thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week