Matrix Khẩn!!!Tìm hiểu tại sao Zeek delete oan một số tài khoản & nhóm tài khoản!!!

Status
Not open for further replies.
mún cheat thì nên đầu tư kỹ 1 tý.
Tốt nhất là chơi sạch thì chỉ sợ nó scam chứ ko bao h sợ nó ban:binhsua35:

mình đang có ý định cheat :)).
nghe mà ko dám cheat

Các bác cheat thì cheat có khôn ngoan 1 chút dùm đi thì k bị banned
Cheat mà cứ ngồi post trên 1 IP thì ăn banned là đúng rồi, cheat ăn thì nhiều mà k chịu bỏ tiền ra,.. chỏ 2k ra quán post 1 cái ads thì có sao đâu :-ss cứ thích ru rú ở nhà post thì ăn banned là đúng rồi :),...
làm ăn ẩu,.. k thì đầu tư cái fake IP chuẩn chuẩn 1 tí,.. ngồi ở nhà mà Post cũng chả ai nói gì bác...
mình xài HSS đc không pác :binhsua39::binhsua39:

Cheat mà cứ ngồi post trên 1 IP thì ăn banned là đúng rồi, cheat ăn thì nhiều mà k chịu bỏ tiền ra,.. chỏ 2k ra quán post 1 cái ads thì có sao đâu :-ss cứ thích ru rú ở nhà post thì ăn banned là đúng rồi :),...
làm ăn ẩu,.. k thì đầu tư cái fake IP chuẩn chuẩn 1 tí,.. ngồi ở nhà mà Post cũng chả ai nói gì bác...

bỏ 2k ra quán xui gặp quán có thằng cũng chơi zeek ,trùng ip thì cũng ăn banned,còn mất thêm 2k nữa :binhsua35:

người chơi tử tế thì k bao giờ nó ban ...chỉ ban bọn cheat thôi :)

các bạn ơi đừng cheat nữa , hại mình còn hại người khác nữa đấy :binhsua36:

2k*60=120k :binhsua35:

mong cho mấy thằng cheat nó nạp tiền vô rồi mất hết tiền :binhsua146:.
mong zeek thẳng tay trừng trị các thành phần đó cho MMO VN được sạch sẽ và không ảnh hưởng đến các anh em làm ăn chân chính.

Bao giờ cho đến tháng 10 (^_^)

thằng zeek này nó ban acc mình roj, hic hic

sao vậy ta .mong mình bình yen.................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week