[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

Không nhanh là hết , @valiniant cụ thấy khảo sát hay ra thời điểm nào nhất trong ngày để êm post lên #1 cho mọi người rảnh còn săn hàng chứ đợi canh sao mà được

3-4h chiều đến 4-5h đêm giờ VN. Tương đương tầm 10h sáng bên UK đến 11h đêm của nó :D

e vừa thấy cái 2 bảng mà có 17 slot ấn vào cái đã full rồi :(

10-20 slot khó kịp lắm vì mang VN cùi :). Không phải do mình quá chậm mà là mạng nó chậm load mãi ko vào kịp

sao mình lại bị như này nhỉ. thấy có anh em phí trên nhiều khảo sát thế

Nhiều nhưng ko phải cái này. Có thể bác có 1 đk nào đó mà ko phù hợp. Bên em ko phù hợp nên nó cũng ko hiện ra

Off hay ra nhất cơ mà , sao mà vừa rồi cũng có khảo sát còn gì ?

Em cho 1 khoảng thời gian từ 3-4h chiều đến 4-5h đêm mà :). Nó ko ra cố định vì có thằng nào trả tiền phát là nó hiện ra luôn. Em chỉ ra nên canh tầm từ 3-4h chiều đến 4-5h đêm thôi vì nó là working time cùa UK. Tầm sáng VN thì khỏi canh :)

mấy bác chỉ giùm em cách để auto 20s F5 với, em là newbie mong các bác chỉ bảo giùm với. Em cảm ơn các bác nhiều aj :p

có mà. em xài ip việt. info chính chủ

Chắc ngoài Country nó còn phân loại 1 đống tiêu chuẩn khác nữa nên vài cái bác đưa ảnh lên, bên em ko thấy hiện ra :).

Cái 5 gbp (gbp nhé, cao hơn euro nhiều) của em cũng chưa được approved. Không biết bh xong nhưng cũng ko làm gì được :D

Chắc ngoài Country nó còn phân loại 1 đống tiêu chuẩn khác nữa nên vài cái bác đưa ảnh lên, bên em ko thấy hiện ra :).

Cái 5 gbp (gbp nhé, cao hơn euro nhiều) của em cũng chưa được approved. Không biết bh xong nhưng cũng ko làm gì được :D
sao thấy lạ lạ. cái thàng 5 gdp kia nó báo mail về, làm. cứ tưởng có là nó báo mail. hóa ra ko nhanh hết .vãi nhỉ

sao thấy lạ lạ. cái thàng 5 gdp kia nó báo mail về, làm. cứ tưởng có là nó báo mail. hóa ra ko nhanh hết .vãi nhỉ

Hệ thống mail sẽ random gửi cho đủ số lượng slot của khảo sát trong vô vàn người phù hợp :). Nhưng vấn đề là có hàng nghìn con người đang auto F5 trên site thì đợi mail về là quá muộn (giả sử bác là người may mắn được gửi mail) =)). Cái mail phải 3-5 phút sau mới được gửi trong khi khảo sát có thể biến mất trong vòng nhỏ hơn 30s

4-5 h chiều đến 4-5 h sáng là có tiền dành cho cú đêm :D

Thực ra trước cái giai đoạn từ chiều đến 12h đêm là hay nổ 1 đống. (Lúc này là trong thời gian hành chính của UK.). Đoạn này thì kháo sát nhiều, giá cũng đa dạng từ thấp đến cao :)

Đoạn sau 12h đêm đến 4-5h chiều (lúc về tầm đêm của UK), thường chỉ có 1 cái, có khi ko có cái nào :). Nhưng nếu có giá trị thường lớn tầm vải bảng đổ lên. :rolleyes:.
Nhưng cũng ko đáng đến mức phải thức đêm canh đâu. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week