[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

theo như mình biết là mình chạy vào cái hém 621 toàn thấy 621/9 =)) 621/5 621/6C ............ hỏi trẻ con thì hok có ai tên long ........... hỏi nhà cũng thế thôi ................... làm chạy kiếm nhà mệt nghỉ ........... Q12 toàn số nhà lung tung .............

theo như mình biết là mình chạy vào cái hém 621 toàn thấy 621/9 =)) 621/5 621/6C ............ hỏi trẻ con thì hok có ai tên long ........... hỏi nhà cũng thế thôi ................... làm chạy kiếm nhà mệt nghỉ ........... Q12 toàn số nhà lung tung .............

Bạn hỏi xem Chủ Thớt cái Intro ai cho :D có phải hỏi từ Ngân Hàng Cho ko??? với lại sao chắc là nó ở TPHCM đc:D lở tỉnh thì sao ???

Các bác nên xem lại Intro vì nếu Ngân hàng đưa thì ko sai vì ATM làm trên CMND vs Hộ khẩu nên ko sai đc Đâu???

tớ không biết nhưng tớ đi tìm nhà nó 2 lần thì lần 1 hỏi chủ nhà nhưng số nhà là 621/6C nhà có cái cửa sắt đen đen thì hok ai tên LONG ........... chạy về học bơi ...............
Học xong lần 2 chạy wa hỏi trẻ con thì chả đứa nào nói có cả ............ đợi thêm 20p chả thấy động tĩnh gì đi về ............... chả biết phải thế nào .....................
KẾT QUẢ 2 LẦN ĐI TÌM INFO MẤT 30K CHẢ ĐƯỢC GÌ ẬM ỰC THÊM ...........

Mình nhớ k lầm thì có bạn mrk3x j đó nói rằng có thể cung cấp thông tin của thằng này cho a e. Cho số điện thoại hẳn hoi. tuanmobile chắc đã gọi và lấy thông tin. Nhưng có câu hỏi đặt ra. Tại sao k có scammer ở đó??? Có 2 phương án. Hắn nhặt đc CMT hoặc là hắn chính là mrk3x ở trên. Tung tin cho chủ thread và a e đi rình mò ở cái địa chỉ chả đâu với đâu. Cuối cùng nó đắc chí và nhìn a e chạy theo cái địa chỉ giả và cười. Mình có giả thuyết vậy thôi.

Info đó chính xác 100% là của nó ko vậy các pác, phải nhận info từ nguồn tjn đág tjn cậy nha. Ngày mai để mình cầm info đó đến ngân hàng gjả vờ nạp tjền vào đó rùi hỏi thử xem cho chắc. Ko moj thèn này ra đc thì cả forum ko hả gjận đc đâu. Nge có pác nói là nói chuyện đàng hoàng với nó bảo ban nó trả tjền gì đó. Tuj cũg đồg ý nếu như ko aj bị thiệt hại gì. Nhưg màk đối với loại này đảm bảo các pác nó sẽ hẹn, hẹn là trả từ từ, rùi nó kêu mình bớt cho nó, nói chung là đủ trò hết. Cách tốt nhất là lại nói chuyện với phụ huynh của nó, họ màk ko xử thì mình làm tới lun. Phụ huynh nó phải có trách nhiệm gjải quyết vụ này. Nếu họ thuộc loại, nó làm thì mấy người đj kjếm nó trả đj thì lúc đó cứ thẳg tay với thèn đó rùi đem huyết nó về cho phụ huynh nó xem là được.

Info đó chính xác 100% là của nó ko vậy các pác, phải nhận info từ nguồn tjn đág tjn cậy nha. Ngày mai để mình cầm info đó đến ngân hàng gjả vờ nạp tjền vào đó rùi hỏi thử xem cho chắc. Ko moj thèn này ra đc thì cả forum ko hả gjận đc đâu. Nge có pác nói là nói chuyện đàng hoàng với nó bảo ban nó trả tjền gì đó. Tuj cũg đồg ý nếu như ko aj bị thiệt hại gì. Nhưg màk đối với loại này đảm bảo các pác nó sẽ hẹn, hẹn là trả từ từ, rùi nó kêu mình bớt cho nó, nói chung là đủ trò hết. Cách tốt nhất là lại nói chuyện với phụ huynh của nó, họ màk ko xử thì mình làm tới lun. Phụ huynh nó phải có trách nhiệm gjải quyết vụ này. Nếu họ thuộc loại, nó làm thì mấy người đj kjếm nó trả đj thì lúc đó cứ thẳg tay với thèn đó rùi đem huyết nó về cho phụ huynh nó xem là được.
tìm đc nó đâu mà nói này nói nọ ..................... hỏi nhà đó có ai tên long hok thì hok có ai ===> hok phải phụ huynh nó rồi ...........

tìm đc nó đâu mà nói này nói nọ ..................... hỏi nhà đó có ai tên long hok thì hok có ai ===> hok phải phụ huynh nó rồi ...........

lưu ý cẩn thận hắn đã chuẩn bị trước vì hắn luôn theo dõi forum này. Cách tốt nhất là lên ủy ban nhân dân (phường hoặc quận ) xác thực tạm trú. Lên đó hỏi là họ sẽ trả lời

1 tuần nữa là lại chìm ngay thôi :binhsua04:
tìm ra được nó khó hơn lên trời trừ khi có FBI hay CIA vào cuộc :binhsua72:

haiz. bao nhiêu kế hoạch các bác lên đây chém gió cho bằng sạch. nó đang đọc comment của chúng ta đó.

các bác đi bắt cướp mà cứ rao: cướp ơi tao biết chỗ ở mày rồi nhé. cướp ơi tao sẽ bắt mày bằng cách này này. cướp ơi ............cướp ơi ...............

thế thì bắt nó bằng niềm tin

ps: -------------->uytinlagi Nếu mày có đang đọc cái comment này của tao mà thấy hay thì thanks t 1 cái nhé :binhsua88:

Last edited by a moderator:
Bạn hỏi xem Chủ Thớt cái Intro ai cho :D có phải hỏi từ Ngân Hàng Cho ko??? với lại sao chắc là nó ở TPHCM đc:D lở tỉnh thì sao ???

Các bác nên xem lại Intro vì nếu Ngân hàng đưa thì ko sai vì ATM làm trên CMND vs Hộ khẩu nên ko sai đc Đâu???

Chưa chắc bạn ah. CMND thì có, chứ ko cần hộ khẩu. Mà CMND nó chỉ ghi thường trú. Còn cái tạm trú thì bik đâu đc. Như mình làm thẻ ATM, lên bọn ngân hàng chỉ hỏi, mình khai. Giả sử nó chủ tâm fake thông tin giả cho cái tài khoản đó, thì ngân hàng cũng ko bik đc. Nói chung là phải nhở Công An, hoặc là mấy anh IT cao tay 1 tí, mới hi vọng mò ra nó

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

haiz. bao nhiêu kế hoạch các bác lên đây chém gió cho bằng sạch. nó đang đọc comment của chúng ta đó.

các bác đi bắt cướp mà cứ rao: cướp ơi tao biết chỗ ở mày rồi nhé. cướp ơi tao sẽ bắt mày bằng cách này này. cướp ơi ............cướp ơi ...............

thế thì bắt nó bằng niềm tin

ps: -------------->uytinlagi Nếu mày có đang đọc cái comment này của tao mà thấy hay thì thanks t 1 cái nhé :binhsua88:

Có người thanks thiệt kìa bạn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week