Matrix Juby Ad Share - 10$/package; 120%-130% returns; thanh toán qua PZ,EP,STP,PM

Status
Not open for further replies.
Gỉả sử bác đầu tư 1000$ nhé,với tốc độ chia lãi như bh thì 1h đc 3%,như vậy cần 43,333h ( 1.8 ngày ) để được 130% lãi => 1300$
Khi đó thì :
- Balance = 910$
-E wallet = 390$

Bác đầu tư tiếp 390$ sau 1.8 ngày được 487.5$ (lãi 125%),trong đó :
- Balance = 341.25$
-E wallet = 146.25$

Như vậy chưa tới 4 ngày bác đã thu về được vốn và lãi (910 + 341.25 = 1251.25$) mà vẫn còn 146.25$ để tái đầu tư tiếp,đấy là chưa kể mấy ngày đầu cứ 10 phút tăng 1% nên tốc độ thu hồi nhanh hơn nhiều.
Bác cứ lên thử MMG mà xem chính vì site này nó chia lãi ổn định nên có mấy ông dep trên 20k$ vào rồi:binhsua169: , site này ngon mà e cũng chẳng có vốn mà chơi ,toàn lẹt đẹt tái với rút từng share một :binhsua76:

Tất cả chỉ là giả định. Nó phụ thuộc vào kỳ vọng của nhà đầu tư và lượng vốn DEP vào. Lượng vốn DEP vào sau phải lớn hơn lượng vốn trước thì mới có tiền mà chia lãi. Lượng sau mà ít hơn 1 chút thì lãi sẽ giản dần đều thôi mà. Lúc cao điểm như thế này là lúc nên rút vốn và không nên tái nữa. Bị mấy lần ham hố tái 100% lúc cao điểm. Sau đó lỗ chổng kềnh.
Mình không chơi site này. Cũng hơi tiếc! Nhưng mà nhắc nhở anh em tỉnh táo chút. Đừng để mấy cái bảng tính toán giả định này làm mờ mắt. Người chơi sau nguy cơ lỗ là rất cao. Thực tại nhiều khi phũ hơn nhiều so với tưởng tượng.

Mình thấy trang này admin support tốt , cộng với việc bắt buộc 30% tiền lãi phải tái đầu tư nên tránh được việc hit and run,mọi người phải chơi ít nhất 2-4 ngày mới có thể lấy lại vốn được và quan trọng là nó thanh toán instant nên tạo điều kiện cho dòng tiền lưu thông nhanh hơn, chơi muộn 2-3 ngày sau khi nó launch cũng không sợ lỗ ,đây là ý kiến cá nhân của mình thôi , hy vọng site sống lâu :D

Tất cả chỉ là giả định. Nó phụ thuộc vào kỳ vọng của nhà đầu tư và lượng vốn DEP vào. Lượng vốn DEP vào sau phải lớn hơn lượng vốn trước thì mới có tiền mà chia lãi. Lượng sau mà ít hơn 1 chút thì lãi sẽ giản dần đều thôi mà. Lúc cao điểm như thế này là lúc nên rút vốn và không nên tái nữa. Bị mấy lần ham hố tái 100% lúc cao điểm. Sau đó lỗ chổng kềnh.
Mình không chơi site này. Cũng hơi tiếc! Nhưng mà nhắc nhở anh em tỉnh táo chút. Đừng để mấy cái bảng tính toán giả định này làm mờ mắt. Người chơi sau nguy cơ lỗ là rất cao. Thực tại nhiều khi phũ hơn nhiều so với tưởng tượng.
Chính xác.Hiện tại mọi người nên rút đi,tái cái phần 30% bắt buộc thôi.Mình đã bắt đầu rút từ hôm qua rồi :binhsua160:

Mỗii giờ tôi chọn một niềm vui :binhsua135:

Date: July 27, 2013 4:08:49 AM
Amount Sent: $625.92 USD
Sender Name: JubyAdShare
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 7F9CF-DC889-103B5

Chính xác.Hiện tại mọi người nên rút đi,tái cái phần 30% bắt buộc thôi.Mình đã bắt đầu rút từ hôm qua rồi :binhsua160:

mình chờ hết hôm nay và ngày mai xem thế nào r mới DEP thêm
Tuy nhiên hiện tại vẫn là tái 30% rút 70%

up

chơi như thế nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
cho hỏi
sau khi mua 5 pack thì tớ k thể mua thêm
mọi người có ai bị ko????

cho hỏi
sau khi mua 5 pack thì tớ k thể mua thêm
mọi người có ai bị ko????
Cứ F5 đến lúc nào điền số Adpack vào mà mấy cái số ở dưới nó nhảy thì mới được.Nó vẫn lỗi 1 chút ở cái vụ mua adpack và with tiền thỉnh thoảng ko được.

Got paid .

We are pleased to inform that you have received a payment to your account.

From: [email protected]

Amount: $45.29
Click link for more details x This e-mail was sent to x according to your personal EgoPay communication settings. To change your e-mail settings, please log in to your EgoPay account.

Thank you for using EgoPay.

EgoPay Team

định vô thì
[h=1]Forbidden[/h] You don't have permission to access / on this server.

vừa tái thêm 1 ad nhé thớt
pancake94 - U4042944
tốc độ tái nhanh hơn r, chắc sau nay để tái 2 3 ad thì yêu cầu RCB 1 lần cho đỡ phiền thớt :D

thì mấy người đầu tư lớn người ta tái xong rồi họ bắt đầu rút ... mà đã rút thì mấy anh em chơi nhỏ tái từng pack 1 sẽ :binhsua160:

Mới gửi thư hỏi nó về vấn đề này, trình bày vấn đề rất đàng hoàng trong thư nhé, hy vọng sớm nhận dc từ nó câu trả lời :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week