Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
Mình cũng như bạn, mua 6po mà chưa thấy update gì, hơn 24h rùi :(
Đợi đi các bác.Có hôm của mình cũng gần 1 ngày đấy.Đợt này nó dang fix lại site tại nhiều member quá nên lỗi thôi,kiểu gì cũng sẽ có pos cho các bạn!

Đợi đi các bác.Có hôm của mình cũng gần 1 ngày đấy.Đợt này nó dang fix lại site tại nhiều member quá nên lỗi thôi,kiểu gì cũng sẽ có pos cho các bạn!

Đã update pos mới, cơ mà ko có lãi, ;))

tui cũng thế nè mới mua hum qua hum nay chua thấy

hôm nay login hoài không vào được JSS-tripler member area là sao nhỉ? có ai bị giống vậy ko

Ngày nào cũng thế, ngày nào cũng vậy, ngày nào cũng đau tim .
Hồi này log vào mới with xong 8-9h) gì đấy, chưa có lãi hôm nay.

Ngày nào cũng thế, ngày nào cũng vậy, ngày nào cũng đau tim .
Hồi này log vào mới with xong 8-9h) gì đấy, chưa có lãi hôm nay.

Hi cậu, tớ đã được chia ngày 1/4 lúc 5h55 chiều, chắc tk cậu mở đợt sau này lên chia muộn hơn :)

Hi cậu, tớ đã được chia ngày 1/4 lúc 5h55 chiều, chắc tk cậu mở đợt sau này lên chia muộn hơn :)
Chắc là vậy, mới reg cách đây 10 ngày thôi, trước có reg 1 acc lâu rồi, cũng 2 tháng rồi không đụng tới, mail của cái acc này luôn tới trước mail của cái mới reg :D.
Chắc quá tải nên phải chia tuần tự :

Tớ thì không đau tim hay nhức đầu gì hết,vì khi dep JSS và Adailycash tớ đã xem số tiền tớ dep vào bị scam hay bị mất rùi.:D,nếu lời thì mình hưởng còn ko thì thui,chứ ngày nào cũng nôm nốp lo sợ thì sao mà làm ăn gì được.

dep vào 20$ rồi bác ơi pm bác quài không thấy online yahoo
Mình bận mấy ngày vừa rồi,lúc mình onl thì bạn ko onl,lúc bạn onl thì mình lại ko onl.Kiểu gì rồi cũng sẽ send cho bạn mà :( Cứ từ từ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week