[Khảo Sát] Bạn Đã Gắn Bó Với Nghiệp Captcha Được Bao Lâu & Dự Định Làm Gì Nếu Nghỉ Captcha ?

Bạn Dự Định Làm Gì Nếu Nghỉ Không Làm Captcha Nữa ?

• Làm Offer - Nghe nói kiếm được khá nhiều

Votes: 30 25.4%
  • Làm PTU - Tuy nát nhưng vẫn kiếm cơm được

Votes: 5 4.2%
  • Làm Seoprint, Web-ip,... 1 số site của Nga khá ổn định

Votes: 8 6.8%
  • Đầu tư vào Invest (đầu tư sinh lời) hoặc HYIP...

Votes: 21 17.8%
  • Ko. Mệt mỏi lắm rồi, ko muốn làm gì liên quan tới MMO nữa

Votes: 14 11.9%
  • Còn lâu nhé! Cạp, cạp nữa, cạp mãi !!

Votes: 40 33.9%

• Total voters
    118
captcha cũng là một công việc bán thời gian tốt! Lương khá ổn đối với dân VN!

Đã từng theo nghiệp captcha 3 năm. Lúc đầu thì cảm thấy hơi cực nhưng làm riết hằng ngày trờ thành 1 thói quen ko bỏ được ( vừa đánh vừa xem phim có lồng tiếng )
Giờ đã đi làm ở cty nhưng rãnh rỗi thì cũng bật soft lên gõ gõ :). Chủ yếu h support cho mấy đứa em trong group mình ;) ( toàn huấn luyện đánh pix :)) )
Công nhận ai có tâm huyết thì captcha có thể giúp đở mình rất nhiều trong chi tiêu cuộc sống ( đặc biệt là sinh viên xa nhà)
Nhưng qua những gì mình trải qua thì cố gắng kiếm 1 nghề hay 1 việc gì đó ở ngoài đời để mà làm nghiệp sau này cho mình. Đừng quá hi vọng gì về công việc mmo ( chỉ là ý kiến của riêng mình).
Chúc all mem captcha có công việc ổn định ở ngoài cuộc sống :D

Nếu từ bỏ captcha chắc hẳn mình sẽ ko fải là sinh viên nữa, đến chừng đó làm 1 công việc nào ở ngoài hoặc về quê buôn bán, cho nó thực tế

Đã từng theo nghiệp captcha 3 năm. Lúc đầu thì cảm thấy hơi cực nhưng làm riết hằng ngày trờ thành 1 thói quen ko bỏ được ( vừa đánh vừa xem phim có lồng tiếng )
Giờ đã đi làm ở cty nhưng rãnh rỗi thì cũng bật soft lên gõ gõ :). Chủ yếu h support cho mấy đứa em trong group mình ;) ( toàn huấn luyện đánh pix :)) )
Công nhận ai có tâm huyết thì captcha có thể giúp đở mình rất nhiều trong chi tiêu cuộc sống ( đặc biệt là sinh viên xa nhà)
Nhưng qua những gì mình trải qua thì cố gắng kiếm 1 nghề hay 1 việc gì đó ở ngoài đời để mà làm nghiệp sau này cho mình. Đừng quá hi vọng gì về công việc mmo ( chỉ là ý kiến của riêng mình).
Chúc all mem captcha có công việc ổn định ở ngoài cuộc sống :D

Mình mới gia nhập, mong bạn giúp đỡ nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom