SCAM iloveyouforever - bị refund $530 PP từ cậu này

Status
Not open for further replies.
thế nào mới phù hợp?? Phải nịnh nọt, hay là chỉ theo cái tốt, cái xấu bỏ qua ?? Hay là ko chịu nhìn nhận thực tế... thì mới phù hợp forum??

Cái mình nói chính là trách nhiệm của BQT đối với forum và với member, vì chính họ là nguồn thu nhập cho forum và admin đó.
Mình thật sự cảm thấy vấn đề BQT hoạt động dịch vụ quá nhiều là ko phù hợp (tuy là biết BQT cũng phải kiếm tiền) vì nó khiến làm việc ko khách quan trong nhiều trường hợp do liên quan lợi ích, ko dám làm mất lòng ai, xử lý công việc đôi khi chậm chạp.

Nhiều forum họ cấm BQT ko tham gia hoạt động lợi ích gì trong forum , chỉ tập trung vào quản lý (có thể hoạt động = 1 nick khác nhưng ko đc tiết lộ nick BQT của mình ---- dù 1 số member vẫn biết :) .

Thôi đi ra, forum giờ cứ phải comment nâng bi, nói tốt thể hiện là người tốt như thachthao thì mới là NGƯỜI TỐT, PHÙ HỢP VỚI FORUM :) Còn như mình chắc là thành phần BỊ TẨY CHAY rồi >.<

Oh , cám ơn ý kiến của cậu nhé, sao ko tag tên tôi vào viết thuần như thế ai biết, mấy đứa bạn nó mới pm luôn. Tôi phải thể hiện mình là người tốt àh, tôi nghĩ đó là bản chất hay cố gắng thể hiện nó khác nhau đấy, vì forum này thử hỏi bên Box capt tôi đã giúp free cho bao nhiêu newbie nhé, và tôi giúp họ từ ngày tôi còn là newbie cơ từ add soft, hướng dẫn cách làm cho bao nhiêu người, share proxy free cho những ai, acc GGS day ko bán mang cho gõ free nốt nhé, cũng ko lấy 1 xu mà confirm giúp cho về thẳng Z người ta.... Còn bản thân cậu làm đc những gì mà chỉ trích tôi, trước đây tôi cùng từng bênh vực nick cũ captchater của cậu ko ít lần, kể cả đương đầu ra với Mod nhé. Dù sao cũng cám ơn cậu giúp tôi dè chừng với cuộc sống này hơn, trước tôi chủ quan quá vì gặp toàn những người quý mến và chơi với tôi rất thân tình

Nói chung đừng ở đó mà phán xét cách sống của người khác, hãy cứ sống tốt hơn đi, đây là cmt cuối cùng tôi reply cho cậu vì cậu vô cớ bôi xấu tôi ko ít lần dù chả có lý do gì, tôi cũng ko muốn nói thêm gì với cậu

ps : xin lỗi mọi người em ngoài lề, em next ngay và luôn

Cái mình nói chính là trách nhiệm của BQT đối với forum và với member, vì chính họ là nguồn thu nhập cho forum và admin đó.
Mình thật sự cảm thấy vấn đề BQT hoạt động dịch vụ quá nhiều là ko phù hợp (tuy là biết BQT cũng phải kiếm tiền) vì nó khiến làm việc ko khách quan trong nhiều trường hợp do liên quan lợi ích, ko dám làm mất lòng ai, xử lý công việc đôi khi chậm chạp.

Nhiều forum họ cấm BQT ko tham gia hoạt động lợi ích gì trong forum , chỉ tập trung vào quản lý (có thể hoạt động = 1 nick khác nhưng ko đc tiết lộ nick BQT của mình ---- dù 1 số member vẫn biết :) .

Thôi đi ra, forum giờ cứ phải comment nâng bi, nói tốt thể hiện là người tốt như thachthao thì mới là NGƯỜI TỐT, PHÙ HỢP VỚI FORUM :) Còn như mình chắc là thành phần BỊ TẨY CHAY rồi >.<

Sống như @thachthao chưa phải là sống tốt đâu nha, bạn phải sống như bạn @uytinlagi ý, bạn ý đi scam xong tự động xin ban nick, rồi tạo thêm nick mới đi đến đâu cũng nói chuyện nhân nghĩa đạo đức, ra vẻ 1 mình bạn ấy là chính nhân quân tử, là anh hùng thời loạn lạc :D Cần thì pm bạn đó để học hỏi cách sống nha, mà nhớ mai mốt có nói xấu gì người khác thì nhớ tag vào nha, còn hông biết tag thì mình chỉ cho nà, thêm @ trước tên nick là được nha :D
Ngưỡng mộ quá cho xin chữ ký nào :D:D

