Help ipanel vẫn típ tục pay và chuẩn bị có thêm chức năng đổi quà cho member

điền theo rules là thế nào ?
những khảo sát lớn trước khi bắt đầu thường có ghi hàng chữ mà đỏ ví du như : điền tuổi từ 45-50 , đã có gia đình và thu nhập lớn hơn 200 triệu 1 năm .....
nếu bạn trả lời không đúng như vậy thì lúc vào khảo sát sẽ bị báo là :" không đủ điều kiệu " và cho bạn 5 Đ an ủi

mình là newbie vào vào đăng ký voite cho bạn :D
thks nhé ;)
công sức tuyển ref trong 3h nè :)) ngày hum nay kiếm gần 50 ref , chuẩn bị lên hạng 1 cho đẹp =))

Last edited by a moderator:
:D cheat thì em ko dám , kiếm ref đủ ăn thôi , làm offer là 9 ..... mấy thằng bạn cheat toàn bị chờ đợi kiểm tra

bạn chia sẻ kinh nghiệp chiến trang này cho mình với. mình cũng mới tham gia mà đc ít điểm quá :((

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

rs modem chưa phải là cách tối ưu nhỉ nhiều khi nó vẫn bắt đc có ai biết fake IP VN ko

rs modem thì nghỉ pay lun. thằng bạn mình bị rồi

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

khảo sát chỉ trông chờ vào mấy cái lớn tầm 400- 1000 đ thôi , nhưng mấy khảo sát đó giới hạn ngày và phải điền theo rule thì mới cho làm
bạn chỉ mình cách làm khảo sát đi. mình đc 2 cái làm toàn báo kg đủ điều kiện thôi. nản thế

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

ọc thảo nào :)) bị 2 phát 400 tiếc lòi, ho ho đợi lượt sau vậy :D

gống mình nè. 2 cái 400. đc mỗi cái 3đ

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

thks nhé ;)
công sức tuyển ref trong 3h nè :)) ngày hum nay kiếm gần 50 ref , chuẩn bị lên hạng 1 cho đẹp =))
đúng là bro. sợ quá

Chà ngồi tí đã đc 10.000. Cái này có hàng ngàn khảo at1 luôn phải không nhỉ ? Nó trả điểm qua mục Thù lao ấy ?
bi h nó chủ yếu là kiếm ref thôi bác , khảo sát dc tầm 300 đ là hết :D

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

hôm nay lên hạng 1 rồi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week