[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

Điều tra thêm số điện thoại đó đứng tên ai nữa cho chính xác.

Có bạn làm ở tổng đài hay đại lý viễn thông thì nhanh thôi : tên tuổi,ngày tháng năm sinh,nguyên quán,trú quán,số CMT,có mà chạy lên giời...

vẫn chưa chấm dứt được nhỉ ====> chờ ảnh thằng này bị oánh từng ngày 1 ===> tội này là tội nặng lắm =)) thế nên là bọn scam lấy ảnh đó và tấm gương làm gương nhé ==> hình phạt cho những kẻ đi bán cam trên mạng =))

theo mình nghĩ thằng này cũng ko có chủ định từ trước đâu ,khi nó nhìn thấy số tiền lớn nên nó nổi lòng tham vơ vét tý thôy .
info của nó thì vẫn có thể làm giả trên bank dc ,nhưng chắc nó ko có cửa làm cmnd giả đâu ,bank vcb -da-acb thì chỉ cần cmnd thôy mà .
theo mình cái này cho mấy thằng công anlàm hộ khẩu trên phường là nhanh nhất ,vì nó quản lý nhân khẩu mà , cho nó vài xị ,nó có hỏi thì kiếm 1 lý do nào đó ,

giờ nhờ mấy anh IT truy ra địa chỉ IP là khỏi chạy. nó làm việc trên máy tính riêng của nó, còn nếu nó xài USB 3g thì cũng có đăng ký CMND,

dọc cái thách thức của nó láo thiệt, các bác tim ra nó chưa, xác định dc chưa, check IP nó xem nằm khu nào, tên Long thì chắc chắn ko phải nó roj, theo mình thì là anh em hay họ hàng của nó, hoặc bạn bè của nó.
Hãy nhờ CA điều tra ben bank ra cái thằng Long là ra thằng ghẻ này.

Thằng bạn lên làm thẻ, nó bảo"mai em bận, em bảo bạn em đem CMND của em lên lấy hộ được không"=>"Không em, phải chính chủ thẻ CMND":|
ý kiến gì nữa ko?

:| ăn gì khôn thế , tự dưng đi khai ra :| làm cái gì ? toàn hỏi chưa làm mà cứ tào lao !

Vụ này sao rồi mấy bác..............

theo mình nghĩ thằng này cũng ko có chủ định từ trước đâu ,khi nó nhìn thấy số tiền lớn nên nó nổi lòng tham vơ vét tý thôy .
info của nó thì vẫn có thể làm giả trên bank dc ,nhưng chắc nó ko có cửa làm cmnd giả đâu ,bank vcb -da-acb thì chỉ cần cmnd thôy mà .
theo mình cái này cho mấy thằng công anlàm hộ khẩu trên phường là nhanh nhất ,vì nó quản lý nhân khẩu mà , cho nó vài xị ,nó có hỏi thì kiếm 1 lý do nào đó ,

Thằng này có tiền án tiền sự cái vụ proknight9x từ trước tết kia bạn ơi. Thằng này ngựa quen đường cũ rùi, ko chém nó nó không chừa. Ai gặp đòi giúp mình 10 AP nó scam mình luôn nha. Đòi được cứ coi như tiền trà nước mình gửi. :)

Có địa chỉ đầy đủ mà không dám làm gì à....:|
Không liên quan đến, chứ có thì....:))

Ở trong sài gòn có đổi số nhà như ngoài bắc ko mọi người.
Ví dụ này cho các bạn hiểu:Hồi xưa ở ngoài bắc ,có 1 số thì chia ra 5A 5B 5C 5D 5F,vì lúc đầu hồi xưa cái nhà đó là số 5,nhưng sau này đc cắt ra bán cho nhiều người,nên có các chữ cái đi sau.
Bây giờ mới thực hiện đổi số nhà đc 1 hay 2 năm rồi,sẽ ko còn cái số nhà như kiểu 5A,5B,5C ...,mà thay vào đó số nhà 5A sẽ là 5,tiếp theo là 7 9 11 13.Ở trong ngõ hay hẻm cũng làm như thế
Nếu ko có địa chỉ đó,các bạn thử hướng theo cách này xem sao.

lên nào,ủng hộ các bạn trong sài gòn :) ại bị scam đi báo c.a,cho nó chết luôn đi....:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Vụ này chắc lại chìm xuổng rồi......... Báo công an đi mấy pa !:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week