Mà admin thu nhập bao nhiêu kệ mẹ người ta, không ăn được ghen ăn tức ị ị ị ị ị à. Người ta mở forum ra làm từ thiện cho mấy cụ à. Gặp chuyện thì lôi ra chửi như con chó, yên bình thì ngồi móc họng, so đo. Em quá là nể mấy thánh đàn ông mà mặc váy đàn bà như mấy thánh :confused:

các bác không biết đừng phán bừa . mấy bữa bạn ấy mượn tiền 5tr của mình trả tiền đàng hoàng . mà còn nhiều topic bạn ấy bị hack pp đầy ra nên không có chuyện scam tiền của các bác đâu
:D phán gì bạn, lúc đầu bạn ấy bảo acc bị hack và ko refund hay trả lại 530$ rồi còn gì?
hiểu không vấn đề chưa, bạn, chưa hiểu thì đọc #1 rồi lại chém :D

thế nào mới phù hợp?? Phải nịnh nọt, hay là chỉ theo cái tốt, cái xấu bỏ qua ?? Hay là ko chịu nhìn nhận thực tế... thì mới phù hợp forum??

@thachthao , cô ấy là 1 người tốt chứ ko cần phải thể hiện ra vậy , hơn 1 năm trước khi mình bị lừa ở group My friend , mình có nhờ bạn ấy giúp đỡ bạn ấy liền đưa acc GGS Day cho mình gõ free hoàn toàn mặc dù đợt đó acc cực có giá tầm 400k / acc mà nếu cho thuê đc tầm 5 $/ tháng , sau đó mình có làm Pix cho bạn ấy, gõ ko đc bao nhiêu bạn ấy vẫn cho làm, tặng soft miễn phí , proxy hỗ trợ 1 nửa, trả đúng tỉ giá Ex về bank chỉ nhận 10% bonus của acc , có lẽ ko có 1 group nào có chế độ hỗ trợ tốt hơn.

Sau đó cô ấy cho mình mượn 1 triệu vào dịp Tết khi mình khó khăn , tới giờ cũng mới trả đc bạn ấy 600k vẫn còn thiếu 400k, pm yahoo xin thiếu vài tháng nữa bạn ấy vẫn ok chứ ko thúc ép gì, bạn ấy còn giúp rất nhiều người khác nữa chứ ko riêng mình . Bạn ấy hiền và nói chuyện rất dễ thương , mình ko hiểu sao lại có người ghét và nói xấu bạn ấy như vậy, có lẽ vì bạn ấy hiền và ít phản kháng mà lại thuộc BQT

Vụ việc này của Tmod iloveyouforever nếu Tmod đã nói sẽ refund thì hãy đợi

vụ của thachthao thì không biết gì còn bạn xem log chat ông t-mod bảo không thể dep tiền $ hoặc là refund vnd cho thớt mà.[/

:D bạn T-mod có refund hay ko thì cũng đề nghi BQT hạ mod đi, chứ cái kiểu bảo acc pp bị hack và ko chịu trách nhiệm là ko thể được, nếu bạn ấy muốn buôn bán thì đóng bảo hiểm ./.
T-mod là thuộc BQT thì nên làm ăn đàng hoàng, uy tín đi.

vụ của thachthao thì không biết gì còn bạn xem log chat ông t-mod bảo không thể dep tiền $ hoặc là refund vnd cho thớt mà.[/
Ở đây mình thấy ông Tmod iloveyouforever có nói trả mà bạn , nói chung mình ko ý kiến , thấy có loại người đi đâu cũng đâm chọt người khác mặc dù nó đã tốt hơn người ta chưa nên thấy bực mới cmt chứ nick 2011 mà có mấy khi viết gì đâu
https://mmo4me.com/threads/iloveyouforever-bi-refund-530-pp-tu-cau-nay.220672/page-6#post-4189636

Chân thành cảm ơn cậu đã giúp đỡ mình nhiều lắm.
Bạn chủ topic cho mình gửi lời xin lỗi bạn nhé thực sự tài khoản PP mình bị hack và scamer đã dis tiền của cậu chứ mình không hề làm những việc như thế, nhưng giờ may là mình đã lấy lại được tài khoản PP rồi nên bạn an tâm nhé, số tiền mà bạn bị dis mình sẽ refun lại vnd cho bạn. Chân thành xin lỗi bạn vì sự việc này xảy ra là ngoài ý muốn.

