[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

Cái info đó chính xác ko các pác, 621/2 nghĩa là hẻm 621 nhà số 2. Nếu chính xác vậy aj đầu tư cho em 1 trjệu em chạy ra đó tham gja với nào. Còn nếu các pác muốn páo lên công an cho nó vào hộp thì chuẩn bị gjấy tờ đã gjao dịch đàng hoàng. Sau đó đưa lên công an quận nó ở cho họ lại còng đầu nó. Nếu nó trốn rồi thì mình khủng bố gja đình nó cho nó lòi cái mặt nó ra :binhsua90:

Nó scam thì đời nào mà hỏi Long mà ra cho đc, nếu có số nhà đó thì hỏi xung quanh hàng xóm ấy, đừng lại thẳng nhà nó mà hỏi :))

Cái info đó chính xác ko các pác, 621/2 nghĩa là hẻm 621 nhà số 2. Nếu chính xác vậy aj đầu tư cho em 1 trjệu em chạy ra đó tham gja với nào. Còn nếu các pác muốn páo lên công an cho nó vào hộp thì chuẩn bị gjấy tờ đã gjao dịch đàng hoàng. Sau đó đưa lên công an quận nó ở cho họ lại còng đầu nó. Nếu nó trốn rồi thì mình khủng bố gja đình nó cho nó lòi cái mặt nó ra :binhsua90:

Chú này bệnh hoạn quá đấy......:binhsua74:

Nên quyết định nhanh chóng đi. Phải làm quyết liệt lên

lại sắp có chiến sự mở ra rồi ..... không biết là chém nhau hay bắn nhau đây , vào em mà ở hải phòng thì thằng này xác định chết toàn tập đi :)) ........ không viện thì cùng lắm là ta đây vào tù chứ gì < em chém gió đấy đừng tìn =)) nhưng mà em bị dính thì cũng làm thật đó >
nếu nó đã thích thế thì bác chơi đi .... nếu nguy hiểm thì ... gọi 113 ngay nhé bác ... chúc bác thành công trong vụ này
:m030::m030::m030::m030::m030::m030:

Giang hồ đất sài thành phải chăng là đây :binhsua76:

bác tuấn mobile hãy cứ bình tĩnh em nó chắc tiền làm mờ mắt đấy , nếu gặp đúng là nó hãy nói chuyện như những người đàn ông với nhau , bảo nó trả tiền

có 2 sự lựa chọn 1 là :

+ phang cho em nó trận thừa sống thiếu chết , lôi ra công an
+ nói nó trả tiền xòng phẳng và bảo ban em nó chút

hãy là những thanh niên VietNam thế kỷ 21 : vui vẻ - đẹp zai - dễ tính nhé :D

bác tuấn mobile hãy cứ bình tĩnh em nó chắc tiền làm mờ mắt đấy , nếu gặp đúng là nó hãy nói chuyện như những người đàn ông với nhau , bảo nó trả tiền

có 2 sự lựa chọn 1 là :

+ phang cho em nó trận thừa sống thiếu chết , lôi ra công an
+ nói nó trả tiền xòng phẳng và bảo ban em nó chút

hãy là những thanh niên VietNam thế kỷ 21 : vui vẻ - đẹp zai - dễ tính nhé :D

ý kiến cách 2 của bác
ban thì ban lun chứ ban 1 chút làm gì bác :binhsua76:

cho em xin cái IP nó cái. chắc k có fake IP đâu. Có IP thì tìm ra nó là chuyện hết sức bình thường.:). đồng thời để em thử chui vào máy nó xem

cho em xin cái IP nó cái. chắc k có fake IP đâu. Có IP thì tìm ra nó là chuyện hết sức bình thường.:). đồng thời để em thử chui vào máy nó xem

UG là đây chăng :binhsua07:

nó đang ngồi đọc cái topic này đấy. các bác nói toẹt ra hết thế này thì như cắn vào đít nó rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week