Waiting for Answer KẺ LỪA ĐẢO NICK "n3wbievn" "tsviking" "zzsvikingz"

bạn ráng đừng để người ta ban là được nhé zzsvikingzz từ bậy giờ đừng làm bậy làm ăn đàng hoàng nhé.Thanks
Tôi đã nhịn nhưng không thể nhịn được hơn nữa vì bây giờ không phải là bạn report tôi mà chính là tôi report bạn về tôi vu khống ,bôi nhọ nhân phẩm người khác .Tôi làm gì cũng không hổ thẹn với lương tâm, tôi chưa từng scam ai một đồng xu nào. Tôi mở dịch vụ động chạm gì đến bạn mà bạn vào đá đít tôi như vậy, Bạn càng làm như vậy thì các mem khác càng biết đến tôi nhiều hơn mà thôi.

Proof chưa chứng minh được zzsvikingz là SCAM. Chủ topic muốn tìm SCAM thì vào HCM tìm thằng Trần Nguyễn Hoàn Mỹ nhé

Proof chưa chứng minh được zzsvikingz là SCAM. Chủ topic muốn tìm SCAM thì vào HCM tìm thằng Trần Nguyễn Hoàn Mỹ nhé
Chủ top đã vu khống tôi và cố tình làm ra vẻ không hiểu tại sao lại khăng khăng nói tôi scam trong khi tôi không chút gì liên quan. Như vậy tôi có thể lập topic report chủ top vu không đc ko nhỉ ?

đến đoạn này 2 nick lừa đảo cùng out
Lock chat hình như nick Yahoo có dấu 2 chấm ở cuối nick

Chủ top đã vu khống tôi và cố tình làm ra vẻ không hiểu tại sao lại khăng khăng nói tôi scam trong khi tôi không chút gì liên quan. Như vậy tôi có thể lập topic report chủ top vu không đc ko nhỉ ?

Cậu hoàn toàn có quyền!

Đến chán cậu ah, không đâu mình bị report , nếu là cậu thì cậu sẽ làm thế nào

Tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn

Nếu bị như trường hợp này thì ko cần biện minh hay nói lý gì cả
Chỉ cần chờ 3 ngày, người rp cậu k đưa ra proof đủ thì cậu rp lại, thế thôi

Pro sẽ ko phí lời cho những cái topic thế này
Mà họ sẽ lo tìm kiếm khách hàng nhìu hơn và nhìu hơn nữa để xây dựng thương hiệu và uy tín của mình
Thế thối, nói ít làm nhiều

Xin lỗi bạn mình vừa đóng phí BH đang đợi Shin update
Tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn

Nếu bị như trường hợp này thì ko cần biện minh hay nói lý gì cả
Chỉ cần chờ 3 ngày, người rp cậu k đưa ra proof đủ thì cậu rp lại, thế thôi

Pro sẽ ko phí lời cho những cái topic thế này
Mà họ sẽ lo tìm kiếm khách hàng nhìu hơn và nhìu hơn nữa để xây dựng thương hiệu và uy tín của mình
Thế thối, nói ít làm nhiều
Cảm ơn bạn , nhưng khi bạn bắt đầu mở dịch mà đã có người và đá đít , nếu bạn là tôi bạn có ngồi yên đc ko.
Chẳng nhẽ mặc cho nó bôi nhọ mình thì khách hàng sao dám sử dụng dịch vụ của mình. Hiện tại mình đã đóng phí BH , đang đợi Shin update, xong việc mình sẽ chính thức mở topic.http://mmo4me.com/threads/huong-dan-dong-phi-bao-hiem.78532/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week