Qua sự việc này cho mình có đôi lời nhắn nhủ đến bạn đã hack tk pp mình vài lời : Bạn hack tk PP mình nhiều rồi và cũng đa gây không ít tai tiếng cho mình

cảm ơn cậu nhiều lắm lắm.
Giờ mình đang bận công việc tí. Tài khoản PP mình lấy lại đươc rồi nên bạn chủ topic an tâm mình sẽ refun tiền lại cho bạn đầy đủ 530$ nên bạn đừng lo gì cả.
Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn @loihen1987 đã giúp đỡ mình nhiều lắm đợi qua đợt khủng hoảng này mình sẽ hậu tạ cho bạn :) và cho mình gửi lời xin lỗi tới bạn chủ topic vì sự việc xảy ra ngoài ý muốn này
Mi hem đọc hết hay sao mà còn ngồi chém thế :p:p:p

Sống như @thachthao chưa phải là sống tốt đâu nha, bạn phải sống như bạn @uytinlagi ý, bạn ý đi scam xong tự động xin ban nick, rồi tạo thêm nick mới đi đến đâu cũng nói chuyện nhân nghĩa đạo đức, ra vẻ 1 mình bạn ấy là chính nhân quân tử, là anh hùng thời loạn lạc :D Cần thì pm bạn đó để học hỏi cách sống nha, mà nhớ mai mốt có nói xấu gì người khác thì nhớ tag vào nha, còn hông biết tag thì mình chỉ cho nà, thêm @ trước tên nick là được nha :D
Ngưỡng mộ quá cho xin chữ ký nào :D:D

Mà admin thu nhập bao nhiêu kệ mẹ người ta, không ăn được ghen ăn tức ị ị ị ị ị à. Người ta mở forum ra làm từ thiện cho mấy cụ à. Gặp chuyện thì lôi ra chửi như con chó, yên bình thì ngồi móc họng, so đo. Em quá là nể mấy thánh đàn ông mà mặc váy đàn bà như mấy thánh :confused:
Em thâm như há*g bạn gái thằng @uytinlagi vậy
, @uytinlagi ơi nếu còn lảng vảng thì về dạy lại bạn gái nhé, ngủ éo gì gác ko vậy

võ mồm everywhere :D:D đi đâu cũng thấy xách dao đâm chọt lẫn nhau....:D
:D vì 1 số bạn, ko tìm hiểu thông tin, mà chỉ phán theo cảm tính, rồi tát nước theo mưa ấy mà.

@thachthao , cô ấy là 1 người tốt chứ ko cần phải thể hiện ra vậy , hơn 1 năm trước khi mình bị lừa ở group My friend , mình có nhờ bạn ấy giúp đỡ bạn ấy liền đưa acc GGS Day cho mình gõ free hoàn toàn mặc dù đợt đó acc cực có giá tầm 400k / acc mà nếu cho thuê đc tầm 5 $/ tháng , sau đó mình có làm Pix cho bạn ấy, gõ ko đc bao nhiêu bạn ấy vẫn cho làm, tặng soft miễn phí , proxy hỗ trợ 1 nửa, trả đúng tỉ giá Ex về bank chỉ nhận 10% bonus của acc , có lẽ ko có 1 group nào có chế độ hỗ trợ tốt hơn.

Sau đó cô ấy cho mình mượn 1 triệu vào dịp Tết khi mình khó khăn , tới giờ cũng mới trả đc bạn ấy 600k vẫn còn thiếu 400k, pm yahoo xin thiếu vài tháng nữa bạn ấy vẫn ok chứ ko thúc ép gì, bạn ấy còn giúp rất nhiều người khác nữa chứ ko riêng mình . Bạn ấy hiền và nói chuyện rất dễ thương , mình ko hiểu sao lại có người ghét và nói xấu bạn ấy như vậy, có lẽ vì bạn ấy hiền và ít phản kháng mà lại thuộc BQT

giá có đc người iu như vậy nhỉ :D

Cơn gió vô tình cuốn qua thân cây cổ thụ già nua trơ trọi mọc trước sân đình, vội nhặt lấy chiếc lá vàng không may bị gió cuốn rơi xuống đất, thổi 1 làn hơi nhẹ phủi bay hết bụi trần còn vương trên lá, đặt lại chiếc lá vàng về nơi lá vừa rơi xuống, nhẹ nhàng phủi đít ngồi lên chiếc lá …hóng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week