Matrix Juby Ad Share - 10$/package; 120%-130% returns; thanh toán qua PZ,EP,STP,PM

Status
Not open for further replies.
đã đạt đc 11% profit
mong đc thớt rcb sớm :-<

RB r còn đòi RB gì nữa vậy???
Nốt đợt này bác chuyển ref người khác dùm,mệt với bác này thật

Earning giảm vì 2 lý do
1.Chuyển sever nên nhiều member vẫn chưa truy cập được=>Lượng mua package giảm
2.Cuối tuần người ta nghỉ ngơi hết r
Các bác nhìn chỉ số
Todays Purchases: 260,914.00
Todays Payouts: 75,621.17
Không hề có dấu hiệu mua giảm rút tăng

Last edited by a moderator:
Earning giảm vì 2 lý do
Các bác nhìn chỉ số

nghe thớt support vầy thì vui quá rồi :binhsua161:

Hello friends and partners,

Thank you for your support.

Please, be informed that is it normal after server migration and DNS change to have some areas not being able to login due to the time taken for full propagation around the globe. Usually it may take around 24-48 hours in some cases.

So, if you cannot access the site for now, just try again later. It will surely work. There is no problem.

See you soon.

Thanks,

Admin Juby

:binhsua156: sao mình vừa nạp tiền vào rồi ấn mua pack mà nút đấy vô tác dụng ko mua được . ai bít nó bị lỗi gì không

Mèn ơi, admin gửi thư đúng vấn đề 1 vài members đang thắc mắc luôn

Dear Members,

Because of people who are not yet able to login due to time lag in DNS propagation around the globe, we have just temporarily disabled the surf requirement for all members effective from now till end of today server time. So, members are not required to surf to earn just for today.

We will enable the surf requirement again by morning server time.

Also, you may notice variable profits but not more than 1%. This is normal as we share profits with members. There is no need to panic as we are here to stay.

We shall be bringing you further updates on some features we are working on now.

Thanks and Regards,

Admin Juby

Yêu admin này rồi
:binhsua07::binhsua07::binhsua07: support tuyệt vời!

RB r còn đòi RB gì nữa vậy???
Nốt đợt này bác chuyển ref người khác dùm,mệt với bác này thật

Earning giảm vì 2 lý do
Các bác nhìn chỉ số

xin lỗi bác nhưng e mới mua thêm 5 package đó ạ :|

đã nhận RCB của thớt
chắc vài ad nữa thì mình để tái 2 3 ad rồi mới y/c RCB để khỏi phiền, ít vốn mà ham đú nó khổ thế, bữa giờ toàn đc tiền RCB ko :m136:

thế thì bác phải nói rõ mua bn package kèm TK PM chứ bác nói
đã đạt đc 11% profit
mong đc thớt rcb sớm :-<
thì sao mình biết được

Mèn ơi, admin gửi thư đúng vấn đề 1 vài members đang thắc mắc luôn

Dear Members,

Because of people who are not yet able to login due to time lag in DNS propagation around the globe, we have just temporarily disabled the surf requirement for all members effective from now till end of today server time. So, members are not required to surf to earn just for today.

We will enable the surf requirement again by morning server time.

Also, you may notice variable profits but not more than 1%. This is normal as we share profits with members. There is no need to panic as we are here to stay.

We shall be bringing you further updates on some features we are working on now.

Thanks and Regards,

Admin Juby

Yêu admin này rồi
:binhsua07::binhsua07::binhsua07: support tuyệt vời!
yêu thì phải đầu tư thêm đấy nhé :binhsua168:

Phân tích đơn giản tại sao earning giảm
Giả sử có 100 member và hiện tại chỉ có 60 member truy cập được,40 member kia thì không
Profit share cho tất cả 100 member nhưng chỉ có 60 member là đang hoạt động và tái đầu tư
=>Lấy earning của 60 người mà chia cho tổng 100 người thì hiển nhiên earning bị giảm

thế thì bác phải nói rõ mua bn package kèm TK PM chứ bác nói

thì sao mình biết được

xin lỗi bác lần 2, nhưng đó là lỗi bác ạ em xin quote lại comment chính xác của em trước đó

đã mua thêm 5 package
My PM: U4373235

bác xem trang 39, comment cuối cùng

đã nhận RCB của thớt
chắc vài ad nữa thì mình để tái 2 3 ad rồi mới y/c RCB để khỏi phiền, ít vốn mà ham đú nó khổ thế, bữa giờ toàn đc tiền RCB ko :m136:
chỉ cần lấy lại vốn và có tiền rcb là xem như lời rồi đó bạn :binhsua168:

đúng r, cậu phải báo tái/mua thêm bao nhiêu ad với số tk PM để thớt check mà RB chứ?
chứ bạn cứ nói không không như thế thì làm sao thớt biết mà RB?
chẳng lẽ thớt suốt ngày ngồi F5 check xem có ref nào mua thêm ad để tự động RB sao cậu?

đúng r, cậu phải báo tái/mua thêm bao nhiêu ad với số tk PM để thớt check mà RB chứ?
chứ bạn cứ nói không không như thế thì làm sao thớt biết mà RB?
chẳng lẽ thớt suốt ngày ngồi F5 check xem có ref nào mua thêm ad để tự động RB sao cậu?

cậu có đọc comment ở trên của tớ ko v???

xin lỗi bác lần 2, nhưng đó là lỗi bác ạ em xin quote lại comment chính xác của em trước đó

bác xem trang 39, comment cuối cùng

thế cậu chưa thấy RB thì cứ quote lại cho thớt r bảo chờ RB từ thớt là ok r :binhsua160:

cmt cuối page thì có thể thớt đọc k kĩ, cậu cứ quote lại cho thớt là đc r

The amount of 9.72 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4256456->U4373235. Memo: API Payment. Cashout 2565060.. Date: 16:07 27.07.13. Batch: 28997095.

- - - Updated - - -

vẫn đg đợi rcb....

The amount of 9.72 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4256456->U4373235. Memo: API Payment. Cashout 2565060.. Date: 16:07 27.07.13. Batch: 28997095.

- - - Updated - - -

vẫn đg đợi rcb....

xong rùi nhé zzzzzzzzzzzzzz
Lần sau có thể pm trực tiếp vào yahoo vì nhiều khi mình không có time check comment trên topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week