[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

Vẫn chứ tìm được đường ra à thằng scam này mặt dày thật vẫn lấp ló trong này để xem chửi:binhsua74:

tháng này ko có tiền cống nạp cho vợ nên scam =))

nhìn cái chữ ký kìa Bắt scamer:0983605029 Cán bộ Trinh Sát ,Phòng 9 C15 Bộ Công An
:binhsua90:

Nhập cuốc đi bác

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

tháng này ko có tiền cống nạp cho vợ nên scam =))

nhìn cái chữ ký kìa Bắt scamer:0983605029 Cán bộ Trinh Sát ,Phòng 9 C15 Bộ Công An
:binhsua90:

Nhập cuộc đi bác

thằng scamer này nó đang online này !

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

bắt dc đập chết kho mặn cho a e 4rum ăn dần:binhsua146:

thành ơi...! mày ở đâu ra đây đi ,tụi tao tìm mày mệt thý mẹ .e0' chơi nữa đâu ,mệt lắm rùi
tụi tao ko đòi tiền mày nữa đâu mà ...
ra đây đi...
-k0 ra tý ta0 về tao mách bố mày đấy:binhsua146:

Last edited by a moderator:
Nó đã dám scam thì chắc chắn là info giả. 1 là nó nhặt được giấy tờ người khác làm hoặc là ăn trộm được. Thường trường hợp này phải có quen biết với quản lý mạng để xác nhận nó thường hay ngổi ở đâu thì may ra mới tìm được. :binhsua163:

Các bác nào ở gần đấy nên thuê mấy ông xe Ôm . Mấy ổng cực kì rành đường , sẽ tìm ra nhà của thằng này ngay thôi :D , ráng tìm số CMND của nó thì càng tốt có mà chạy đằng trời..

pack nhặt dc giấy tờ của ngta mà ra ngân hàng làm dc 1 cái thẻ atm thì em đi đầu xuống đất =))
Nó đã dám scam thì chắc chắn là info giả. 1 là nó nhặt được giấy tờ người khác làm hoặc là ăn trộm được. Thường trường hợp này phải có quen biết với quản lý mạng để xác nhận nó thường hay ngổi ở đâu thì may ra mới tìm được. :binhsua163:

mặc dù nhiều tiền thế nhưng mấy bác vẫn cứ ở đây chém, em còn mắc cười chứ nói gì thằng đó. Toàn đưa ra phương án mà chẳng thấy ai thực hiện.

:)) Ai bảo là nhặt đc giấy tờ và ra ngân hàng làm đc thế hả. Thế thì ngân hàng nó sạt nghiệp mất thôi.

Vì ai cũng nghĩ nó không làm được nên nó mới làm được. Ai cũng nghĩ nó uy tín nên mới bị scam :binhsua06:

Bank đó chắc chắn info đúng vì ngân hàng nó ko cho người khác đi làm thẻ hộ đâu. Chỉ sợ cái bank đó cũng là nạn nhân thôi. Hic!

Chi nhánh Vĩnh Lộc là ở đâu vậy các bạn? Q12 luôn à?

Bác Only cố gắng giúp đỡ vụ này... Chứ anh em buồn quá bác ơi... Tìm được cho ra nó... ông tuamobile chắc mất ăn mấy ngũ mấy ngày nay :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week