[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

:)) Ai bảo là nhặt đc giấy tờ và ra ngân hàng làm đc thế hả. Thế thì ngân hàng nó sạt nghiệp mất thôi.

Mình bảo đó :| , làm cái thẻ đông á chỉ việc có cmnd là làm thui !

nếu cậu bắt đc mình sẽ tặng 1tr cho cậu
Mong là cậu làm đc chứ ko phải võ mồm

gửi tiền trước cho ban quan trị đi,đừng nói mồm làm xong mày không trả thì lại phải tìm mày chém à

---------- Post added at 02:14 AM ---------- Previous post was at 01:56 AM ----------

cùng lắm là báo công an,thằng nào không báo công an mà để chìm xuồng cả nhà là chó.
Quyết chém thằng này

INFO thế nào tớ không biết nhưng thật sự tớ đi tìm 2 lần hỏi hết chả có số nhà nào chính xác là 621/6 mà chỉ có 621/5 và 621/6C hỏi thẳng người chủ nhà chả có ai tên LONG cả đám trẻ con nữa ............................
BÁO CÁO THÔNG TIN 2 BUỔI ĐI TRUY TÌM TUNG TÍCH HUNG THỦ

INFO thế nào tớ không biết nhưng thật sự tớ đi tìm 2 lần hỏi hết chả có số nhà nào chính xác là 621/6 mà chỉ có 621/5 và 621/6C hỏi thẳng người chủ nhà chả có ai tên LONG cả đám trẻ con nữa ............................
up cho báo cáo mọi người vào coi nè,thế là thông tin giả à

muốn xác minh chỉ có tìm đến nhà nó,đã là scam thì chả còn gì để nói.mong sao nó ra đường xe đừng có đâm nó chết,mà hãy làm cho nó tàn tật.để nó biết cái gọi là quả báo

---------- Post added at 06:19 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

đông á bây giờ cần cmnd kèm theo 1 ảnh 4x6 mới làm được nhé.chỉ có VCB là dễ làm thôi,đưa cmnd 15p xong, 1 tuần lấy thẻ

Thằng bạn lên làm thẻ, nó bảo"mai em bận, em bảo bạn em đem CMND của em lên lấy hộ được không"=>"Không em, phải chính chủ thẻ CMND":|
ý kiến gì nữa ko?

Anh nè vất vả ghê :D.. Đang hóng topic :D

Chủ thớt nên nhờ người đáng tin cậy lên nhà nó xác thực là có người tên Long hay không ? Nhiều khi scammer nó clone nick đánh lạc hướng ae là k có ai tên Long ở đó đó

tốt nhất nhờ báo công an đi.info kia chắc gì đã là thật,thằng này phải cho vào đồn mới hết tinh tướng,nghe giọng thách thức của nó mà ức chế ...

Có số nhà 621/5 thì chắc chắn sẽ có 621/6 vì số nhà trong 1 khu nó liên tục nhau mà. Cậu nên tìm kĩ hơn trong khu đấy hay là thuê mấy ông xe ôm đi lần đường là nhanh nhất, chắc nhà nó nằm trong cái xó nào đấy !!

Theo tôi nghĩ, tìm ra địa chỉ có một cách là BÁO CÔNG AN, nếu có người thân làm Trong hình sự cũng được, chỉ cần hỏi thông tin trên Thẻ ATM( cái này phải là chủ thẻ hoặc có cơ quan chức quyền hỏi mới biết được). Từ đó thì đến gặp nó nói thôi, Tôi nghĩ đánh nó k phải là cách giải quyết hay, đánh gãy tay gãy chân bầm mặt, túi mắt túi mũi thì nó dần dần cũng hồi phục thôi. Có ai dám đánh nó chết không?. Mình đưa cho chính quyền giải quyết là hay nhất. Nếu không giải quyết hãy đập nó sau. Đập làm sao mà tiền thuốc và tiền bệnh viện phải gấp đôi tiền nó scam

Theo mình biết thì Bank nó không cho đi làm hộ tk đâu. Đưa CMND nó phải nhìn cái mẹt mình xem có đúng không nó mới làm cơ mà :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week