Waiting for Answer KẺ LỪA ĐẢO NICK "n3wbievn" "tsviking" "zzsvikingz"

nhưng hi vọng giúp những người khác tránh trường hợp này để GM ban nick nó trong forum cho nó hết lừa người khác

Cậu có hiểu thớt đang nói gì không. Ý cậu ý nói là mình scam ông ý đó.
Chuyện đó để MOD phân xử, chuyện mình muốn nói là thớt khả năng cao là người cũ của Forum........

Không gà vì nick mới 2 ngày mà đã có được acc PZ và $ veri để bán thì cũng hiểu .......:p:p:p
cái này ko đúng, không phai chỉ mmo mới có thể biết thông tin reg PZ và cũng ko phải chỉ mmo4me mới là nơi mmo kiếm được tiền

có cả cái link của s3wbievn send cho tui giờ tui send lại cho MOD giải quyết luôn cái gốc ông oan hay ko truy cái địa chỉ IP truy cập là biết trích từ yahoo
"n3wbievn :: http://mmo4me.com/showthread.php?102733-VPS-HMA-gia-re-cho-moi-nha "
Không hiểu gì luôn , truy IP thì ra clone ah. Cái này thoải mái luôn. Riêng bác Vo Danh thì mình và bác này đã từng gd nhiều lần rồi. Nói chung bạn chưa hiểu bạn bị scam ntn hay bạn phá dịch vụ mình. Yêu cầu bạn trình bày nội dung mà tôi liên quan đến vụ scam bạn , còn không thì tôi sẽ kiện bạn tội vu khống.

cái này ko đúng, không phai chỉ mmo mới có thể biết thông tin reg PZ và cũng ko phải chỉ mmo4me mới là nơi mmo kiếm được tiền
Oh nhưng cái thường xuyên lập đi lập lại trong forum là nick mới cứ vào la bị scam rùi vài ngày sau lộ diện ra là .........

Yêu cầu bạn trình bày nội dung mà tôi liên quan đến vụ scam bạn , còn không thì tôi sẽ kiện bạn tội vu khống.​

MỌI NGƯỜI CẨN THẬN THẰNG NÀY NHA NÓ LÀ LỪA ĐẢO ĐÓ NÍCK TRƯỚC CỦA NÓ LÀ "tsviking" NICK CHAT YAHOO NÓ LÀ "n3wbievn" CÓ HÍTORY CHAT LỪA ĐẢO LUÔN. NÓ NHỜ 1 ACC KHÁC MUA ACC CỦA MÌNH RỒI DÙNG TEAMVIEW XEM NICK , XEM XONG NÓ BẢO MUA GIÁ 250K RỒI NÓ NHỜ "n3wbievn" LÀM TRUNG GIAN VÌ CÓ ĐÓNG CHO DIỂN ĐÀN MMO4ME.COM 20 TRIỆU ( ****** NÓ LÀM GÌ MÀ NÓ CÓ TIỀN ĐÓNG 20T) ĐỂ ĐẢM BẢO UY TÍN CÁI THỨ GÌ !! NICK THẰNG MUA NÓ BẢO CHUYỂN TIỀN CHO NICK N3WBIEVN ĐỂ LÀM TRUNG GIAN SAU KHI YÊU CẦU CUNG CẤP INFO ACCOUNT PAYZA VÀ PASS EMAIL ĐỂ NÓ ĐỔI INFO THÀNH CỦA NÓ THÌ NÓ SẼ XÁC NHẬN VỚI N3WBIEVN ĐỂ CHUYỂN TIỀN CHO MÌNH THÔNG QUA TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG. VẬY MÀ MÌNH CŨNG TIN MỚI CHẾT . SAU KHI HOÀN TẤT NÓ ĐỔI TẤT CẢ INFO TRONG ACC PAYZA THÀNH CỦA NÓ RỒI 2 THẰNG ĐỀU OFF YAHOO NHA. HÔM NAY MÌNH THẤY NICK "n3wbievn" CỦA NÓ ONLINE VỪA MỚI NÓI 1 CÂU THÌ NÓ OFF LUÔN. VẬY NÊN NHỮNG AI ĐANG CÓ Ý ĐỊNH LÀM ĂN HOẶC ĐÃ LÀM ĂN HOẶC CHƯA TỪNG BỊ LỪA NHƯ MÌNH THÌ CẨN THẬN NHA , NÊN SUY NGHĨ LẠI . NHỮNG DÒNG TRÊN ĐÂY MÌNH GÓP Ý CHÂN THÀNH. AI CHƯA TIN CÓ THỂ INBOX MÌNH SẼ SHOW ROOF CHAT TRÊN YAHOO ĐẦY ĐỦ. KHÔNG NGỜ NÓ DÙNG CHIÊU THỨC NÀY ĐỂ ĐI LỪA NEWBIE NHƯ MÌNH. NICK YAHOO CỦA MÌNH : [email protected]. HI VỌNG NHỮNG NGƯỜI KHÁC KO MẮC BẪY CỦA NÓ. BÂY GIỜ NÓ CHANGE NICK THÀNH "zzsvikingz" . CẨN THẬN.
sao biết tsviking với zztsvikingzz là 1 vậy?

