Waiting for Answer KẺ LỪA ĐẢO NICK "n3wbievn" "tsviking" "zzsvikingz"

Mình nghĩ đã sử dụng dịch vụ TG thì tức là không cần quan tâm đến BH , TG là người đã đóng BH lớn rồi thì sao sợ scam được, mọi người đều nhất trí sử dụng dịch vụ TG là an toàn nhất, còn hơn cả BH.

close nick này cho rồi mở nick mới đi scam người ta nữa còn ko thì đóng BH rồi xài đàng hoàng cái nick này.

close nick này cho rồi mở nick mới đi scam người ta nữa còn ko thì đóng BH rồi xài đàng hoàng cái nick này.
vào chi tiết liên lạc (contact details) nick n3wbievn chưa bạn?

Đâu rồi không vào trả lời câu hỏi của tôi đi, cứ nói đến câu "Tóm lại là bạn có chứng mình được mình scam bạn không ? Vòng vo mãi cứ nói mà chả có bằng chứng liên quan " là lặn mất tăm không giám vào trả lời chỉ thỉnh thoảng vào xỉa câu "close nick này cho rồi mở nick mới đi scam người ta nữa còn ko thì đóng BH rồi xài đàng hoàng cái nick này. " Còn là đàn ông thì phải xử lý cho dứt khoát , rõ ràng mạch lạc . Không nên núp trong bóng tối rình...trộm

đóng BH cho chắc ăn
Chính bạn là người report tôi scam bạn , giờ bạn nói tôi đóng BH là sao 2 vấn đề hoàn toàn khác nhau , xử lý vấn đề bạn nói tôi scam bạn trước sau đó vấn đề tôi có đóng BH hay không là tùy ở tôi

Bạn vào topic buy/sell xem trong ý mọi người cần bán hay mua cái gì có cần đóng BH đâu , sao họ không bị close topic mà chỉ mình bị ?
Bạn hiểu giữa mua bán và mở dịch vụ khác nhau gì ko?bạn mở dịch vụ,mấy người kia là mua bán thường, đừng nói bạn ko phân biệt được mở dịch vụ và mua bán thường khác nhau nhe

Bạn đã đọc những bài report scam abc qua trung gian chưa? Nếu chưa thì đọc lại đi nhe,vừa bh vừa trung gian là an toàn nhất.

Chủ thớt đâu rồi sao không thấy nói gì nữa thế, vu khống người ta xong mặc kệ sao
nick yahoo của ông ấy kìa: NGOCDUYLAM83
bạn vào tự thanh minh giải quyết với chủ thớt cho gọn
rồi chủ thớt vào đây xác nhận là hiểu lầm hay không là xong :D

nick yahoo của ông ấy kìa: NGOCDUYLAM83
bạn vào tự thanh minh giải quyết với chủ thớt cho gọn
rồi chủ thớt vào đây xác nhận là hiểu lầm hay không là xong :D
Cảm ơn bạn mình không phải tự pm kẻ đã vu khống mình, đáng ra chính thớt là người pm tớ. Với lại chả có gì chứng mình tớ scam

ai nói scam thì post proof rõ ràng,thấy người ta tạo topic làm ăn thì report này nọ,như vụ của bác Khang Nam,trước không report ,sau ko report,lúc thấy người ta thu mua pp sợ cạnh tranh không lại thì vào phá,nói toàn lý cuồng trong khi không có 1 proof rõ ràng nào, Mod vào điều tra,ko có thì close topic còn để người ta làm ăn

bạn ráng đừng để người ta ban là được nhé zzsvikingzz từ bậy giờ đừng làm bậy làm ăn đàng hoàng nhé.Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week