[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

khong hieu sao minh khai thong tin nhu cac ban ma toan khao sat khong phu hop, chua duoc lam 1 cai nao, ai biet li do khong:(

Lý do là vì khảo sát nó ko tự rụng đến trước mặt cho bác ăn :D. Bác phải chịu khó online + auto F5, nó ra phát là bấm làm luôn. Các khảo sát luôn có giới hạn người làm. Nhanh có thể hết slot trong vòng dưới 30s. Lâu lắm cũng chỉ là đến vài tiếng chứ ko ở đấy cả ngày đợi bác vào làm đâu :) ( Dĩ nhiên có cái ko phù hợp, thường thì nó ko phù hợp với đa phần member thì nó mới nằm ở đấy cho bác vào để bác thấy còn cái phù hợp thì hết nhanh thôi rồi, ko online đúng lúc thì ăn bằng niềm tin)

Chứ cứ kiểu khi nào rảnh ghé qua thì có ngồi cả tháng cũng thế thôi. Làm gì có đồng tiền nào kiếm ra mà ko phải lao động :rolleyes:

P/s: Nếu để country là nươc là nào khác VN thì xác định xóa acc làm cái mới đi nhé. Nó check IP mà ko đúng là nó ko pay đâu

Last edited:
Thế ngon rồi. Đợi nó approve xong rút tiền tạo cái mới ngon lành hơn
chắc thôi. để lại cái acc này vì trình mình có hạn. nếu làm cái acc trình cao mà khi có khảo sát lại ko làm đc thì khóc. để miếng cho những người pro như bạn thôi.

chắc thôi. để lại cái acc này vì trình mình có hạn. nếu làm cái acc trình cao mà khi có khảo sát lại ko làm đc thì khóc. để miếng cho những người pro như bạn thôi.

Tùy thôi :D. Làm free quan trọng nhất là hài lòng với những gì mình kiếm được mà. Không có áp lực như đầu tư là phải thu lại vốn và có lãi. :rolleyes:

Tùy thôi :D. Làm free quan trọng nhất là hài lòng với những gì mình kiếm được mà. Không có áp lực như đầu tư là phải thu lại vốn và có lãi. :rolleyes:
ukm.! mình cũng mới "bén duyên" với cái mmo này chắc đc tầm nửa tháng. chơi vui có thưởng như này cũng có tí gọi là động lực phấn đấu.

Các thánh đăng ký nhanh dã man, khảo sát mới xuất hiện đc vài giây, mình bấm vào toàn bị full cả 3 lần luôn, may quá đến cái ks thứ tư: "Analize cancer cell" thì bắt được :D

Các thánh đăng ký nhanh dã man, khảo sát mới xuất hiện đc vài giây, mình bấm vào toàn bị full cả 3 lần luôn, may quá đến cái ks thứ tư: "Analize cancer cell" thì bắt được :D
thời buổi kinh tế khó khăn mà bạn ơi..!

Lý do là vì khảo sát nó ko tự rụng đến trước mặt cho bác ăn :D. Bác phải chịu khó online + auto F5, nó ra phát là bấm làm luôn. Các khảo sát luôn có giới hạn người làm. Nhanh có thể hết slot trong vòng dưới 30s. Lâu lắm cũng chỉ là đến vài tiếng chứ ko ở đấy cả ngày đợi bác vào làm đâu :) ( Dĩ nhiên có cái ko phù hợp, thường thì nó ko phù hợp với đa phần member thì nó mới nằm ở đấy cho bác vào để bác thấy còn cái phù hợp thì hết nhanh thôi rồi, ko online đúng lúc thì ăn bằng niềm tin)

Chứ cứ kiểu khi nào rảnh ghé qua thì có ngồi cả tháng cũng thế thôi. Làm gì có đồng tiền nào kiếm ra mà ko phải lao động :rolleyes:

P/s: Nếu để country là nươc là nào khác VN thì xác định xóa acc làm cái mới đi nhé. Nó check IP mà ko đúng là nó ko pay đâu
Điền như hd #1 không được pay hả bác.

E đăng ký hs thật thà quá hay sao mà F5 liên tục toàn k đủ tư cách :(

Có 2 cái bắt buộc phải thật thà là quốc gia và tên vì nó tra IP được ngay. Tên thì nhìn PP là biết. Không thì nó cũng biết tên VN như nào.

Các cái khác phải tự nâng mình nên 1 chút chứ khai học sinh cấp 3, ko có đi làm partime hay full time gì,.... thì ma nó cho làm khảo sát. Thật thà 50% thôi. Cái trình độ phải nâng lên tương đối :) Cứ khai tương tự bác Claymon ở trang 2 ấy :). Độ tuổi nên tầm 24,25 đổ lên :)

P/s: Không liên quan nhưng vừa có cái 2.5 bảng cho 30 slot. Ai ăn kịp ko :D

sao mình lại bị như này nhỉ. thấy có anh em phí trên nhiều khảo sát thế

Không nhanh là hết , @valiniant cụ thấy khảo sát hay ra thời điểm nào nhất trong ngày để êm post lên #1 cho mọi người rảnh còn săn hàng chứ đợi canh sao mà được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week