[Khảo Sát] Bạn Đã Gắn Bó Với Nghiệp Captcha Được Bao Lâu & Dự Định Làm Gì Nếu Nghỉ Captcha ?

Bạn Dự Định Làm Gì Nếu Nghỉ Không Làm Captcha Nữa ?

• Làm Offer - Nghe nói kiếm được khá nhiều

Votes: 30 25.4%
  • Làm PTU - Tuy nát nhưng vẫn kiếm cơm được

Votes: 5 4.2%
  • Làm Seoprint, Web-ip,... 1 số site của Nga khá ổn định

Votes: 8 6.8%
  • Đầu tư vào Invest (đầu tư sinh lời) hoặc HYIP...

Votes: 21 17.8%
  • Ko. Mệt mỏi lắm rồi, ko muốn làm gì liên quan tới MMO nữa

Votes: 14 11.9%
  • Còn lâu nhé! Cạp, cạp nữa, cạp mãi !!

Votes: 40 33.9%

• Total voters
    118

squall18

Junior
Reactions
55
MR
0.001
Đã từng theo nghiệp captcha 3 năm. Lúc đầu thì cảm thấy hơi cực nhưng làm riết hằng ngày trờ thành 1 thói quen ko bỏ được ( vừa đánh vừa xem phim có lồng tiếng )
Giờ đã đi làm ở cty nhưng rãnh rỗi thì cũng bật soft lên gõ gõ :). Chủ yếu h support cho mấy đứa em trong group mình ;) ( toàn huấn luyện đánh pix :)) )
Công nhận ai có tâm huyết thì captcha có thể giúp đở mình rất nhiều trong chi tiêu cuộc sống ( đặc biệt là sinh viên xa nhà)
Nhưng qua những gì mình trải qua thì cố gắng kiếm 1 nghề hay 1 việc gì đó ở ngoài đời để mà làm nghiệp sau này cho mình. Đừng quá hi vọng gì về công việc mmo ( chỉ là ý kiến của riêng mình).
Chúc all mem captcha có công việc ổn định ở ngoài cuộc sống :D

conami

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Nếu từ bỏ captcha chắc hẳn mình sẽ ko fải là sinh viên nữa, đến chừng đó làm 1 công việc nào ở ngoài hoặc về quê buôn bán, cho nó thực tế

Reactions
8
MR
0.018
Đã từng theo nghiệp captcha 3 năm. Lúc đầu thì cảm thấy hơi cực nhưng làm riết hằng ngày trờ thành 1 thói quen ko bỏ được ( vừa đánh vừa xem phim có lồng tiếng )
Giờ đã đi làm ở cty nhưng rãnh rỗi thì cũng bật soft lên gõ gõ :). Chủ yếu h support cho mấy đứa em trong group mình ;) ( toàn huấn luyện đánh pix :)) )
Công nhận ai có tâm huyết thì captcha có thể giúp đở mình rất nhiều trong chi tiêu cuộc sống ( đặc biệt là sinh viên xa nhà)
Nhưng qua những gì mình trải qua thì cố gắng kiếm 1 nghề hay 1 việc gì đó ở ngoài đời để mà làm nghiệp sau này cho mình. Đừng quá hi vọng gì về công việc mmo ( chỉ là ý kiến của riêng mình).
Chúc all mem captcha có công việc ổn định ở ngoài cuộc sống :D

Mình mới gia nhập, mong bạn giúp đỡ nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week