Yêu cầu bạn trình bày nội dung mà tôi liên quan đến vụ scam bạn , còn không thì tôi sẽ kiện bạn tội vu khống.​
Mình ko biết bạn co scam hay ko nhưng chuyện bạn bị close topic vì chưa đóng bh mình thấy ko sai vì tình hình hiện nay scam rất nhều và rất tinh vi,nên bạn phải đóng bh trước khi gd là để bảo đảm quyền lợi của người mua lẫn người bán thui.mình nghĩ bạn cứ đóng bh rồi mua bán trở lại thì sẽ OK thui.

Mình ko biết bạn co scam hay ko nhưng chuyện bạn bị close topic vì chưa đóng bh mình thấy ko sai vì tình hình hiện nay scam rất nhều và rất tinh vi,nên bạn phải đóng bh trước khi gd là để bảo đảm quyền lợi của người mua lẫn người bán thui.mình nghĩ bạn cứ đóng bh rồi mua bán trở lại thì sẽ OK thui.
Bạn đã từng đọc các topic bị scam nhiều người do tin tưởng acc đã Ver và đóng BH chưa ?. Mình có nhận tiền trước đâu mà sợ scam mình chỉ chấp nhận GD qua TG thôi.

uhm

mình gà !
Bạn kém vãi lllll... Đề nghị chỉ vào cái yahoo vừa scam cậu trong list rồi ấn Chi tiết liên lạc xem yahoo thật là gì nhé. Chứ người ta 20tr không scam mấy trăm của cậu đâu.

Bạn đã từng đọc các topic bị scam nhiều người do tin tưởng acc đã Ver và đóng BH chưa ?. Mình có nhận tiền trước đâu mà sợ scam mình chỉ chấp nhận GD qua TG thôi.
Mình đọc rồi,chính vì họ đã đóng bh còn scam huống Hồ bạn nick mới mở dịch vụ mà ko đóng bh thì còn dễ chết hơn nữa.Luật diễn đàn là phải đóng bh thì mới được mở dịch vụ,mấy Mod cũng phải đóng bảo hiểm mới mở được dịch vụ đó thôi.bạn đã muốn mở dịch vụ thì bạn phải đóng bh thui,còn ko đóng bh bạn sẽ ko được mở dịch vụ :D.luật đã là vậy rùi

Mình đọc rồi,chính vì họ đã đóng bh còn scam huống Hồ bạn nick mới mở dịch vụ mà ko đóng bh thì còn dễ chết hơn nữa.Luật diễn đàn là phải đóng bh thì mới được mở dịch vụ,mấy Mod cũng phải đóng bảo hiểm mới mở được dịch vụ đó thôi.bạn đã muốn mở dịch vụ thì bạn phải đóng bh thui,còn ko đóng bh bạn sẽ ko được mở dịch vụ :D.luật đã là vậy rùi
Bạn vào topic buy/sell xem trong ý mọi người cần bán hay mua cái gì có cần đóng BH đâu , sao họ không bị close topic mà chỉ mình bị ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week