Matrix Juby Ad Share - 10$/package; 120%-130% returns; thanh toán qua PZ,EP,STP,PM

Status
Not open for further replies.
[FONT=Trebuchet MS, Arial, Helvetica, sans-serif]Van còn ngon chán :D[/FONT]

• Date: July 27, 2013 7:50:03 PM
  • Amount Sent: $830.40 USD
  • Sender Name: JubyAdShare
  • Sender Email: [email protected]
  • Reference Number: 8485A-CD813-D859F

Yêu cầu Cashout từ tối qua đến h mà vẫn chưa xử lý cho mình , sao lâu vậy nhỉ?có ai bị vậy k? :|

Yêu cầu Cashout từ tối qua đến h mà vẫn chưa xử lý cho mình , sao lâu vậy nhỉ?có ai bị vậy k? :|
Không cậu, hôm qua mình cash out, sau đó nó gửi mail báo transaction, rồi PM nhận dc tiền luôn, bình thường mà!

Không cậu, hôm qua mình cash out, sau đó nó gửi mail báo transaction, rồi PM nhận dc tiền luôn, bình thường mà!
Thôi xong.thế của e bị làm sao đây?Có cái mail này rồi nhưng chưa thấy mail hoàn thành. Ở Trong tài khoản thì vẫn chưa Completed :((

A new Cashout Request has been created in your account. Transaction ID: #2756214 Created: Jul 27th, 2013 @ 07:07 pm Amount: $7.84 Fees: $0.31 Net Amount: $7.53 Processor: Perfect Money Processor Account: U5023619 Notes: Manual Cashout Request Thank You, JubyAdShare.com

Thôi xong.thế của e bị làm sao đây?Có cái mail này rồi nhưng chưa thấy mail hoàn thành. Ở Trong tài khoản thì vẫn chưa Completed :((

A new Cashout Request has been created in your account. Transaction ID: #2756214 Created: Jul 27th, 2013 @ 07:07 pm Amount: $7.84 Fees: $0.31 Net Amount: $7.53 Processor: Perfect Money Processor Account: U5023619 Notes: Manual Cashout Request Thank You, JubyAdShare.com

lỗi thôi,tiền bạn đã nhận r còn ji
Cứ kệ nó đấy admin sẽ xóa sau

Mà sao hôm nay log in vào thì nó không hiện khoảng thời điểm kế tiếp mà mình phải surf ads nhỉ, hay admin bỏ cái mục đó đi rồi :m003:

Mà sao hôm nay log in vào thì nó không hiện khoảng thời điểm kế tiếp mà mình phải surf ads nhỉ, hay admin bỏ cái mục đó đi rồi :m003:
chắc phải tự canh quá :)), mà hình như nó cộng mấy trang suft hôm trước nhỉ, mình suft có 1 trang mà xong rồi

bạn nói mình mới để ý thấy, hi :binhsua144:

Nó để thế để lừa những người không tỉnh táo. hé hé. Admin quái/.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week