[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

Cái 4 gbp em lại ko đủ đk nên nó ko hiện ra :oops:. Buồn value :rolleyes:. Hi vọng có cái nào 20 bảng làm 1 phát cho đã :D
đủ đk thì làm vậy thôi chứ nó còn xét duyệt nữa mà , trả cho hay ko còn do thằng ra khảo sát :D e mới làm nên cũng ko biết bọn chủ kia có cho ăn ko , chứ còn ở prolific thì success bt :D

đủ đk thì làm vậy thôi chứ nó còn xét duyệt nữa mà , trả cho hay ko còn do thằng ra khảo sát :D e mới làm nên cũng ko biết bọn chủ kia có cho ăn ko , chứ còn ở prolific thì success bt :D

Đừng có điền bừa phứa random vào thì nó xét hết vì theo luật bọn này muốn từ chối phải có lý do. Mọi khảo sát ko đc phép cho 1 đáp án kiểu chính xác. Bao giờ cũng phải là đáp án của người khảo sát. Nên ko làm bừa thì bọn kia cũng ko có lý do từ chối. Cùng lắm nó lầy quá thì nó mặc kệ cho hết 21 ngày theo quy định để khảo sát tự động approve thôi

Đừng có điền bừa phứa random vào thì nó xét hết vì theo luật bọn này muốn từ chối phải có lý do. Mọi khảo sát ko đc phép cho 1 đáp án kiểu chính xác. Bao giờ cũng phải là đáp án của người khảo sát. Nên ko làm bừa thì bọn kia cũng ko có lý do từ chối. Cùng lắm nó lầy quá thì nó mặc kệ cho hết 21 ngày theo quy định để khảo sát tự động approve thôi
e cũng nhờ gg sama rồi mới trả lời mà :D nhưng nó trả chậm phết , có cái e làm cách đây 3 ngày đến hôm nay mới có mail trả :)

e cũng nhờ gg sama rồi mới trả lời mà :D nhưng nó trả chậm phết , có cái e làm cách đây 3 ngày đến hôm nay mới có mail trả :)

Chuyện bt. Có 2 kiểu thằng khảo sát. 1 là nó cứ thấy cái nào xong là review luôn. Loại 2 cứ để ra đấy rồi 1 tuần sau quay lại ktra (vì thời gian tối đa cho 21 ngày cơ mà:oops:). Chắc cái bác được approve cũng giống em. Cái 5 gbp đúng ko. Em vừa nhận được hôm nay :D

Chỉ vì 1 phút ham chơi mà mất đi con mồi 5$ trời ơi là trời

Cụ này 1 tháng chắc 3 củ chứ

Nếu đủ sức duy trì thì có thể. Chứ đợt cuối tháng 12 là kiểu gì công việc nó cũng bận lên có khi chả ngồi máy mà auto F5 được.

Bác nên tạo acc mới đổi info về VN đi, giữ các thông tin tiến sĩ,.... thôi :)

Có phải faker ip ko thớt

fake Ip nếu nó phát hiện ra thì nó ko pay đâu :). Cứ dùng ipVN vẫn đầy người ăn được mà

khong hieu sao minh khai thong tin nhu cac ban ma toan khao sat khong phu hop, chua duoc lam 1 cai nao, ai biet li do khong:(

Khảo sát trả tiền thật giờ hiếm cực kì... tranh thủ & làm nghiêm chỉnh đừng cheat từa lưa ko lại móm đó mấy thánh

chưa bao giờ ăn dc 1 cái j dù acc lập dc 2 tháng rồi :(:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week